ಮೇಟ್ 30 ಉಡಾವಣೆಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಹುವಾವೇ ಟ್ರೇಡ್‌ಮಾರ್ಕ್‌ಗಳು ‘ಸಿನಿ ಲೆನ್ಸ್’ ಮತ್ತು ‘ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ’ – ಜಿಎಸ್‌ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್ ಸುದ್ದಿ – ಜಿಎಸ್‌ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್

ಮೇಟ್ 30 ಉಡಾವಣೆಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಹುವಾವೇ ಟ್ರೇಡ್‌ಮಾರ್ಕ್‌ಗಳು ‘ಸಿನಿ ಲೆನ್ಸ್’ ಮತ್ತು ‘ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ’ – ಜಿಎಸ್‌ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್ ಸುದ್ದಿ – ಜಿಎಸ್‌ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್

The whole world is watching Huawei as it gets closer to announcing its next flagship: The Huawei Mate 30 Pro. In the last few years, the Chinese smartphone giant has consistently pushed new camera technologies and hardware advancements in both function and aesthetic. The Mate 30 Pro is going to have some killer new camera…

ಹುವಾವೇ ತನ್ನ ಮುಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಘೋಷಿಸಲು ಹತ್ತಿರವಾಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಇಡೀ ಜಗತ್ತು ನೋಡುತ್ತಿದೆ: ಹುವಾವೇ ಮೇಟ್ 30 ಪ್ರೊ. ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ, ಚೀನೀ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್ ದೈತ್ಯವು ಹೊಸ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಹಾರ್ಡ್‌ವೇರ್ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಕಾರ್ಯ ಮತ್ತು ಸೌಂದರ್ಯ ಎರಡರಲ್ಲೂ ಸತತವಾಗಿ ತಳ್ಳಿದೆ.

ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಮೇಟ್ 30 ಪ್ರೊ ಕೆಲವು ಕೊಲೆಗಾರ ಹೊಸ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಲಿದೆ. ಹುವಾವೇ “ಸಿನಿ-ಲೆನ್ಸ್” ಮತ್ತು “ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್” ಎರಡನ್ನೂ ಟ್ರೇಡ್‌ಮಾರ್ಕ್ ಮಾಡಿದೆ. ಎರಡನೆಯದು ಏನನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಹಿಂದಿನದು ಏನೆಂದು ನಮಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ತಿಳಿದಿದೆ. ಟ್ರೇಡ್‌ಮಾರ್ಕ್‌ಗಳನ್ನು ಜುಲೈ 17 ರಂದು ಮ್ಯೂನಿಚ್ ಮೂಲಕ ಇಯುಐಪಿಒ (ಯುರೋಪಿಯನ್ ಯೂನಿಯನ್ ಬೌದ್ಧಿಕ ಆಸ್ತಿ ಕಚೇರಿ) ಗೆ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಯಿತು.

Ography ಾಯಾಗ್ರಹಣದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಹುವಾವೇ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಸಾಧಿಸಿದೆ, ಮತ್ತು ಮೇಟ್ 30 ಪ್ರೊನೊಂದಿಗೆ, ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾದಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್‌ನೊಂದಿಗೆ ನಾವು ಕೆಲವು ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಮೇಟ್ 30 ಪ್ರೊನಲ್ಲಿನ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ವೀಡಿಯೊ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ಗಾಗಿ ಮೀಸಲಿಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ.


ಟ್ರೇಡ್‌ಮಾರ್ಕ್‌ನ ವಿವರಣೆ “ಸಿನೆಮಾ ಫೋಟೋಗ್ರಫಿ; ಧ್ವನಿ, ಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು / ಅಥವಾ ಡೇಟಾದ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್, ಸಂತಾನೋತ್ಪತ್ತಿ ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಕರಣೆಗಾಗಿ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮಸೂರಗಳು ”. ನಿಜವಾದ ಸಿನಿಮೀಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಲೆನ್ಸ್ ಅನ್ನು ವೀಡಿಯೊ ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಲೈಕಾ ಜೊತೆ ಹುವಾವೇ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯ ಮೂಲಕ, ಲೈಕಾ ವೀಡಿಯೊಕ್ಕಾಗಿ ಹೊಂದುವಂತೆ ಲೆನ್ಸ್ ಅರೇ ಅನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸುವುದನ್ನು ನಾವು ನೋಡಬಹುದು. ಉತ್ತಮ ವೀಡಿಯೊ ಶೂಟಿಂಗ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಗಾಗಿ ಉತ್ತಮವಾದ ಕೈಪಿಡಿ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಹುವಾವೇ ಸಾಧನದ ಸಾಧ್ಯತೆಯನ್ನು ನಾವು ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.

ಇತರ ಟ್ರೇಡ್‌ಮಾರ್ಕ್ ಮೇಟ್ 30 ಪ್ರೊ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ವಿನ್ಯಾಸದ ಅಧಿಕೃತ ಹೆಸರಾಗಿರಬಹುದು. ಮೇಟ್‌ನ ಸ್ಕ್ವೇರ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಲೇ layout ಟ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ವಿವರಿಸಲು “ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್” ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ. ಗಣಿತಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ, ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು “ಆಯತಾಕಾರದ ಪ್ರಮಾಣಗಳು ಅಥವಾ ಸಾಲುಗಳು ಮತ್ತು ಕಾಲಮ್‌ಗಳಲ್ಲಿನ ಅಭಿವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಒಂದೇ ಘಟಕವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ” ಎಂದು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾಗಿದೆ.


ಮೇಟ್ 30 ಪ್ರೊನಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು ಇರಲಿವೆ ಎಂಬುದು ನಮಗೆ ನಿಖರವಾಗಿ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಆಯತಾಕಾರದ ಕಟೌಟ್‌ನ ಸೋರಿಕೆಯಾದ ಪತ್ತೇದಾರಿ ಫೋಟೋಗಳು ಏನಾದರೂ ಹೋಗಬೇಕಾದರೆ, ನಾವು ಮೇಟ್ 30 ಪ್ರೊನಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ಅಥವಾ ಐದು ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್ ಅನ್ನು ನೋಡಬಹುದು. ಪಿ 30 ಪ್ರೊ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ಅದೇ ಪೆರಿಸ್ಕೋಪ್ ಜೂಮ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಮೇಟ್ 30 ಪ್ರೊ ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಅದು ಮಾಡಿದರೆ, ಎರಡು ಫ್ಲ್ಯಾಗ್‌ಶಿಪ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲು ಹೆಚ್ಚು ಇರುವುದಿಲ್ಲ.

ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಮೇಟ್ 30 ಪ್ರೊ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಮೊದಲು ನಾವು ಇನ್ನೂ ಹಲವಾರು ಫೋನ್‌ಗಳನ್ನು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ, ಬಹುಶಃ ಅಕ್ಟೋಬರ್‌ನಲ್ಲಿ. ಮೇಟ್ 30 ಲೈಟ್ ಅನ್ನು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ TENAA ನಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ ಆದರೆ ಅದು ಅದರ ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ಒಡಹುಟ್ಟಿದವರ ಬಗ್ಗೆ ನಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸುಳಿವುಗಳನ್ನು ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ.

ಮೇಟ್ 30 ಪ್ರೊಗಾಗಿ ಗಾಜಿನ ಫಲಕ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಲಾಗಿದೆ
ಮೇಟ್ 30 ಪ್ರೊಗಾಗಿ ಗಾಜಿನ ಫಲಕ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಲಾಗಿದೆ

ಮೇಟ್ 30 ಪ್ರೊ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕರ್ವಿ “ಜಲಪಾತ” ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ವದಂತಿಗಳಿವೆ – ಇದು ಗಾಜಿನ ಎರಡು ಉದ್ದದ ಅಂಚುಗಳನ್ನು ಸುತ್ತುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ಪತ್ತೇದಾರಿ ಫೋಟೋಗಳಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಲಾದ ಗಾಜು ಮೇಟ್ 30 ಪ್ರೊಗೆ ಮೇಟ್ 20 ಪ್ರೊಗೆ ಹೋಲುವ ಒಂದು ಹಂತವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ – ಐಫೋನ್ ಎಕ್ಸ್ಎಸ್ ಬಳಸುವಂತಹ 3D ಮುಖ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ. ಇನ್-ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಸ್ಕ್ಯಾನರ್ ಸಹ ಇದೆ ಮತ್ತು ನಾವು 55W ಸೂಪರ್ ಚಾರ್ಜ್ ಬೆಂಬಲದೊಂದಿಗೆ ಕನಿಷ್ಠ 4,200 mAh ಬ್ಯಾಟರಿಯನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.

ಮೂಲ (ಡಚ್)

Categories