ಮಾರ್ಕ್ ರುಫಲೋ ಅವೆಂಜರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಕೀಟಲೆ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ: ಕಾಮಿಕ್ ಕಾನ್ 2019 ನಲ್ಲಿ ಎಂಡ್‌ಗೇಮ್ ಪುನರ್ಮಿಲನ? – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಮಾರ್ಕ್ ರುಫಲೋ ಅವೆಂಜರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಕೀಟಲೆ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ: ಕಾಮಿಕ್ ಕಾನ್ 2019 ನಲ್ಲಿ ಎಂಡ್‌ಗೇಮ್ ಪುನರ್ಮಿಲನ? – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಸ್ಯಾನ್ ಡಿಯಾಗೋ ಕಾಮಿಕ್-ಕಾನ್ 2017 ರ ಮಹಾಕಾವ್ಯದ ಥ್ರೋಬ್ಯಾಕ್ ಫೋಟೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಮಾರ್ಕ್ ರುಫಲೋ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು. ಐಜಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಅವೆಂಜರ್ಸ್‌ನ ಸ್ವಲ್ಪ ಕೀಟಲೆ ಆಗಿರಬಹುದು: ಸ್ಯಾನ್ ಡಿಯಾಗೋ ಕಾಮಿಕ್-ಕಾನ್ 2019 ರಲ್ಲಿ ಎಂಡ್‌ಗೇಮ್ ಪುನರ್ಮಿಲನ. ಕೆಳಗಿನ ಥ್ರೋಬ್ಯಾಕ್ ಸ್ನ್ಯಾಪ್ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಅವೆಂಜರ್ಸ್: ಎಂಡ್‌ಗೇಮ್ 2019 ರ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಹಿಟ್ ಆಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಒಜಿ 6 ಅವೆಂಜರ್ಸ್‌ಗೆ (ರಾಬರ್ಟ್ ಡೌನಿ ಜೂನಿಯರ್, ಐರನ್ ಮ್ಯಾನ್ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ, ಕ್ರಿಸ್ ಇವಾನ್ಸ್ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಅಮೇರಿಕಾ, ಮಾರ್ಕ್ ರುಫಲೋ ದಿ ಹಲ್ಕ್, ಕ್ರಿಸ್ ಹೆಮ್ಸ್ವರ್ತ್ ಥಾರ್, ಸ್ಕಾರ್ಲೆಟ್ ಜೋಹಾನ್ಸನ್ ಕಪ್ಪು ವಿಧವೆ ಮತ್ತು ಅಸಾಧಾರಣ ಎಂಸಿಯು (ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸಿನೆಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಯೂನಿವರ್ಸ್) ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ಹಾಕೀ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಜೆರೆಮಿ ರೆನ್ನರ್. ಆರ್ಡಿಜೆ, ಇವಾನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಜೋಹಾನ್ಸನ್‌ರಂತಹ ಕೆಲವು ಪ್ರೀತಿಯ ಸೂಪರ್ ಹೀರೋಗಳಿಗೆ ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಅಂತ್ಯವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿತು. ಜೆರೆಮಿ ಹಾಕೀ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರೆ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಸ್ ದಿ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ 3 ಪಾತ್ರವರ್ಗದ ಗಾರ್ಡಿಯನ್ಸ್ಗೆ ಸೇರಬಹುದು, ಆದರೆ ಎಂಸಿಯುನಲ್ಲಿ ರುಫಲೋ ಅವರ ಭವಿಷ್ಯವು ಇನ್ನೂ ಚರ್ಚೆಯಲ್ಲಿದೆ.

ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಸ್ಯಾನ್ ಡಿಯಾಗೋ ಕಾಮಿಕ್-ಕಾನ್ 2019 ನಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಮಹಾಕಾವ್ಯದ ಒಜಿ 6 ಅವೆಂಜರ್ಸ್ ಪುನರ್ಮಿಲನವನ್ನು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು ಎಂಬ ವದಂತಿಗಳು ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ಹರಿದಾಡುತ್ತಿವೆ. ರುಸ್ಸೋ ಬ್ರದರ್ಸ್ ಹಾಲ್ ಹೆಚ್‌ನಲ್ಲಿರುವುದು ದೃ confirmed ಪಟ್ಟಿದ್ದರೂ, ಒಜಿ 6 ಅಲ್ಲ ! ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವೆಂಜರ್ಸ್: ಎಂಡ್‌ಗೇಮ್ ಮತ್ತು ದಶಕಗಳ ಕಾಲದ ಎಂಸಿಯು ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ಆಚರಿಸಲು ಮಾರ್ಕ್‌ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಇನ್ನೂ ಮಹಾಕಾವ್ಯದ ಪುನರ್ಮಿಲನದ ಬಗ್ಗೆ ಸುಳಿವು ನೀಡುತ್ತಿರಬಹುದು. ರುಫಲೋ ಅವರು ಮತ್ತು ಥಾರ್ ರಾಗ್ನಾರೊಕ್ (2017) ನಟರು ಸ್ಯಾನ್ ಡಿಯಾಗೋ ಕಾಮಿಕ್-ಕಾನ್ 2017 ಗೆ ಹಾಜರಾದಾಗ ಥ್ರೋಬ್ಯಾಕ್ ಫೋಟೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಹೆಮ್ಸ್ವರ್ತ್, ಟಾಮ್ ಹಿಡ್ಲ್ಸ್ಟನ್ ಮತ್ತು ತೈಕಾ ವೈಟಿಟಿ ಧ್ವನಿ ಕಿರು ನಿದ್ದೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ನೋಡಬಹುದು. ಕೆಳಗಿನ ಆರಾಧ್ಯ ಥ್ರೋಬ್ಯಾಕ್ ಸ್ನ್ಯಾಪ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಮಾರ್ಕ್‌ನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಹೀಗಿದೆ, “ನೀವು # ಎಸ್‌ಡಿಸಿಸಿಗೆ ಬರುವ ಮೊದಲು ಸಾಕಷ್ಟು ನಿದ್ರೆ ಮಾಡಲು ಮರೆಯದಿರಿ, ನನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತರು 2017 ರಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದಂತೆ. # ಟಿಬಿಟಿ.”

ನೀವು ಯೋಚಿಸುತ್ತೀರಾ ಮತ್ತು ಅವೆಂಜರ್ಸ್: ಕಾಮಿಕ್-ಕಾನ್ 2019 ರಲ್ಲಿ ಎಂಡ್‌ಗೇಮ್ ಪುನರ್ಮಿಲನ ಸಾಧ್ಯವೇ? ಕೆಳಗಿನ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ.

ALSO READ: ಅವೆಂಜರ್ಸ್: ಎಂಡ್‌ಗೇಮ್: ಎಂಸಿಯು ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಬ್ರೂಸ್ ಬ್ಯಾನರ್ ಮತ್ತು ದಿ ಹಲ್ಕ್ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಬರಲು ಮಾರ್ಕ್ ರುಫಲೋ ಡಿಕೋಡ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಅವೆಂಜರ್ಸ್: ಎಂಡ್‌ಗೇಮ್ ಅವತಾರ್ (2009) ಅನ್ನು ನಿರ್ಮೂಲನೆ ಮಾಡುವುದರಲ್ಲಿ million 7 ಮಿಲಿಯನ್ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ!

Categories