ದಿ ಲಯನ್ ಕಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಅಲ್ಲಾದೀನ್‌ರ ನಂತರ, ಡಿಸ್ನಿಯ ರಿಮೇಕ್‌ಗಳ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಶ್ರೇಯಾಂಕ, ಕೆಟ್ಟದ್ದರಿಂದ ಉತ್ತಮವಾದದ್ದು – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ದಿ ಲಯನ್ ಕಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಅಲ್ಲಾದೀನ್‌ರ ನಂತರ, ಡಿಸ್ನಿಯ ರಿಮೇಕ್‌ಗಳ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಶ್ರೇಯಾಂಕ, ಕೆಟ್ಟದ್ದರಿಂದ ಉತ್ತಮವಾದದ್ದು – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಡಿಸ್ನಿ ತನ್ನದೇ ಆದ ಬ್ಯಾಕ್-ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಿರವಾದ ರೀಮೇಕ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ದುರುಪಯೋಗಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಲೇ ಇರುವುದರಿಂದ, ಒಂದು ವಿಷಯವನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹೊಸ ಚಿತ್ರಗಳು ಮೂಲಕ್ಕಿಂತಲೂ ಕೆಳಮಟ್ಟದಲ್ಲಿವೆ. ಡಿಸ್ನಿಯ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಈ ಹಂತವನ್ನು ಬುಲಿಮಿಯಾದ ತೀವ್ರ ಪ್ರಕರಣವೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ; ಶ್ರೀಮಂತ ವೃದ್ಧೆಯೊಬ್ಬರು ಸ್ವಯಂ-ಹಾನಿಯ ಮಹತ್ತರವಾದ ತೊಂದರೆಗೆ ಒಳಗಾಗುವುದನ್ನು ನೋಡುವಂತೆ, ಆದರೆ ಕೇವಲ ಮೂರು ಮೈಕೆಲಿನ್ ನಕ್ಷತ್ರ ಹಾಕಿದ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಲ್ಲಿ.

ಏಕೆಂದರೆ ಈ ರೀಮೇಕ್‌ಗಳು ಅಗ್ಗವಾಗಿ ಬರುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು billion 2 ಬಿಲಿಯನ್ ವೆಚ್ಚ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಬಹುಮುಖ್ಯವಾಗಿ, ಅವರೆಲ್ಲರೂ ಹಣ ಸಂಪಾದಿಸಿದ್ದಾರೆ; ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ, ಪ್ರಮುಖ ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಲ್ಲಾದೀನ್‌ನಂತೆ . ಇತ್ತೀಚಿನ, ದಿ ಲಯನ್ ಕಿಂಗ್‌ನ ಫೋಟೊರಿಯಾಲಿಸ್ಟಿಕ್ ಆನಿಮೇಟೆಡ್ ರಿಮೇಕ್, ಬಹುಶಃ ಒಂದು ಶತಕೋಟಿ ಡಾಲರ್‌ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಸಾಧಾರಣತೆಯ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ವಿಶ್ವದ ಅತ್ಯಂತ ಯಶಸ್ವಿ ಚಲನಚಿತ್ರ ಸ್ಟುಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ ಹಿತ್ತಾಳೆಯವರಿಗೆ ಅವರು ಇನ್ನೂ ಸರಿಯಾದ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಸಂಕೇತಿಸುತ್ತದೆ.

ಆದರೆ ಡಿಸ್ನಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿರುವ ನಿರ್ದಯತೆಗೆ ನಾವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಆಶ್ಚರ್ಯಪಡಬಾರದು. ಗುಣಮಟ್ಟದ ಸಿನೆಮಾವನ್ನು ನಾವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಾರದು. ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಬೇಕಾದುದನ್ನು ಸ್ಟುಡಿಯೋ ನಿಖರವಾಗಿ ತಿಳಿದಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರಿಗೆ ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಜ್ಜುಗೊಂಡಿದೆ. ಮಾಜಿ ಸಿಇಒ ಮೈಕೆಲ್ ಈಸ್ನರ್ ಅವರು ಹಲವು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಕಂಪನಿಯ ನೀತಿ ನಿರೂಪಣೆಯ ಅತ್ಯಂತ ನಿಖರವಾದ ಪ್ರಾತಿನಿಧ್ಯವನ್ನು ಆಘಾತಕಾರಿ ಉಮೇದುವಾರಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. “ಇತಿಹಾಸ ನಿರ್ಮಿಸಲು ನಮಗೆ ಯಾವುದೇ ಬಾಧ್ಯತೆಯಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಅವರು 2003 ರಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದರು. “ಕಲೆ ಮಾಡಲು ನಮಗೆ ಯಾವುದೇ ಬಾಧ್ಯತೆಯಿಲ್ಲ. ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಲು ನಮಗೆ ಯಾವುದೇ ಬಾಧ್ಯತೆಯಿಲ್ಲ. ಹಣ ಸಂಪಾದಿಸುವುದು ನಮ್ಮ ಏಕೈಕ ಉದ್ದೇಶ. ”

ಆ ಸಂತೋಷಕರ ಚಿಂತನೆಯನ್ನು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು, ಡಿಸ್ನಿ ರೀಮೇಕ್‌ಗಳ ಶ್ರೇಯಾಂಕ ಇಲ್ಲಿದೆ, ಕೆಟ್ಟದ್ದರಿಂದ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ.

ಬ್ಯೂಟಿ ಅಂಡ್ ದಿ ಬೀಸ್ಟ್

ಈ ಸಂಪೂರ್ಣ ಉದ್ಯಮದ ಬಗ್ಗೆ ಎಲ್ಲ ತಪ್ಪುಗಳ ಉದಾಹರಣೆ. ಬಿಲ್ ಕಾಂಡನ್‌ನ ಬ್ಯೂಟಿ ಅಂಡ್ ದಿ ಬೀಸ್ಟ್ ರಿಮೇಕ್ ಮೂಲದ ಅತ್ಯಂತ ಸಮಸ್ಯಾತ್ಮಕ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತದೆ – ಸ್ಟಾಕ್‌ಹೋಮ್ ಸಿಂಡ್ರೋಮ್, ಸೇವೆಯ ಮನೋಭಾವ – ನಿರ್ಣಾಯಕವಾಗಿ ಅಹಿತಕರ ಮತ್ತು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹಳತಾದ ವೀಕ್ಷಣೆಯ ಅನುಭವಕ್ಕಾಗಿ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಬ್ಯೂಟಿ ಅಂಡ್ ದಿ ಬೀಸ್ಟ್ ಚಲನಚಿತ್ರ ವಿಮರ್ಶೆ: ಎಮ್ಮಾ ವ್ಯಾಟ್ಸನ್ ಈ ಚೆಂಡಿನ ಬೆಲ್ಲೆ

ಆಲಿಸ್ ಇನ್ ವಂಡರ್ಲ್ಯಾಂಡ್

ನಿರ್ದೇಶಕ ಟಿಮ್ ಬರ್ಟನ್ ಅವರ ರಿಮೇಕ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಕೆವಿನ್ ಫೀಜ್-ಎಸ್ಕ್ಯೂ ಪಾತ್ರವನ್ನು ವಹಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ಡಿಸ್ನಿ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಆಶಿಸುತ್ತಿದ್ದರೂ, ಅವನು ಹೆಚ್ಚು ack ಾಕ್ ಸ್ನೈಡರ್ನಂತೆ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದ್ದಾನೆ – ಎಲ್ಲಾ ಶೈಲಿ, ಆದರೆ ಕಡಿಮೆ ವಸ್ತು. ಅವರ ಆಲಿಸ್ ಇನ್ ವಂಡರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ರೂಪಾಂತರವು ಈ ಚಿತ್ರಗಳ ಅಸಹ್ಯಕರ ಮಿತಿಮೀರಿದ ಶುದ್ಧ ಶುದ್ಧೀಕರಣವಾಗಿದೆ, ಈ ಚಿತ್ರವು ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ನಿರ್ದೇಶಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ, ಆದರೆ ಬರ್ಟನ್ನ ಸಹಿ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಕೊರತೆಯಿದೆ.

ಡಂಬೊ

ಡಿಸ್ನಿಯೊಂದಿಗಿನ ಬರ್ಟನ್‌ರ ಸಮಯವನ್ನು ಅವರು ಇತ್ತೀಚಿನ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ ಎರಡು ಕೆಟ್ಟ ಚಿತ್ರಗಳಿಂದ ಬುಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಆಲಿಸ್ ಇನ್ ವಂಡರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ನ ಬಿಂದುವನ್ನು ಅವರು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡರು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ – ಅವರು ಅದನ್ನು ಕೊಳಕು ಲಾರ್ಡ್ ಆಫ್ ದಿ ರಿಂಗ್ಸ್ ಕ್ಲೋನ್ ಆಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಿದರು – ಆದರೆ ಅವರ ಡಂಬೊ ರಿಮೇಕ್ ಅವರು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ ಅತ್ಯಂತ ಮೋಹಕವಾದ, ಭಾವನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಖಾಲಿ ಇರುವ ಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಡಂಬೊ ಚಲನಚಿತ್ರ ವಿಮರ್ಶೆ: ಆನೆ ಹಾರಿಹೋಗುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಟಿಮ್ ಬರ್ಟನ್ ಎಚ್ಚರಗೊಂಡ ಆದರೆ ಡಿಸ್ನಿ ಕ್ಲಾಸಿಕ್‌ನ ನೀರಸ ರಿಮೇಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಯಾರೂ ಅಳುವುದಿಲ್ಲ

ಮೇಲ್ಫಿಸೆಂಟ್

ತಮಾಷೆಯಾಗಿ, ಟಿಮ್ ಬರ್ಟನ್ ಚಲನಚಿತ್ರದ ಡಿಸ್ನಿಯ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಅಂದಾಜು ಮಹಾನ್ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕರಿಂದ ನಿರ್ದೇಶಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವರ ಆಲಿಸ್ ಇನ್ ವಂಡರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ನಿರ್ಮಾಣ ವಿನ್ಯಾಸಕ ರಾಬರ್ಟ್ ಸ್ಟ್ರೋಮ್ಬರ್ಗ್ ಅವರಿಂದ. ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಖಾತೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, 5 175 ಮಿಲಿಯನ್ ಮೊತ್ತದ ಬಜೆಟ್ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ನಿರ್ದೇಶಕರನ್ನು ಮುಳುಗಿಸಿತು. ಅದೃಷ್ಟವಶಾತ್ ಅವನಿಗೆ, ಏಂಜಲೀನಾ ಜೋಲೀ ಅವರ ಸಂಪೂರ್ಣ ನಕ್ಷತ್ರ ಶಕ್ತಿಯು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಸರಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಾಕು.

ದಿ ಜಂಗಲ್ ಬುಕ್

ಮುಂಬರುವ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ಹೇಳುವ ಸಂಕೇತ, ನಿರ್ದೇಶಕ ಜಾನ್ ಫಾವ್ರೂ ಅವರ ರಿಮೇಕ್‌ನ ದೃಶ್ಯ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಯನ್ನು ಗೊಂದಲಮಯವಾಗಿ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಯ ಚಿತ್ರಕಥೆಯೊಂದಿಗೆ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿದರು, ಇದು ಡಿಸ್ನಿಯ ಆನಿಮೇಟೆಡ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್‌ಗೆ ಸೊಂಪಾದ ಭೂದೃಶ್ಯ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಚಮತ್ಕಾರಿ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊಸದನ್ನು ತಂದಿತು.

ಆಲಿಸ್ ಥ್ರೂ ದಿ ಲುಕಿಂಗ್ ಗ್ಲಾಸ್

ಇತ್ತೀಚಿನ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಡಿಸ್ನಿಯ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ಬಾಂಬ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದರೂ, ಅವರ ವೈಫಲ್ಯವು ಜಾನಿ ಡೆಪ್ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ನಿರ್ದೇಶಕ ಜೇಮ್ಸ್ ಬಾಬಿನ್‌ರ ಮೇಲೂ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಿತು, ಆಲಿಸ್ ಇನ್ ವಂಡರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಉತ್ತರಭಾಗವು ಬರ್ಟನ್‌ನ ಮೂಲದ ಮೇಲೆ ತಂಗಾಳಿಯುತ ಸುಧಾರಣೆಯಾಗಿದೆ, ಇದು ಹಗುರವಾದ ಸ್ವರ ಮತ್ತು ಸಾಚಾ ಬ್ಯಾರನ್ ಕೊಹೆನ್‌ರ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಅದ್ಭುತ ಖಳನಾಯಕ ಪ್ರದರ್ಶನ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಆಲಿಸ್ ಥ್ರೂ ದಿ ಲುಕಿಂಗ್ ಗ್ಲಾಸ್ ವಿಮರ್ಶೆ: ಜಾನಿ ಡೆಪ್ ಅವರ ಹೆಚ್ಚಿನತೆ ಎಲ್ಲಿದೆ?

ಸಿಂಹ ರಾಜ

ಹಾಲಿವುಡ್‌ನ ಭವ್ಯವಾದ ಸ್ಮಾರಕ, ಜಾನ್ ಫಾವ್ರೂ ಅವರ ಜಂಗಲ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ-ಅಪ್ ನಿರೂಪಣಾತ್ಮಕವಾಗಿ ದಿವಾಳಿಯಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ಉಸಿರುಕಟ್ಟುವ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಣ; ಅವತಾರ್ ನಂತರದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ದೃಶ್ಯ ಪರಿಣಾಮಗಳ ಚಮತ್ಕಾರ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಲಯನ್ ಕಿಂಗ್ ಚಲನಚಿತ್ರ ವಿಮರ್ಶೆ: ಅವತಾರ್ ನಂತರದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ದೃಶ್ಯ ಪರಿಣಾಮಗಳ ಪ್ರದರ್ಶನ; ಹಾಲಿವುಡ್ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸ್ಮಾರಕ

ಓಜ್ ದಿ ಗ್ರೇಟ್ ಅಂಡ್ ಪವರ್‌ಫುಲ್

ಮೂಲತಃ ವಾರ್ನರ್ ಬ್ರದರ್ಸ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಆದರೆ ಈಗ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ವಲಯದಲ್ಲಿ – ದಿ ವಿ iz ಾರ್ಡ್ ಆಫ್ ಓ z ್ ಅನ್ನು ಮತ್ತೆ ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದು ಸಹ ಎತ್ತರದ ಪ್ರಶ್ನೆಯಾಗಿದೆ. ಆದರೆ 2013 ರಲ್ಲಿ, ನಿರ್ದೇಶಕ ಸ್ಯಾಮ್ ರೈಮಿ ಅವರ ಯಶಸ್ವಿ ಸ್ಪೈಡರ್ ಮ್ಯಾನ್ ಟ್ರೈಲಾಜಿಯಿಂದ ಬಿಸಿಯಾಗಿದ್ದರು, ಡಿಸ್ನಿ ಶತಕೋಟಿ ಡಾಲರ್ ಆಲಿಸ್ ಇನ್ ವಂಡರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ನ ವೈಭವವನ್ನು ಮೆಲುಕು ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದರು, ಮತ್ತು ಹಬ್ರಿಸ್ಟಿಕ್ ಹಾಲಿವುಡ್ ಇನ್ನೂ ಜೇಮ್ಸ್ ಫ್ರಾಂಕೊ ಅವರನ್ನು ಮುಂದಿನ ದೊಡ್ಡ ತಾರೆಯಾಗಿ ನಿರೂಪಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿತ್ತು. ರೈಮಿ ನಂತರ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಮಾಡದಿದ್ದರೂ ಮತ್ತು ಫ್ರಾಂಕೊವನ್ನು ಮತ್ತೆ ಟೆಂಟ್‌ಪೋಲ್‌ನಲ್ಲಿ ನಾಯಕನನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುವ ತಪ್ಪನ್ನು ಯಾರೂ ಮಾಡಿಲ್ಲವಾದರೂ, ಓಜ್ ದಿ ಗ್ರೇಟ್ ಮತ್ತು ಪವರ್‌ಫುಲ್ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಕಡೆಗಣಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

ಅಲ್ಲಾದೀನ್

ಬಹುಶಃ ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ, ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮತ್ತು ಸಂಪೂರ್ಣ ಕೊರತೆಯಿಂದಾಗಿ, ನಿರ್ದೇಶಕ ಗೈ ರಿಚ್ಚಿಯ ಅಲ್ಲಾದೀನ್ ರಿಮೇಕ್ ಸಾಕಷ್ಟು ಮೋಜಿನ ಅನುಭವವಾಗಿದೆ. ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ, ವಿಲ್ ಸ್ಮಿತ್ ಅವರ ಪಿಚ್-ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ಕಾಸ್ಟಿಂಗ್ – ಬಹುಶಃ ದಿವಂಗತ ರಾಬಿನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ ಅವರ ಬೂಟುಗಳನ್ನು ತುಂಬುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಬಲ್ಲ ಏಕೈಕ ಚಲನಚಿತ್ರ ತಾರೆ – ರಿಚಿಯ ಸರಳ ನಿರ್ದೇಶನವನ್ನು ಪುನಃ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಬಹಳ ದೂರ ಸಾಗಿದರು.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಅಲ್ಲಾದೀನ್‌ ಚಲನಚಿತ್ರ ವಿಮರ್ಶೆ: ಗೈ ರಿಚಿಯ ಡಿಸ್ನಿ ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ವಿಲ್ ಸ್ಮಿತ್ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ನಡೆಯುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ

ಸಿಂಡರೆಲ್ಲಾ

ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ತಿರುಚಿದ ಯುಗದಲ್ಲಿ, ನಿರ್ದೇಶಕ ಕೆನ್ನೆತ್ ಬ್ರಾನಾಗ್ ಅವರ ಲೈವ್-ಆಕ್ಷನ್ ಸಿಂಡರೆಲ್ಲಾ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಅದ್ಭುತ ಮುಗ್ಧತೆಯನ್ನು ತಂದರು. ನನ್ನ ಅಭಿಪ್ರಾಯದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಹೊಡೆದ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಸ್ವರ – ವಿಚಿತ್ರ ಮತ್ತು ಸಬಲೀಕರಣ – ಮತ್ತು ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಲಿಲಿ ಜೇಮ್ಸ್, ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಚಾರ್ಮಿಂಗ್ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ರಿಚರ್ಡ್ ಮ್ಯಾಡೆನ್ ಮತ್ತು ಕೆಂಪು ರಾಣಿ ಸ್ವತಃ, ಹೆಲೆನಾ ಬೊನ್ಹ್ಯಾಮ್ ಕಾರ್ಟರ್ ಫೇರಿ ಆಗಿ ಗಾಡ್ ಮದರ್.

ಕ್ರಿಸ್ಟೋಫರ್ ರಾಬಿನ್

ಕ್ರಿಸ್ಟೋಫರ್ ರಾಬಿನ್ ಅವರಂತೆ ಮೂರೋಸ್ ಮತ್ತು ವಿಷಣ್ಣತೆಯ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಬೇಕು ಎಂದು ತಪ್ಪಾಗಿ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ನಿರ್ಧರಿಸಿದಾಗ ಡಿಸ್ನಿ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಇದು ಒಂದು ವಿಚಿತ್ರ ದಿನವಾಗಿರಬೇಕು. ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿ, ಪ್ರೀತಿಯ ಈಯೋರ್ ಅವರು ಆತ್ಮಹತ್ಯೆಗೆ ಯತ್ನಿಸಿದ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿರುವಾಗ ಅದನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತಾರೆ. ಮತ್ತು ಇದು ತನ್ನ ಗಂಟೆ-ಒಂದೂವರೆ ರನ್ಟೈಮ್ನ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಈ ಮಂದವಾದ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಅದರ ಪಾತ್ರಗಳ ವಿನ್ಯಾಸ – ಸ್ಪರ್ಶ ಮತ್ತು ಕನಿಷ್ಠವಾದದ್ದು – ಬೆಳೆಯುವ ಹೃದಯ ನೋವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಾನು ಅದನ್ನು ಸಾಕಷ್ಟು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಕ್ರಿಸ್ಟೋಫರ್ ರಾಬಿನ್ ವಿಮರ್ಶೆ: ಹೊಸ, ಹೈಪರ್ ಸಿಜಿಐ ವಿನ್ನಿ ದಿ ಪೂಹ್ ನಿಮ್ಮ ಹೃದಯದಲ್ಲಿ ಜೇನುತುಪ್ಪವನ್ನು ಸುರಿಯುತ್ತಾರೆ

ಪೀಟ್ಸ್ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್

ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಶ್ರೇಷ್ಠತೆಯಂತೆ, ಡಿಸ್ನಿ ರೀಮೇಕ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದವು ವಾಣಿಜ್ಯಿಕವಾಗಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ. ನಿರ್ದೇಶಕ ಡೇವಿಡ್ ಲೋವರ್ ಅವರ ಪುನರ್ರಚನೆಯಲ್ಲಿ ಪಿಕ್ಸರ್ ಚಿತ್ರದ ಉತ್ಸಾಹವಿದೆ, ಆದರೆ ನೋವು ಕೂಡ ಇದೆ. ಈ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸುವ ಏಕೈಕ ಮಾರ್ಗವೆಂದರೆ ಹಿಂದಿನದನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸುವುದಲ್ಲ, ಆದರೆ ಸಮಯದ ಅಂಗೀಕಾರವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುವುದು, ಅದನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಗೌರವಿಸುವುದು ಎಂದು ಅವರು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಪೀಟ್ಸ್ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್ ವಿಮರ್ಶೆ: ಒಂದು ದಶಕದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಡಿಸ್ನಿ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಅದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಬೇಡಿ

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ tshtshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ
ಲೇಖಕ @ ರೋಹನ್ ನಹಾರ್ ಎಂದು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ

ಮೊದಲು ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ: ಜುಲೈ 20, 2019 08:17 IST

Categories