ಸೋನಮ್ ಕಪೂರ್ ಅವರು ವೃದ್ಧಾಪ್ಯದಲ್ಲಿ ಫ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿದ ಫೋಟೋಶಾಪ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ; ಇದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಸೋನಮ್ ಕಪೂರ್ ಅವರು ವೃದ್ಧಾಪ್ಯದಲ್ಲಿ ಫ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿದ ಫೋಟೋಶಾಪ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ; ಇದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಸೋನಮ್ ಕಪೂರ್ ತನ್ನ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಖಾತೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು ಮತ್ತು ಅವರ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಂದ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ವೃದ್ಧಾಪ್ಯದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಅದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಸೋನಮ್ ಕಪೂರ್ ಯಾವಾಗಲೂ ಫ್ಯಾಶನ್ ದಿವಾ ಆಗಿದ್ದು, ಅವರ ನಟನಾ ಕೌಶಲ್ಯ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ. ತನ್ನ ಸಹೋದರಿ ರಿಯಾ ಕಪೂರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಬ್ರಾಂಡ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದರಿಂದ ಹಿಡಿದು ಆನಂದ್ ಅಹುಜಾಳನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ವೆಡ್ಡಿಂಗ್ ಷೆನಾನಿಗನ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಮದುವೆಯಾಗುವವರೆಗೆ, ಅಲ್ಲಿನ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಹುಡುಗಿಯನ್ನೂ ಪ್ರೇರೇಪಿಸಿದ್ದಾಳೆ. ಅವರು ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಮಾನದಂಡವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಸೋನಮ್ ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿರುವ ತಾರೆ. ತನ್ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು ಅವಳು ಎಂದಿಗೂ ವಿಫಲವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ನೀರ್ಜಾ ನಟಿ ತನ್ನ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ತನ್ನ ವೃದ್ಧಾಪ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ ಎಂಬ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಫೋಟೋದಲ್ಲಿ ಎಂದಿನಂತೆ ಸೋನಮ್ ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತಾನೆ. ಅವಳು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಬಹುಕಾಂತೀಯ ನಟಿಯಾಗಿರುವುದರಿಂದ ವಯಸ್ಸು ಅಪ್ರಸ್ತುತವಾಗುತ್ತದೆ.

ವೃತ್ತಿಪರ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ, ಸೋನಮ್ ಮುಂದಿನ ಮುಂಬರುವ ಚಲನಚಿತ್ರ ದಿ ya ೋಯಾ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರು ದುಲ್ಕರ್ ಸಲ್ಮಾನ್ ಎದುರು ಜೋಡಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪೂಜಾ ಶೆಟ್ಟಿ ದಿಯೋರಾ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದು, ಇದನ್ನು ಅಭಿಷೇಕ್ ಶರ್ಮಾ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರವು ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 20, 2019 ರಂದು ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳಲ್ಲಿ ಬರಲಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರವು ಅನುಜಾ ಚೌಹಾನ್ ಅವರ ಅದೇ ಹೆಸರಿನ ಹೆಚ್ಚು ಮಾರಾಟವಾದ ಕಾದಂಬರಿಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ.

Categories