ಲಯನ್ ಕಿಂಗ್ ಚೀನಾದಲ್ಲಿ .5 14.5 ಮಿಲಿಯನ್ ಓಪನಿಂಗ್ ಅನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿದೆ, ದಿ ಜಂಗಲ್ ಬುಕ್, ಬ್ಯೂಟಿ ಅಂಡ್ ದಿ ಬೀಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸಿ – ಫಸ್ಟ್ಪೋಸ್ಟ್

ಲಯನ್ ಕಿಂಗ್ ಚೀನಾದಲ್ಲಿ .5 14.5 ಮಿಲಿಯನ್ ಓಪನಿಂಗ್ ಅನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿದೆ, ದಿ ಜಂಗಲ್ ಬುಕ್, ಬ್ಯೂಟಿ ಅಂಡ್ ದಿ ಬೀಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸಿ – ಫಸ್ಟ್ಪೋಸ್ಟ್

ಯುಎಸ್ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುವ ಒಂದು ವಾರದ ಮೊದಲು ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ತೆರೆಗೆ ಬಂದ ಡಿಸ್ನಿಯ ದಿ ಲಯನ್ ಕಿಂಗ್ , ಈ ಚಿತ್ರವು ಮೊದಲ ದಿನ 14.5 ಮಿಲಿಯನ್ ಯುಎಸ್ಡಿ ಗಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಭರ್ಜರಿ ಓಪನಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯಿತು. ಡೆಡ್ಲೈನ್ ಪ್ರಕಾರ, ಲಯನ್ ಕಿಂಗ್‌ನ ಘರ್ಜನೆ ತೆರೆಯುವಿಕೆಯು ಡಿಸ್ನಿಯ ಇತರ ಕ್ಲಾಸಿಕ್‌ಗಳ ಮೊದಲ ದಿನದ ಸಂಗ್ರಹಗಳನ್ನು ಮೀರಿದೆ. ದಿ ಜಂಗಲ್ ಬುಕ್ (ಯುಎಸ್ಡಿ 11.6 ಮಿಲಿಯನ್) ಮತ್ತು ಬ್ಯೂಟಿ ಅಂಡ್ ದಿ ಬೀಸ್ಟ್ (ಯುಎಸ್ಡಿ 12.4 ಮಿಲಿಯನ್).

ಲಯನ್ ಕಿಂಗ್ ಚೀನಾದಲ್ಲಿ .5 ಮಿಲಿಯನ್ ಓಪನಿಂಗ್ ಅನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿದೆ, ದಿ ಜಂಗಲ್ ಬುಕ್, ಬ್ಯೂಟಿ ಅಂಡ್ ದಿ ಬೀಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸಿತು

ದಿ ಲಯನ್ ಕಿಂಗ್‌ನಿಂದ ಸ್ಟಿಲ್. ಟ್ವಿಟರ್‌ನಿಂದ ಚಿತ್ರ

ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಚೀನಾದ ಚಲನಚಿತ್ರ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ್ದಾರೆಂದು ತೋರುತ್ತದೆ, ಪ್ರಮುಖ ಟಿಕೆಟಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ಮಾಯೊನ್‌ನಲ್ಲಿ 9/10 ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡಿದೆ, ಇದು ಹಾಲಿವುಡ್ ವರದಿಗಾರ ವರದಿ ಮಾಡಿದಂತೆ ಆರಂಭಿಕ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಈ ಚಿತ್ರವು million 59 ಮಿಲಿಯನ್ (ಆರ್‌ಎಂಬಿ 412 ಮಿಲಿಯನ್) ಗಳಿಸಲಿದೆ ಎಂದು ts ಹಿಸುತ್ತದೆ .

ಸಿಂಹ ಬೆಯಾನ್ಸ್ ನೋಲ್ಸ್-ಕಾರ್ಟರ್ ನಲಾ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಡೊನಾಲ್ಡ್ ಗ್ಲೋವರ್, ಮುಫಾಸಾ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಜೇಮ್ಸ್ ಅರ್ಲ್ ಜೋನ್ಸ್, ಸ್ಕಾರ್ ಆಗಿ ಚಿವೆಟೆಲ್ ಎಜಿಯೊಫೋರ್, ಪುಂಬಾ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಸೇಥ್ ರೋಜನ್ ಮತ್ತು ಟಿಮೊನ್ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಬಿಲ್ಲಿ ಐಚ್ನರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಲಯನ್ ಕಿಂಗ್ ನಾಕ್ಷತ್ರಿಕ ಧ್ವನಿ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಪಾಪ್ ಕಲ್ಚರ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಆಗಿ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಕೆತ್ತಲಾದ ಅನಿಮೇಟೆಡ್ ಆವೃತ್ತಿಯು ಅದರ ಆಕರ್ಷಕ ಕಥೆ ಮತ್ತು ಸ್ಮರಣೀಯ ಪಾತ್ರಗಳಿಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದೆ.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಚಿತ್ರದ ಹಿಂದಿ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಮುಫಾಸಾಗೆ ಧ್ವನಿ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಮಗ ಆರ್ಯನ್ ಖಾನ್ ಅವರು ಮುಫಾಸಾ ಅವರ ಪುತ್ರ ಸಿಂಬಾಗೆ ಧ್ವನಿ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಇತರ ದೊಡ್ಡ ಹೆಸರುಗಳು ಆಶಿಶ್ ವಿದ್ಯಾಾರ್ಥಿ ಅವರು ಸ್ಕಾರ್ ಪಾತ್ರದ ಹಿಂದಿನ ಧ್ವನಿಯಾಗಲಿದ್ದಾರೆ, ಶ್ರೇಯಸ್ ತಲ್ಪಡೆ ಅವರು ಟಿಮೊನ್‌ಗೆ ಧ್ವನಿ ನೀಡಲಿದ್ದಾರೆ, ಸಂಜಯ್ ಮಿಶ್ರಾ ಪುಂಬಾಗೆ ಧ್ವನಿ ನೀಡಲಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಹಿರಿಯ ನಟ ಗೋವರ್ಧನ್ ಅಸ್ರಾಣಿ ಜಾ az ುಗಾಗಿ ಡಬ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರಕಥೆಯನ್ನು ಜೆಫ್ ನಾಥನ್ಸನ್ ಬರೆದರೆ, ಹಾಡುಗಳು ದಂತಕಥೆಗಳಾದ ಎಲ್ಟನ್ ಜಾನ್ ಮತ್ತು ಟೈಮ್ ರೈಸ್.

ಐರನ್ ಮ್ಯಾನ್ ಮತ್ತು ದಿ ಜಂಗಲ್ ಬುಕ್ ನಿರ್ದೇಶಕ ಜಾನ್ ಫಾವ್ರೂ ಅವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ, ಈ ಚಿತ್ರವು ಜುಲೈ 19 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿರುವ ಬಹು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ.

(ಏಷ್ಯನ್ ನ್ಯೂಸ್ ಇಂಟರ್‌ನ್ಯಾಷನಲ್‌ನ ಒಳಹರಿವಿನೊಂದಿಗೆ)

ನವೀಕರಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ: ಜುಲೈ 13, 2019 17:40:21 IST

ಪ್ರಮುಖ ಕಥೆಗಳು

  • http://www.firstpost.com/

Categories