'ಭಂಗಿ ಮಾಡುವಾಗ ನೀವು ಕಂಬದೊಳಗೆ ನಡೆಯಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ:' ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಟ್ರೋಲ್ಸ್ ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

'ಭಂಗಿ ಮಾಡುವಾಗ ನೀವು ಕಂಬದೊಳಗೆ ನಡೆಯಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ:' ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಟ್ರೋಲ್ಸ್ ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ನವ ದೆಹಲಿ:

ಮೆಕ್ಸಿಕೊದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಜೀವನದ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್, ತನ್ನ ಗೆಟ್ಅವೇಯಿಂದ ತನ್ನ ಅದ್ಭುತ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತನ್ನ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ (ಆದರೆ ನಂತರದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ). ಕತ್ರಿನಾ ಅವರ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ photograph ಾಯಾಚಿತ್ರವಲ್ಲದೆ, ನಮ್ಮ ಗಮನ ಸೆಳೆದದ್ದು ಅವರ ಸ್ನೇಹಿತ ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಪೋಸ್ಟ್ ಬಗ್ಗೆ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ, ಥಗ್ಸ್ ಆಫ್ ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ನಟಿ, ನೀಲಿ ಟ್ಯೂಬ್ ಟಾಪ್ ಧರಿಸಿ ಕಂಬದ ಹೊರತಾಗಿ ಪೋಸ್ ನೀಡುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಈಗ, ಅರ್ಜುನ್, ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡು ಕತ್ರಿನಾಳನ್ನು ಕಾಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡಿದರು. ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ: “ನೀವು ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ನೋಡಿ! ಭಂಗಿ ಮಾಡುವಾಗ ನೀವು ಕಂಬಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಡಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ.” ಈಗಿನಂತೆ, ಅರ್ಜುನ್ ಅವರ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗೆ ಕತ್ರಿನಾ ಉತ್ತರಿಸಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಅವರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನೋಡಲು ನಾವು ಬಹಳ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೇವೆ.

ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಕತ್ರಿನಾ ಅವರ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಿದೆ ಮತ್ತು ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ 11 ಲಕ್ಷ ಲೈಕ್ಗಳು ​​ಅದನ್ನು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತವೆ. ನಟಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಸಾಕಷ್ಟು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಟೀಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಸ್ಫೋಟಿಸಿದರು. “ನಮ್ಮ ಮತ್ಸ್ಯಕನ್ಯೆ ಕೊಲ್ಲುವುದು” ಎಂದು ಅಭಿಮಾನಿಯೊಬ್ಬರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. “ಏಕೆ ತುಂಬಾ ಸುಂದರವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಇನ್ನೊಬ್ಬ Instagram ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಅವರ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ (at ಕತ್ರಿನಾಕೈಫ್ ) ಅವರು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಪೋಸ್ಟ್

ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಕಾಮೆಂಟ್ನ ಸ್ಕ್ರೀನ್ಶಾಟ್ ಇಲ್ಲಿದೆ:

ಟ್ಶೌಗಿಗ್

ಕತ್ರಿನಾ ಅವರ ಪೋಸ್ಟ್ ಕುರಿತು ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಕಾಮೆಂಟ್ನ ಸ್ಕ್ರೀನ್ಶಾಟ್.

ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಮತ್ತು ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಅವರು ಈ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಅವರು ಉತ್ತಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪಾಣಿಪತ್ ನಟ ಆಗಾಗ್ಗೆ ನಟಿಯನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ, ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ವರುಣ್ ಧವನ್ ಅವರು “ಐ ಹೇಟ್ ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಕ್ಲಬ್” ಅನ್ನು ರಚಿಸಿದರು, ಇದರ ಅಸ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಕಾಫಿ ವಿಥ್ ಕರಣ್ 5 ರ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಹೊರಹಾಕಲಾಯಿತು, ಇದರಲ್ಲಿ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರಿಗೆ ಕಠಿಣವಾದ ನಂತರ ವರುಣ್ ಕ್ಲಬ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು ಎಂದು ಕತ್ರಿನಾ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು ಅವಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುವ ಸಮಯ ಆದರೆ ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಏಕೆ ಸೇರಿಕೊಂಡರು ಎಂಬುದು ತನಗೆ ಅರ್ಥವಾಗಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇವರಿಬ್ಬರು ‘ಐ ಲವ್ ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಕ್ಲಬ್’ ಎಂಬ ಹೊಸ ಕ್ಲಬ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಮೂಲಕ ‘ಐ ಹೇಟ್ ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಕ್ಲಬ್’ ಅನ್ನು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಕೊನೆಗೊಳಿಸಿದರು. ಕ್ಲಬ್ ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ವರುಣ್ ಅವರನ್ನು ಅದರ ಸದಸ್ಯರೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಈ ವರ್ಷದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಐಸಿವೈಎಂಐ, ನಾವು ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ:

ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಅಲಿ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಜಾಫರ್ ಅವರ ಭಾರತ್ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು, ಇದರಲ್ಲಿ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ದಿಶಾ ಪಟಾನಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನಟಿಯ ಮುಂದಿನ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ರೋಹಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರ ಕಾಪ್ ನಾಟಕ ಸೂರ್ಯವಂಶಿ , ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಅಕ್ಷಾಹಿ ಕುಮಾರ್ ಜೊತೆ ನಟಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ.ಕಾಂನಲ್ಲಿ ಭಾರತ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ , ಲೈವ್ ಕವರೇಜ್ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ. ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ 24 ಎಕ್ಸ್ 7 ಮತ್ತು ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಇಂಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಲೈವ್ ಟಿವಿ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಕ್ಯಾಚ್ ಮಾಡಿ. ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿ ಮತ್ತು ಲೈವ್ ಸುದ್ದಿ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಫೇಸ್‌ಬುಕ್‌ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮಂತೆ ಅಥವಾ ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ.

Categories