ಹಿಡನ್ ಟೆನಿಸ್ ಆಟವನ್ನು ಆಡಲು ಗೂಗಲ್ “ವಿಂಬಲ್ಡನ್” – ಮೇಕ್ ಯೂಸ್ಆಫ್

ಹಿಡನ್ ಟೆನಿಸ್ ಆಟವನ್ನು ಆಡಲು ಗೂಗಲ್ “ವಿಂಬಲ್ಡನ್” – ಮೇಕ್ ಯೂಸ್ಆಫ್

Google loves hiding Easter eggs in its products, and it has been doing it for years. Some Google Easter eggs are permanent, while others pop up temporarily to commemorate a special event. Either way, Google’s Easter eggs certainly keep things interesting.On April Fools’ Day 2019, Google let you play Snake in Google Maps. Then, later…

ಗೂಗಲ್ ತನ್ನ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಲ್ಲಿ ಈಸ್ಟರ್ ಎಗ್‌ಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಇದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ಕೆಲವು ಗೂಗಲ್ ಈಸ್ಟರ್ ಎಗ್‌ಗಳು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿವೆ, ಆದರೆ ಇತರವು ವಿಶೇಷ ಘಟನೆಯ ನೆನಪಿಗಾಗಿ ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಪಾಪ್ ಅಪ್ ಆಗುತ್ತವೆ. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ, ಗೂಗಲ್‌ನ ಈಸ್ಟರ್ ಎಗ್‌ಗಳು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿರಿಸುತ್ತವೆ.

ಏಪ್ರಿಲ್ ಮೂರ್ಖರ ದಿನ 2019 ರಂದು, ಗೂಗಲ್ ನಕ್ಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಹಾವನ್ನು ಆಡಲು ಗೂಗಲ್ ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಂತರ, ನಂತರ ಅದೇ ತಿಂಗಳು, ಗೂಗಲ್ ಒಂದು ಮರೆಯಾಗಿರಿಸಿತು ಗೂಗಲ್ ಅವೆಂಜರ್ಸ್ ಎಂಡ್ಗೇಮ್ ಈಸ್ಟರ್ ಎಗ್ ಹುಡುಕಿ ಒಂದು ಅವೆಂಜರ್ಸ್ ಎಂಡ್ಗೇಮ್ ಈಸ್ಟರ್ ಎಗ್ ಗೂಗಲ್ “Thanos” ಗೂಗಲ್ ಒಂದು ಅವೆಂಜರ್ಸ್ ಎಂಡ್ಗೇಮ್ ಈಸ್ಟರ್ ಎಗ್ “Thanos” Google ಹೊಸ ಈಸ್ಟರ್ ಎಗ್ ಹೊಂದಿದೆ ನೀವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಫಾರ್. ಮತ್ತು ಇದು ಅವೆಂಜರ್ಸ್ ಎಂಡ್‌ಗೇಮ್, ಥಾನೋಸ್ ಮತ್ತು ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾದ ಇನ್ಫಿನಿಟಿ ಗೌಂಟ್ಲೆಟ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ . ಈಗ, ಗೂಗಲ್ ಮತ್ತೊಂದು ಈಸ್ಟರ್ ಎಗ್ ಅನ್ನು ಹುಡುಕಾಟದಲ್ಲಿ ಮರೆಮಾಡಿದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಪಾದಕತೆಯನ್ನು ಕೊಲ್ಲುವ ಹೊಣೆ ಇದು.

ಗೂಗಲ್‌ನ ಹಿಡನ್ ಟೆನಿಸ್ ಆಟವನ್ನು ಹೇಗೆ ಆಡುವುದು

ಗೂಗಲ್‌ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಈಸ್ಟರ್ ಎಗ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನ ಲಂಡನ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ವಿಂಬಲ್ಡನ್ ಟೆನಿಸ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್‌ನ ಗೌರವಾರ್ಥವಾಗಿದೆ. ಸೂಕ್ತವಾಗಿ, ಇದು ವಿಂಬಲ್ಡನ್‌ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಗೂಗಲ್‌ನ ಹುಡುಕಾಟ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಲ್ಲಿ ಅಡಗಿರುವ ಉಚಿತ (ಮತ್ತು ಆಡಲು ತುಂಬಾ ಸರಳ) ಟೆನಿಸ್ ಆಟವಾಗಿದೆ.

ಗೂಗಲ್‌ನ ಗುಪ್ತ ಟೆನಿಸ್ ಆಟವನ್ನು ಆಡಲು, “ವಿಂಬಲ್ಡನ್,” “ವಿಂಬಲ್ಡನ್ ಸ್ಕೋರ್‌ಗಳು” ಅಥವಾ ಅಂತಹುದೇ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ಹುಡುಕಿ. ನೀವು ಮಾಡಬೇಕಾದ್ದು ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ Google ಮಾಹಿತಿ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸುವುದು. ಅದು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ನಂತರ, ನೀವು ಟೆನಿಸ್ ಚೆಂಡನ್ನು ನೋಡುವ ತನಕ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಕ್ರಾಲ್ ಮಾಡಿ.

ಗೂಗಲ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಂಬಲ್ಡನ್ ಹುಡುಕಾಟ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಲ್ಲಿ ಗುಪ್ತ ಮಿನಿ ಗೇಮ್ ಇದೆ.

ಮೊಬೈಲ್ ಮತ್ತು ಡೆಸ್ಕ್‌ಟಾಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ? pic.twitter.com/Gcyl6PHIUU

– ಆರ್ಡ್ ಬೌಡೆಲಿಂಗ್ (d ಆರ್ಡ್‌ಸಿಬಿ) ಜುಲೈ 12, 2019

“ಮಿಕ್ಸ್ಡ್ ಡಬಲ್ಸ್” ನ ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ಟೆನಿಸ್ ಚೆಂಡನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಕಣ್ಮರೆಯಾಗುತ್ತವೆ. ಅವರ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನೀವು 8-ಬಿಟ್ ಪ್ರಾಣಿ ಹೊಂದಿರುವ ಹುಲ್ಲಿನ ಪ್ಯಾಚ್ ಅನ್ನು ನೋಡುತ್ತೀರಿ. “ಪ್ಲೇ” ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಹುಲ್ಲು ಟೆನಿಸ್ ಕೋರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಎದುರಾಳಿಯನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತೀರಿ.

ಯಾವುದೇ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತುವುದರಿಂದ (ಅಥವಾ ನೀವು ಮೊಬೈಲ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದರೆ ನಿಮ್ಮ ಪರದೆ) ಆಟವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು ತುಂಬಾ ಸರಳವಾಗಿದೆ: ಚೆಂಡನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಹೊಡೆಯಲು ನಿಮ್ಮ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಎಡ ಅಥವಾ ಬಲಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ. ಇದು ಮೂಲತಃ ಪಾಂಗ್, ಆದರೆ ಲಂಬವಾಗಿ ಆಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಮಾಡಬೇಕಾಗಿರುವುದು ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಲು ಚೆಂಡನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಹೊಡೆಯುವುದು.

ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾದಾಗ ಗೂಗಲ್‌ನ ಟೆನಿಸ್ ಆಟವನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ (ಜುಲೈ 13-14) ವಿಂಬಲ್ಡನ್ ಫೈನಲ್‌ಗಳನ್ನು ಆಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಗೂಗಲ್‌ನ ಗುಪ್ತ ಟೆನಿಸ್ ಆಟವು ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಇರಲಾರದು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಗೂಗಲ್ ಆಟಕ್ಕೆ ತನ್ನದೇ ಆದ URL ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ (ಅದು ಪ್ಯಾಕ್-ಮ್ಯಾನ್ ಹೊಂದಿರುವಂತೆ ) ಆದ್ದರಿಂದ ಅದು ಬದುಕಬಹುದು.

ಗೂಗಲ್‌ನ ಗುಪ್ತ ಟೆನಿಸ್ ಆಟವು ಅದರ ದೃಶ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವುದಿಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇದು ಉಚಿತ, ಆಡಲು ಸುಲಭ ಮತ್ತು ವ್ಯಸನಕಾರಿ. ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಬೇಸರಗೊಂಡಾಗ ಅದನ್ನು ಆಡಲು ಯೋಗ್ಯವಾಗಿದೆ. ಈ ಇತರ ವ್ಯಸನಕಾರಿ ಮೊಬೈಲ್ ಆಟಗಳಂತೆ ನೀವು ಒಂದು ಸಮಯದಲ್ಲಿ 5 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಆಡಬಹುದು 10 ನೀವು ಆಡಬಹುದಾದ ವ್ಯಸನಕಾರಿ ಮೊಬೈಲ್ ಆಟಗಳು, ಒಂದು ಸಮಯದಲ್ಲಿ 5 ನಿಮಿಷಗಳು 10 ನೀವು ಆಡಬಹುದಾದ ವ್ಯಸನಕಾರಿ ಮೊಬೈಲ್ ಆಟಗಳು, ಒಂದು ಸಮಯದಲ್ಲಿ 5 ನಿಮಿಷಗಳು ಇಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ವ್ಯಸನಕಾರಿ ನಮ್ಮ ಶಿಫಾರಸುಗಳು ನೀವು ಐದು ನಿಮಿಷಗಳು ಉಳಿದಿರುವಾಗ ಮೊಬೈಲ್ ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡಲು. ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ .

ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ರಿಯಾನ್ ಹರ್ರಿಲ್ / ಫ್ಲಿಕರ್

Categories