ಜೇಸನ್ ರಾಯ್ ಹೌಲರ್ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ನ್ಯೂಸ್ 18

ಜೇಸನ್ ರಾಯ್ ಹೌಲರ್ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ನ್ಯೂಸ್ 18

ಶ್ರೀಲಂಕಾದ ಅಂಪೈರ್ ಕುಮಾರ್ ಧರ್ಮಸೇನಾ ಅವರು ರಾಯ್ ಅವರು ಪ್ಯಾಟ್ ಕಮ್ಮಿನ್ಸ್ ಅವರ 85 ರನ್ ಗಳಿಸಿ ಲೆಗ್ ಸೈಡ್ ಕೆಳಗೆ ಕ್ಯಾಚ್ ಹಿಡಿಯುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಘೋಷಿಸಿದರು, ಮರುಪಂದ್ಯಗಳು ಚೆಂಡಿನೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರಿಸಿದವು.

Fans Fume on Twitter as ICC Picks Kumar Dharmasena to Umpire World Cup Final Despite Jason Roy Howler
ಜೇಸನ್ ರಾಯ್ (ಎಲ್) ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಪಂದ್ಯದ ವೇಳೆ ಅಂಪೈರ್‌ಗಳಾದ ಕುಮಾರ್ ಧರ್ಮಸೇನಾ (ರಿ) ಮತ್ತು ಮಾರೈಸ್ ಎರಾಸ್ಮಸ್ (ಸಿ) ಅವರೊಂದಿಗೆ dismiss ಟ್ ಆಗಿದ್ದನ್ನು ವಿರೋಧಿಸಿದರು.

ನವದೆಹಲಿ: ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ನಡುವಿನ ಭಾನುವಾರ ನಡೆಯಲಿರುವ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಫೈನಲ್ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಕುಮಾರ್ ಧರ್ಮಸೇನಾ ಅವರನ್ನು ಅಂಪೈರ್ ಆಗಿ ನೇಮಕ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು, ಗುರುವಾರ ಎಡ್ಜ್‌ಬಾಸ್ಟನ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸೆಮಿಫೈನಲ್ ಜಗಳದಲ್ಲಿ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಓಪನರ್ ಜೇಸನ್ ರಾಯ್ ಅವರನ್ನು ಹೊರಹಾಕುವ ತಪ್ಪು ನಿರ್ಧಾರದ ಹೊರತಾಗಿಯೂ.

ಪ್ಯಾಟ್ ಕಮ್ಮಿನ್ಸ್ ಅವರ 85 ರನ್ಗಳಲ್ಲಿ ರಾಯ್ ಲೆಗ್ ಸೈಡ್ನ ಹಿಂದೆ ಕ್ಯಾಚ್ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಶ್ರೀಲಂಕಾದ ಅಂಪೈರ್ ಘೋಷಿಸಿದರು, ರಿಪ್ಲೇಗಳು ಅವರು ಚೆಂಡಿನೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರಿಸಿದರು. ರಾಯ್ ಹೊರನಡೆಯಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಮಿಚೆಲ್ ಸ್ಟಾರ್ಕ್ ಎದುರು ಸಿಕ್ಕಿಬಿದ್ದ ನಂತರ ಜಾನಿ ಬೈರ್‌ಸ್ಟೋವ್ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನ ವಿಮರ್ಶೆಯನ್ನು ಬಳಸಿದ್ದರಿಂದ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ತಂಡವು ಈಗಾಗಲೇ ಒಂದನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳಲು ವಿಮರ್ಶೆಯನ್ನು ಕೋರಿದರು.

ಸ್ಕ್ವೇರ್-ಲೆಗ್ ಅಂಪೈರ್ ಮಾರೈಸ್ ಎರಾಸ್ಮಸ್ ರಾಯ್ ರನ್ನು ಕ್ರೀಸ್‌ನಿಂದ ಹೊರಗುಳಿಯಬೇಕಾಯಿತು ಮತ್ತು ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ನಿರ್ಧಾರಕ್ಕೆ ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ವಾಗ್ದಾಳಿ ನಡೆಸಿದರು. ನಂತರದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ, ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾವನ್ನು ಎಂಟು ವಿಕೆಟ್‌ಗಳ ಜಯದಿಂದ ಕಿವೀಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಫೈನಲ್‌ಗೆ ಜಾರಿತು.

ಮೈದಾನದಲ್ಲಿನ ಪುನರ್ವಿಮರ್ಶೆಗಾಗಿ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಓಪನರ್ಗೆ ದಂಡ ವಿಧಿಸಲಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಈ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು “ಎಫ್ ** ರಾಜ ಮುಜುಗರ” ಎಂದು ಕರೆದರು. ರಾಯ್ ಎರಡು ಡಿಮೆರಿಟ್ ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಅವರ ಪಂದ್ಯದ ಶುಲ್ಕದ 30 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ದಂಡವನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು, ಇದನ್ನು ಪಂದ್ಯದ ನಂತರದ ವಿಚಾರಣೆಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು. 28 ರ ಹರೆಯದವನು ಈಗ ಮೂರು ಡಿಮೆರಿಟ್ ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ, ಆದರೆ ಒಬ್ಬ ಆಟಗಾರನು ಒಟ್ಟು ನಾಲ್ಕು ಡಿಮೆರಿಟ್ ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದಾಗ ಮಾತ್ರ ಪಂದ್ಯದ ನಿಷೇಧವು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ, ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಗೆಲ್ಲಲು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಬಿಡ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ರಾಯ್ ಭಾನುವಾರದಂದು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಕ್ಕೆ ಲಭ್ಯವಾಗುತ್ತಾನೆ.

ಹೀಗಾಗಿ, ಐಸಿಸಿ ಶುಕ್ರವಾರ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಫೈನಲ್‌ಗಾಗಿ ಮ್ಯಾಚ್ ಅಧಿಕಾರಿಗಳನ್ನು ಹೆಸರಿಸಿದಾಗ, ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅಸಮಾಧಾನಗೊಂಡರು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಪ್ರಾಧಿಕಾರವನ್ನು ಕೆಣಕಿದರು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಎಡ್ಜ್‌ಬಾಸ್ಟನ್ ತಂಡದಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸುವಾಗ, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ರಾಡ್ ಟಕರ್ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್‌ನ ಕ್ರಿಸ್ ಗಫಾನೆ ಬದಲಿಗೆ ಮೂರನೇ ಅಂಪೈರ್ ಆಗಲಿದ್ದಾರೆ.

ಆದ್ದರಿಂದ ರಾಯ್ ಅವರ ಪಂದ್ಯದ ಶುಲ್ಕದ 30% ದಂಡ ಮತ್ತು ಧರ್ಮಸೇನ ಅವರಿಗೆ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಫೈನಲ್ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ? ಐಸಿಸಿಯಿಂದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು!

– ಕೆಟ್ಟ ನಿರ್ಧಾರಗಳು (ailFailoverandover) ಜುಲೈ 12, 2019

ಧರ್ಮಸೇನ ರೋಯ್ ವಿರುದ್ಧದ ಕರೆಯನ್ನು ಕೂಗುತ್ತಾನೆ- ಫೈನಲ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬಹುಮಾನ ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ

– ಕೈಲ್ ವಾಲ್ಷ್ (@ kgwalsh85) ಜುಲೈ 12, 2019

@ ಐಸಿಸಿ ಜೇಸನ್ ರಾಯ್ ವಿರುದ್ಧ ಯಾವುದೇ ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ನೀವು ಕುಮಾರ್ ಧರ್ಮಸೇನ ಅಂಪೈರ್ ವಿರುದ್ಧ ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಅಂಪೈರ್‌ಗಳ ತಪ್ಪಿಗೆ ಯಾವಾಗಲೂ ಆಟಗಾರರು ಏಕೆ ಪಾವತಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ? ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ತಪ್ಪು ನಿರ್ಧಾರವು ಆಟಗಾರರ ಮತ್ತು ಅಲ್ಲಿನ ತಂಡದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನವನ್ನು ಹಾಳು ಮಾಡುತ್ತದೆ. # ತಪ್ಪಾದ ಅಂಪೈರಿಂಗ್

– ಅನಿಕೇತ್ ಅನಂತ್ ಪಾಟೀಲ್ (@ aniket783) ಜುಲೈ 12, 2019

ಅಂತಹ ಕಳಪೆ ಅಂಪೈರಿಂಗ್ಗಾಗಿ har ಧರ್ಮಾಸೇನ_ಕೆ ನಿಮಗೆ ಅವಮಾನ

– ನಗು ದೇವರಾಜನ್ (e ದೇವರಾಜನ್ ಲಾಫಿ) ಜುಲೈ 12, 2019

hardharmasena_k ಗಣ್ಯರ ಫಲಕವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಐಸಿಸಿ ತನ್ನ ಮಾನದಂಡವನ್ನು ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ … ವಿಶ್ವಕಪ್ ಸೆಮಿಫೈನಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಇಂತಹ ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯ ಸ್ವೀಕಾರಾರ್ಹವಲ್ಲ … ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರಿಗೆ ದಂಡ ವಿಧಿಸುವುದು ಸುಲಭ .. ಅಂಪೈರ್‌ಗಳು ಸಹ ಶಾಖವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಲಿ .. ಅವರನ್ನು ಜವಾಬ್ದಾರರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿ

– SAKET SAURAV (ascasaketsaurav) ಜುಲೈ 12, 2019

ಧರ್ಮಶೇನ ಅಂತಿಮ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. # ಧರ್ಮಸೇನ #NZvsENG

– ದುಲಾನ್ ಚಿರಂತಕ ⓥ (lan ದುಲಾನ್ವಿಪ್) ಜುಲೈ 12, 2019

ರಾಯ್ ವಿರುದ್ಧ ಧರ್ಮಶೇನಾ ಬೆರಳು ಎತ್ತುವುದು ನನ್ನ ದಿನದ ಆಟವಾಗಿತ್ತು …. ಅದರ ಸಮಯ ಐಸಿಸಿ ಅಂಪೈರ್‌ಗಳಿಗೆ ದಂಡ ವಿಧಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಯೋಚಿಸಬೇಕು, ಅದು ಅಂಪೈರ್‌ನಿಂದ ಸ್ಪಷ್ಟ ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ … ಅವರು ರೋಯ್ ನೀಡಿದ ರೀತಿ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಹೇಳುತ್ತದೆ

– SAKET SAURAV (ascasaketsaurav) ಜುಲೈ 12, 2019

ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019 ರಲ್ಲಿ ಕೆಟ್ಟ ಅಂಪೈರಿಂಗ್ @ ಐಸಿಸಿ ಮೌನವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಕುಮಾರ್ ಧರ್ಮಸೇನ ವಿರುದ್ಧ ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಬದಲು, @ ಐಸಿಸಿ # ಸಿಡಬ್ಲ್ಯೂಸಿ 19 # ಸಿಡಬ್ಲ್ಯೂಸಿ 19 ಫೈನಲ್ನಲ್ಲಿ @ ಜೇಸನ್ರಾಯ್ 20 ಶೇಮ್ಗೆ ದಂಡ ವಿಧಿಸಿದ್ದಾರೆ

– ಹುಜೈಫಾ ಇಬ್ನೆ ತನ್ವೀರ್ (_i_huzaifa_hh) ಜುಲೈ 12, 2019

Categories