ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಜುಲೈ 23 ರ ಉಡಾವಣೆಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ವಿವರವಾಗಿ ಸೋರಿಕೆಯಾಗಿದೆ – ಫಸ್ಟ್‌ಪೋಸ್ಟ್

ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಜುಲೈ 23 ರ ಉಡಾವಣೆಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ವಿವರವಾಗಿ ಸೋರಿಕೆಯಾಗಿದೆ – ಫಸ್ಟ್‌ಪೋಸ್ಟ್

tech2 News StaffJul 10, 2019 20:35:33 ISTHuawei’s sub-brand Honor is expected to launch the Honor 9X and the Honor 9X Pro in China on 23 July and just days ahead of the formal launch, the specifications of both phones have surfaced in detail. Both new Honor phones are claimed to feature an identical full HD+…

tech2 ಸುದ್ದಿ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಜುಲೈ 10, 2019 20:35:33 IST

ಹುವಾವೇಯ ಉಪ-ಬ್ರಾಂಡ್ ಹಾನರ್ ಜುಲೈ 23 ರಂದು ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ ಮತ್ತು launch ಪಚಾರಿಕ ಉಡಾವಣೆಗೆ ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳ ಮೊದಲು, ಎರಡೂ ಫೋನ್‌ಗಳ ವಿಶೇಷಣಗಳು ವಿವರವಾಗಿ ಹೊರಬಂದಿವೆ.

ಎರಡೂ ಹೊಸ ಹಾನರ್ ಫೋನ್‌ಗಳು ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಪೂರ್ಣ ಎಚ್‌ಡಿ + ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಯನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಎರಡೂ ಹುವಾವೇಯ ಹಿಸಿಲಿಕಾನ್ ಕಿರಿನ್ 810 SoC ನಿಂದ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ, ಇದು ಕಂಪನಿಯು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪರಿಚಯಿಸಿದ ಚಿಪ್‌ಸೆಟ್.

ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಜುಲೈ 23 ರ ಪ್ರಾರಂಭದ ಮೊದಲು ವಿವರವಾಗಿ ಸೋರಿಕೆಯಾಗಿದೆ

ಗೌರವ ನೋಟ 20. ಚಿತ್ರ: ಟೆಕ್ 2 / ಓಂಕರ್ ಪಾಟ್ನೆ

ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಮತ್ತು ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಕೂಡ ಟ್ರಿಪಲ್ ರಿಯರ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್ ಮತ್ತು 20 ಎಂಪಿ ಸೆಲ್ಫಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೊನ ಸ್ಕೀಮ್ಯಾಟಿಕ್ಸ್ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದ ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ನಂತರ, ಲೀಕ್ಸ್ಟರ್ ಇವಾನ್ ಬ್ಲಾಸ್ ಅವರ ಸೌಜನ್ಯ.

ಈಗ, ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಶಿಯೋಮಿಶ್ಕಾ ಹೆಸರಿನ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಟಿಪ್ಸ್ಟರ್ , ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಮತ್ತು ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ನ ವಿಶೇಷಣಗಳನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ . ವಿಶೇಷಣಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವ ಕೆಲವು ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ಶಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸಹ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

# ಗೌರವ # ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ # ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೊ
ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಮತ್ತು 9 ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ಏನು ಗೊತ್ತು?
ನಾನು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಕೆಲವು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ. pic.twitter.com/aBmTJOshu9

– ಶಿಯೋಮಿಶ್ಕಾ (@xiaomishka) ಜುಲೈ 9, 2019

ಸ್ಕ್ರೀನ್ಶಾಟ್ಗಳು ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಮತ್ತು ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ 19.5: 9 ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ ಮತ್ತು 1080 x 2340 ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಹೊಂದಿರುವ ಅದೇ 6.59-ಇಂಚಿನ ಪೂರ್ಣ-ಎಚ್ಡಿ + ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಯೊಂದಿಗೆ ಬರಲಿದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಟ್ರಿಪಲ್ ರಿಯರ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್ ಅನ್ನು 48 ಎಂಪಿ ಪ್ರೈಮರಿ ಸೆನ್ಸಾರ್ ಹೊಂದಿದ್ದು, 8 ಎಂಪಿ ಸೆಕೆಂಡರಿ ಸೆನ್ಸಾರ್ ಮತ್ತು 2 ಎಂಪಿ ತೃತೀಯ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ಮೊದಲೇ ಹೇಳಿದಂತೆ, ಫೋನ್ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ 20 ಎಂಪಿ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.

ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಟ್ರಿಪಲ್ ರಿಯರ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ಆದರೆ 24 ಎಂಪಿ ಪ್ರೈಮರಿ ಸೆನ್ಸಾರ್, 8 ಎಂಪಿ ಸೆಕೆಂಡರಿ ಸೆನ್ಸಾರ್ ಮತ್ತು 2 ಎಂಪಿ ಡೆಪ್ತ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ ಹೊಂದಿದೆ. ಇಲ್ಲಿರುವ ಸೆಲ್ಫಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೊನಂತೆಯೇ ಇರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ, ಈ ತಿಂಗಳ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಸೋರಿಕೆಯಾದ ಸ್ಕೀಮ್ಯಾಟಿಕ್ಸ್, ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಟ್ರಿಪಲ್ ರಿಯರ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಡ್ಯುಯಲ್ ರಿಯರ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ – ಈ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸೋರಿಕೆ ಅದನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ನಿರಾಕರಿಸುತ್ತದೆ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇತ್ತೀಚಿನ ಸೋರಿಕೆ ಎರಡೂ ಹಾನರ್ ಫೋನ್‌ಗಳು ಪಾಪ್-ಅಪ್ ಸೆಲ್ಫಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬರಲಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುವ ಮೂಲಕ ಸ್ಕೀಮ್ಯಾಟಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ದೃ bo ೀಕರಿಸುತ್ತದೆ. ಫೋನ್‌ಗಳು 4,000 mAh ಬ್ಯಾಟರಿಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9 ಪೈ ಅನ್ನು EMUI 9.1 ನೊಂದಿಗೆ ಚಾಲನೆ ಮಾಡುತ್ತವೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಇದಲ್ಲದೆ, ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೊ 22.5W ಫಾಸ್ಟ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದ್ದರೆ, ಹಾನರ್ 9 ಎಕ್ಸ್ 10W ಫಾಸ್ಟ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಟೆಕ್ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ.

ಜುಲೈ 15 ರಂದು ಭಾರತದ ಎರಡನೇ ಮಿಷನ್ ಚಂದ್ರಯಾನ್ -2 ರ ಯೋಜಿತ ಉಡಾವಣೆಯನ್ನು ನಾವು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ, ನಮ್ಮ ಸಮರ್ಪಿತ # ಚಂದ್ರಯಾನ್ 2 ಥೂಮೂನ್ ಡೊಮೇನ್‌ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ಕಥೆಗಳ ಸಂಗ್ರಹ, ಆಳವಾದ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ, ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳು, ವೀಡಿಯೊಗಳು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ನೀವು ಕಾಣಬಹುದು.

Categories