ಸೋಲ್ಸ್‌ಜೇರ್: “ನಮಗೆ ಪೊಗ್ಬಾಗೆ ಕೊಡುಗೆಗಳಿಲ್ಲ” – ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್‌ನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

ಸೋಲ್ಸ್‌ಜೇರ್: “ನಮಗೆ ಪೊಗ್ಬಾಗೆ ಕೊಡುಗೆಗಳಿಲ್ಲ” – ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್‌ನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ತರಬೇತುದಾರ ಓಲೆ ಗುನ್ನಾರ್ ಸೊಲ್ಸ್‌ಜಾರ್ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ವದಂತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು, ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡರ್ ಪಾಲ್ ಪೊಗ್ಬಾ ಕ್ಲಬ್ ತೊರೆದು ಈ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಅಥವಾ ಜುವೆಂಟಸ್‌ಗೆ ಸೇರಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

“ಏಜೆಂಟರು ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ. ನಾನು ಹೇಳಿದಂತೆ, ನಾವು ಯಾವುದೇ ಕ್ಲಬ್‌ನಿಂದ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನಾವು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ ”ಎಂದು ಪೋಲ್ಬಾ ಬಯಸಿದ್ದನ್ನು ದೃ ming ೀಕರಿಸುವ ರಯೋಲಾ ಅವರ ಮಾತುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಿದಾಗ ಸೋಲ್ಸ್‌ಜೇರ್ ಹೇಳಿದರು.

“ಈ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ನಾನು ಹೇಳಬಲ್ಲೆ. ಪಾಲ್ ವಿರುದ್ಧ ಕಾರ್ಯಸೂಚಿ ಇದೆ, ಅವನು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದುದು. ಅತ್ಯುತ್ತಮ. ಅವರು ನಿಜವಾದ ವೃತ್ತಿಪರರು, ಅವರೊಂದಿಗೆ ಎಂದಿಗೂ ಸಮಸ್ಯೆ ಇಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅವರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಹೃದಯವಿದೆ, ”ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಮತ್ತು ತರಬೇತುದಾರ ined ಿನೆಡಿನ್ ಜಿಡಾನೆಗೆ ಪೊಗ್ಬಾ ದೊಡ್ಡ ಗುರಿಯಾಗಿ ಉಳಿದಿದೆ, ಮತ್ತು ಫ್ರೆಂಚ್ ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡರ್‌ಗೆ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವುದು ಸಾಕಷ್ಟು ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿದ್ದರೂ, ಲಾಸ್ ಬ್ಲಾಂಕೋಸ್ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ತಮ್ಮ ತರಬೇತುದಾರನನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಕೇವಲ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಮೂಲದ ಕ್ಲಬ್‌ನಿಂದ ಪೊಗ್ಬಾಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಲು ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್‌ಗೆ million 130 ದಶಲಕ್ಷಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

Categories