ವಾಲ್ವ್ ಹೊಸ ಶಿಫಾರಸು ಸಾಧನವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು ಅದು ಉಗಿ – ಐಜಿಎನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಮುಖ ಕಿರಿಕಿರಿಯನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಬಹುದು.

ವಾಲ್ವ್ ಹೊಸ ಶಿಫಾರಸು ಸಾಧನವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು ಅದು ಉಗಿ – ಐಜಿಎನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಮುಖ ಕಿರಿಕಿರಿಯನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಬಹುದು.

ಇಂದು, ವಾಲ್ವ್ ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳ ಸೂಟ್ ಅನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತಿದೆ, ಇದು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಸ್ಟೀಮ್ ಪರಿಕರಗಳ ಆರಂಭಿಕ ನೋಟವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು “ಇಂಟರ್ಯಾಕ್ಟಿವ್ ಶಿಫಾರಸು” ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ, ಇದು ಯಂತ್ರ ಕಲಿಕೆಯಿಂದ ನಡೆಸಲ್ಪಡುವ ಸುಧಾರಿತ ಆಟದ ಶಿಫಾರಸು ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಎಂದು ಭರವಸೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಇದು ಸ್ಟೀಮ್‌ನ ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ, ಶಿಫಾರಸು ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಸಹ ಪರಿಹರಿಸಬಹುದು. ಇಂಟರ್ಯಾಕ್ಟಿವ್ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುವವರು ಸ್ಟೀಮ್ ಲ್ಯಾಬ್ಸ್ ಎಂಬ ಹೊಸ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಭಾಗವಾಗಿದೆ, ಇದು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಕಾರ್ಯ-ಪ್ರಗತಿಯ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. “ಮೈಕ್ರೋ ಟ್ರೇಲರ್ಗಳು” ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಆರು ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ಗೇಮ್ ಟ್ರೇಲರ್ಗಳು ಮತ್ತು “ದಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪ್ರದರ್ಶನ” ಎಂಬ ಅರ್ಧ ಘಂಟೆಯ ವಿಡಿಯೋ ಶೋ ಸೇರಿದಂತೆ ಹೊಸ ಸ್ಟೀಮ್ ಬಿಡುಗಡೆಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವ ಮೂರು ಸ್ಟೀಮ್ ಲ್ಯಾಬ್ಸ್ ಯೋಜನೆಗಳಿವೆ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅತಿದೊಡ್ಡ ಸ್ಟೀಮ್ ಲ್ಯಾಬ್ಸ್ ಯೋಜನೆ ಇಂಟರ್ಯಾಕ್ಟಿವ್ ಶಿಫಾರಸು. ವಾಲ್ವ್ ಹೇಳುವಂತೆ ಸ್ಟೀಮ್‌ನ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಆಸ್ತಿ ಅದರ ಬೃಹತ್ ಆಟಗಳ ಪಟ್ಟಿ. ಆದರೆ ಹಲವು ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದು ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ವಿಂಗಡಿಸಲು ಮತ್ತು ಅವರ ಆಸಕ್ತಿಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಆಟಗಳನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯುವುದು ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿಸುತ್ತದೆ. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಸಂಭಾವ್ಯ ಗ್ರಾಹಕರ ಮುಂದೆ ಸರಿಯಾದ ಆಟಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ವಾಲ್ವ್ ಹೊಸ, ಯಂತ್ರ ಕಲಿಕೆ-ಚಾಲಿತ ವಿಧಾನವನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತಿದೆ.

ವೀಡಿಯೊ ಲೋಡಿಂಗ್ ...

ಸಂವಾದಾತ್ಮಕ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುವವರು ಸ್ಟೀಮ್‌ನ ಹುಡುಕಾಟ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಸರಿಪಡಿಸಬಹುದು

ಪ್ರಸ್ತುತ, ಸ್ಟೀಮ್ ಟ್ಯಾಗ್ ಆಧಾರಿತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿದೆ, ಅದು ಒಂದೇ ರೀತಿಯ, ಬಳಕೆದಾರ ಸೇರಿಸಿದ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಆಟಗಳನ್ನು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಹೊಸ ಇಂಟರ್ಯಾಕ್ಟಿವ್ ಶಿಫಾರಸು ಬಳಕೆದಾರರ ಆಟದ ಸಮಯದ ಇತಿಹಾಸ ಮತ್ತು “ಇತರ ಪ್ರಮುಖ ಡೇಟಾವನ್ನು” ಆಧರಿಸಿ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಆಟಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಹೊಸ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ಪ್ರಕಾರದ ಡೇಟಾವನ್ನು ಬಳಸುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಆಟದ ಬಿಡುಗಡೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ವಾಲ್ವ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ತರಬೇತಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಉಳಿದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುವವರು ಕಲಿಯುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರಕಾರ ಅಥವಾ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸದಿರುವುದು ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ವಾಲ್ವ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, ಆದರೂ ನಾವು ನಿರ್ಣಯಿಸಲು ಸ್ಟೀಮ್‌ನ ಇಂಟರ್ಯಾಕ್ಟಿವ್ ಶಿಫಾರಸುಗಾರರನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಆಟಗಾರರು ತಮ್ಮ ಸಂವಾದಾತ್ಮಕ ಶಿಫಾರಸುಗಳನ್ನು ತಿರುಚಲು ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ, ಹೊಸ ಅಥವಾ ಹಳೆಯ ಆಟಗಳ ಮೇಲೆ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುವವರು ಹೆಚ್ಚು ಗಮನಹರಿಸಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ; ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯವಾಹಿನಿಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚು ಅಸ್ಪಷ್ಟ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ. ವಾಲ್ವ್ ತನ್ನ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಶಿಫಾರಸು ಸಾಧನವು ಎಲ್ಲಾ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಹೊಸ ಆಟದ ಬಿಡುಗಡೆಗಳು ಅಥವಾ ಗುಪ್ತ ರತ್ನಗಳನ್ನು ಬಯಸುತ್ತದೆಯಾದರೂ ಅವರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಹೊಸ ಶಿಫಾರಸು ಯಂತ್ರ ಕಲಿಕೆಯನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿರುವುದರಿಂದ, ಗ್ರಾಹಕರು ಇನ್ನೂ ಆಡದ ಹೊಚ್ಚ ಹೊಸ ಆಟಗಳನ್ನು ಮಾದರಿಯು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ. ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುವವರು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಕಲಿಯಬಹುದಾದರೂ, ಮೇಲ್ಮೈ ಹೊಚ್ಚ ಹೊಸ ಆಟಗಳಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಡಿಸ್ಕವರಿ ಕ್ಯೂ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ವಾಲ್ವ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುವವರು, “ಅವುಗಳಿಗೆ ಬದಲಿಯಾಗಿರುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಕಾರ್ಯವಿಧಾನಗಳಿಗೆ ಸಂಯೋಜಕವಾಗಿ” ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಇಂಡಿ ದೇವ್ಸ್ ಹೇಳಿ ಸ್ಟೀಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಶಿಫಾರಸುಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು ಮುರಿದುಹೋಗಿದೆ

ಇಂಟರ್ಯಾಕ್ಟಿವ್ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುವವರು ಸ್ಟೀಮ್‌ನ ಹುಡುಕಾಟ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುವತ್ತ ಸಜ್ಜಾಗಿದ್ದಾರೆ. ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಇಂಡೀ ಆಟಗಳ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ, ಟ್ರಿಪಲ್-ಎ ಆಟಗಳಿಗೆ ಸ್ಟೀಮ್ ಹೇಗೆ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ.

ಅಕ್ಟೋಬರ್ 2018 ರಲ್ಲಿ, ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಆಟಗಳನ್ನು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುವಾಗ ಮಾರಾಟ ಮತ್ತು ಇಚ್ l ೆಪಟ್ಟಿ ಚಟುವಟಿಕೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ತೂಕವನ್ನು ನೀಡುವ ಸ್ಟೀಮ್‌ನ ಹುಡುಕಾಟ ಅಲ್ಗಾರಿದಮ್‌ಗೆ ವಾಲ್ವ್ ಬದಲಾವಣೆ ತಂದರು. ಇದು ವಾಲ್ವ್‌ನ ಮಾತಿನಲ್ಲಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ , “ಆಟದ ಅಂಗಡಿ ಪುಟದಲ್ಲಿನ ‘ಇನ್ನಷ್ಟು ಇಷ್ಟ’ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಅನಪೇಕ್ಷಿತ ಅಡ್ಡಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳಿಗೆ ಇದು ಕಾರಣವಾಯಿತು.” ಇದರ ಫಲಿತಾಂಶವೆಂದರೆ ಅನೇಕ ಇಂಡೀ ಗೇಮ್ ಡೆವಲಪರ್‌ಗಳು ಇದನ್ನು ನೋಡಿದ್ದಾರೆ ಅವರ ಆಟಗಳ ಅಂಗಡಿ ಪುಟಕ್ಕೆ ದಟ್ಟಣೆಯಲ್ಲಿ ತೀವ್ರ ಇಳಿಕೆ.

ಸ್ಟೀಮ್‌ನ ಅಲ್ಗಾರಿದಮ್ ಬದಲಾವಣೆಗಳ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ತಮ್ಮ ಆಟದ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಆಗಿರುವ ಹಾನಿಯನ್ನು ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡಿದವರಲ್ಲಿ ಡೆವಲಪರ್ ಜೇಕ್ ಬಿರ್ಕೆಟ್ ಮೊದಲಿಗರು. “ಹಿಂದೆ ನಾನು ಸ್ಟೀಮ್ ಬಗ್ಗೆ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಭಾವನೆ ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ, ಆದರೆ ಈ ಆವಿಷ್ಕಾರ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನ ಆದಾಯ ಹಂಚಿಕೆ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಆಟಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಸಂಬಂಧಿಸಿವೆ, ಸ್ಟೀಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಟಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವ ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ನನಗೆ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಭಾವನೆ ಮೂಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಬಿರ್ಕೆಟ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ ಅವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಬ್ಲಾಗ್. “ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ನಾನು ಚಿಂತೆ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳುವಷ್ಟು ದೂರ ಹೋಗುತ್ತೇನೆ.”

ಅಕ್ಟೋಬರ್ ದೋಷದಿಂದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಬೇಕಾದ ಶಿಫಾರಸು ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದೆ ಎಂದು ವಾಲ್ವ್ ಹೇಳಿದ್ದರೂ, ಆಟದ ಮಾರಾಟವು ಎಂದಿಗೂ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಚೇತರಿಸಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ ಎಂದು ಇಂಡೀ ದೇವ್ಸ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಹಿಂದಿನ ಸ್ಟೀಮ್ ಸಮ್ಮರ್ ಸೇಲ್‌ನಂತೆಯೇ, ಡೆವಲಪರ್‌ಗಳು ಸ್ಟೀಮ್‌ನ ಆಂತರಿಕ ಅನ್ವೇಷಣೆ ಕ್ಯೂನಿಂದ ದಟ್ಟಣೆಯು ದುರ್ಬಲವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, ಅಕ್ಟೋಬರ್ 2018 ರಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ ಅಲ್ಗಾರಿದಮ್ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಂದಲೂ.

ಇಂಡಿ ಡೆವಲಪರ್ Yitz ಹೇಳಿದರು ಕೊಟಾಕು ಸ್ಟೀಮ್ ಆ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 2018 ರಿಂದ ದುರ್ಬಲಗೊಂಡಿತು “ಈ ಸ್ಟೀಮ್ ಮಾರಾಟ, ಒಂದು ದುರ್ಘಟನೆಯಾಗಿದೆ ಆದರೆ ನಾವು ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಅಕ್ಟೋಬರ್ ರಿಂದ ಹಬೆ ಕ್ರಮಾವಳಿಯ ನೋಡಿದ ಗತಿ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಮನುಷ್ಯ: ಜನಪ್ರಿಯವಲ್ಲದ ತಳ್ಳುವುದು ( ‘ಹೆಚ್ಚಾಗಿ negative ಣಾತ್ಮಕ’ ವಿಮರ್ಶೆ ಸೇರಿದಂತೆ) ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಮೇಲೆ ಟ್ರಿಪಲ್-ಎ ಆಟಗಳು ಸಾಕಷ್ಟು ಉತ್ತಮ ಡೇಟಾವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸ್ಟೀಮ್ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯುತ್ತದೆ. ”

ಸ್ಟೀಮ್‌ನ ಹೊಸ ಇಂಟರ್ಯಾಕ್ಟಿವ್ ಶಿಫಾರಸು ಈಗ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ, ಮತ್ತು ಇದು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಆದರೆ ಸ್ಟೀಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಟಗಳನ್ನು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಇಂಡೀಸ್‌ಗಳನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯುವ ವಿಧಾನವನ್ನು ಅದು ಹೇಗೆ ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ನಾವು ಗಮನವಿರಲಿ. ಮ್ಯಾಟ್ ಕಿಮ್ ಐಜಿಎನ್‌ನಲ್ಲಿ ವರದಿಗಾರ. ನೀವು ಅವರನ್ನು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ತಲುಪಬಹುದು.

Categories