ಪಿಆರ್ ನ್ಯೂಸ್‌ವೈರ್ – ಗರ್ಭಿಣಿ ಮಹಿಳೆಯರು ಮತ್ತು ಆಹಾರ ಅಸ್ವಸ್ಥತೆ ಹೊಂದಿರುವ ಅಮ್ಮಂದಿರಿಗೆ ಉಚಿತ ವೆಬ್ ಆಧಾರಿತ ಬೆಂಬಲ ಗುಂಪು – ಐಟಿ ನ್ಯೂಸ್ ಆನ್‌ಲೈನ್

ಚಿಕಾಗೊ , ಜುಲೈ 11, 2019 / ಪಿಆರ್ನ್ಯೂಸ್ವೈರ್ / –Â “ಲಿಫ್ಟ್ ದಿ ಶೇಮ್” ಈ ರೀತಿಯ ಮೊದಲ ವೆಬ್ ಆಧಾರಿತ ಬೆಂಬಲ ಗುಂಪಾಗಿದ್ದು, ಗರ್ಭಿಣಿಯರು ಮತ್ತು ಅಮ್ಮಂದಿರಿಗೆ ತಿನ್ನುವ ಅಸ್ವಸ್ಥತೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಬೆಂಬಲ ಮತ್ತು ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. Group ಬೆಂಬಲ ಗುಂಪು ಉಚಿತ, ಗೌಪ್ಯವಾಗಿದೆ ಕ್ರಿಸ್ಟಲ್ ಕಾರ್ಜಸ್ , ಎಂಎಸ್, ಆರ್ಡಿಎನ್, ಐಬಿಸಿಎಲ್ಸಿ, ಆರ್ಡಿ, ಟಿಂಬರ್ಲೈನ್ ​​ನೋಲ್ಸ್ ರೆಸಿಡೆನ್ಶಿಯಲ್ ಟ್ರೀಟ್ಮೆಂಟ್ ಸೆಂಟರ್ ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಗುಂಪು ಆಯೋಜಿಸಿದೆ .

“ಲಿಫ್ಟ್ ದಿ ಶೇಮ್” ನಂತಹ ಬೆಂಬಲ ಗುಂಪುಗಳು ಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ಉಪಯುಕ್ತ ಅನುಬಂಧವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತವೆ. ಚೇತರಿಕೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಬೆಂಬಲ ಗುಂಪುಗಳು ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯ ಅನುಭವಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಬಹುದು ಎಂದು ಸಂಶೋಧನೆ ತೋರಿಸಿದೆ

“ಮಾತೃತ್ವವು ಮಹಿಳೆಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅನನ್ಯ ಸವಾಲುಗಳು, ಒತ್ತಡಗಳು ಮತ್ತು ಬೆಳವಣಿಗೆಗೆ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ವಿಶೇಷ ಸಮಯ” ಎಂದು ಕಾರ್ಜಸ್ ಹೇಳಿದರು. “ತಿನ್ನುವ ಕಾಯಿಲೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೋರಾಡುತ್ತಿರುವ ಅಮ್ಮಂದಿರಿಗೆ, ಗರ್ಭಧಾರಣೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಸವಾನಂತರದ ಸೇರಿದಂತೆ ಮಾತೃತ್ವದ ಹಲವು ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ವಿಭಿನ್ನ ಸವಾಲುಗಳು ಎದುರಾಗಬಹುದು. ಸುರಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ಪೋಷಿಸುವ ಸ್ಥಳವನ್ನು ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ಟಿಂಬರ್ಲೈನ್ ​​ನೋಲ್ಸ್ ಜೊತೆ ಪಾಲುದಾರರಾಗಲು ನಾನು ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದೇನೆ. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ತಾಯಿ ಹುಡುಕಲು ಅರ್ಹರು ಭರವಸೆ, ಪ್ರೋತ್ಸಾಹ, ಬೆಂಬಲ ಮತ್ತು ಅವಮಾನದಿಂದ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯ, ಅವಳು ತನ್ನ ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಿದ್ದರೂ. ”

ಬೆಂಬಲ ಗುಂಪು ಜುಲೈ 28 ರ ಭಾನುವಾರ ಸಂಜೆ 4-5 ರಿಂದ (ಪೆಸಿಫಿಕ್ ಸಮಯ) , ಸಂಜೆ 6-7 ರಿಂದ (ಕೇಂದ್ರ ಸಮಯ) ನೇರ ಪ್ರಸಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಗುಂಪು ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಮೂರನೇ ಭಾನುವಾರ ಒಂದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಯಾವುದೇ ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ಮಾತನಾಡುವ ತಾಯಿ ಅಥವಾ ANA ಗರ್ಭಿಣಿ ಮಹಿಳೆ ಸೇವನೆಕಾಯಿಲೆ ಜಗತ್ತಿನ ಎಲ್ಲೆಡೆ, ತನ್ನ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್, ಐಪಾಡ್ / ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ ಅಥವಾ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಗೌಪ್ಯತೆ ನಿಂದ ಗುಂಪು ಸೇರಬಹುದು.

ಈ ಗೌಪ್ಯ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬೆಂಬಲ ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿರುವವರಿಗೆ, crystal@crystalkarges.com ನಲ್ಲಿ ಇಮೇಲ್- ಕ್ರಿಸ್ಟಲ್ ಕಾರ್ಜಸ್ . ಎ

ಕ್ರಿಸ್ಟಲ್ ಕಾರ್ಜಸ್ ಬಗ್ಗೆ: ಕ್ರಿಸ್ಟಲ್ ಕಾರ್ಜಸ್ , ಎಂಎಸ್, ಆರ್ಡಿಎನ್, ಐಬಿಸಿಎಲ್ಸಿ, ನ್ಯೂಟ್ರಿಷನ್ ಥೆರಪಿಸ್ಟ್ ಆಗಿದ್ದು, ತಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯ, ಮಕ್ಕಳ ಆಹಾರ ಮತ್ತು ತಿನ್ನುವ ಅಸ್ವಸ್ಥತೆಯ ಚೇತರಿಕೆಗೆ ಪರಿಣತಿ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಕ್ರಿಸ್ಟಲ್ ಅಮ್ಮಂದಿರಿಗೆ ಆಹಾರ ಮತ್ತು ಅವರ ದೇಹಗಳೊಂದಿಗೆ ಶಾಂತಿಯುತ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಬೆಳೆಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಉತ್ಸಾಹಿ. ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ತನ್ನ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬ್ಲಾಗ್ ಮತ್ತು ವರ್ಚುವಲ್ ನ್ಯೂಟ್ರಿಷನ್ ಕೋಚಿಂಗ್ ಅಭ್ಯಾಸದ ಮೂಲಕ ವಿಶ್ವಾದ್ಯಂತ ತಾಯಂದಿರು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ ಸಮಗ್ರ, ಸಹಾನುಭೂತಿ ಮತ್ತು ಸಾಕ್ಷ್ಯ ಆಧಾರಿತ ಪೌಷ್ಠಿಕಾಂಶದ ಆರೈಕೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ, www.crystalkarges.com ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ .

ಟಿಂಬರ್ಲೈನ್ ​​ನೋಲ್ಸ್ ಬಗ್ಗೆ: Â ಟಿಂಬರ್ಲೈನ್ ​​ನೋಲ್ಸ್ 12 ವರ್ಷ ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಯಸ್ಸಿನ ಮಹಿಳೆಯರು ಮತ್ತು ಹದಿಹರೆಯದ ಬಾಲಕಿಯರ ಪ್ರಮುಖ ವಸತಿ ಚಿಕಿತ್ಸಾ ಕೇಂದ್ರವಾಗಿದ್ದು, ತಿನ್ನುವ ಅಸ್ವಸ್ಥತೆಗಳು, ಮಾದಕ ದ್ರವ್ಯ ಸೇವನೆ, ಆಘಾತ, ಮನಸ್ಥಿತಿ ಮತ್ತು ಸಹ-ಸಂಭವಿಸುವ ಅಸ್ವಸ್ಥತೆಗಳೊಂದಿಗೆ. ಉಪನಗರ ಚಿಕಾಗೋದಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿರುವ, ನಿವಾಸಿಗಳು 43 ಎಕರೆಗಳಷ್ಟು ಕಾಡಿನ ಸುಂದರವಾದ ಕ್ಯಾಂಪಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ತರಬೇತಿ ಪಡೆದ ವೃತ್ತಿಪರ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯಿಂದ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಆರೈಕೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ವಯಸ್ಕ ಭಾಗಶಃ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಸೇರಿಸುವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ (ಪಿಎಚ್‌ಪಿ) ಹತ್ತಿರದ ಒರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಪಾರ್ಕ್, ಇಲ್. ಅಥವಾ ನೇರ ಪ್ರವೇಶ. ಟಿಂಬರ್ಲೈನ್ ​​ನೋಲ್ಸ್ ರೆಸಿಡೆನ್ಶಿಯಲ್ ಟ್ರೀಟ್ಮೆಂಟ್ ಸೆಂಟರ್ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ, 877.257.9611 ಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ. ನಾವು ಫೇಸ್‌ಬುಕ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದೇವೆ – ಟಿಂಬರ್ಲೈನ್ ​​ನೋಲ್ಸ್ , ಲಿಂಕ್ಡ್‌ಇನ್ – ಟಿಂಬರ್ಲೈನ್ ​​ನೋಲ್ಸ್ Twitter ಮತ್ತು ಟ್ವಿಟರ್ – ಟಿಂಬರ್ಲೈನ್ ಟೊಡೆ.

Cision ಮಲ್ಟಿಮೀಡಿಯಾವನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಮೂಲ ವಿಷಯವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ: http://www.prnewswire.com/news-releases/free-web-based-support-group-for-pregnant-women-and-moms-with-eating-disorders-300882927.html

ಮೂಲ ಟಿಂಬರ್ಲೈನ್ ​​ನೋಲ್ಸ್

Categories