ಇಎಂಯುಐ 10 ಆಗಸ್ಟ್ 9 ರಂದು ಬರಲಿದೆ – ಜಿಎಸ್ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್ ಸುದ್ದಿ – ಜಿಎಸ್ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್

ಇಎಂಯುಐ 10 ಆಗಸ್ಟ್ 9 ರಂದು ಬರಲಿದೆ – ಜಿಎಸ್ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್ ಸುದ್ದಿ – ಜಿಎಸ್ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್

ಹುವಾವೇ ತನ್ನ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಚರ್ಮದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪುನರಾವರ್ತನೆಯಾದ ಇಎಂಯುಐ 10 ಅನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಆಗಸ್ಟ್ 9 ರಂದು ತನ್ನ ವಾರ್ಷಿಕ ಡೆವಲಪರ್ ಸಮ್ಮೇಳನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಎರಡು ದಿನಗಳ ವೇದಿಕೆಯು ಡಾಂಗ್ಗುವಾನ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ ಅಂದಾಜು 5,000 ದೇವ್‌ಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಇತ್ತೀಚಿನದನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಉದ್ದೇಶಿಸಲಾಗಿದೆ ಚೀನೀ ಟೆಕ್ ದೈತ್ಯ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿಗಳು.

ಎಚ್‌ಡಿಸಿ '19 ಮುಖ್ಯ ಭಾಷಣ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ
ಎಚ್‌ಡಿಸಿ ’19 ಮುಖ್ಯ ಭಾಷಣ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

ಡಾಂಗ್‌ಫೆಂಗ್ ನಿಸ್ಸಾನ್ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಮತ್ತು ಕ್ರೀಡಾ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿರುವ ಇಎಂಯುಐ ಮುಖ್ಯ ಭಾಷಣವನ್ನು ಹುವಾವೇ ಗ್ರಾಹಕ ವ್ಯವಹಾರ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವಾಂಗ್ ಚೆಂಗ್ಲು ವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

ಇಎಂಯುಐ 10 ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ತಿಳಿದಿಲ್ಲವಾದರೂ ಅದು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಕ್ಯೂ ಅನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ. ಇತರ ವದಂತಿಗಳು ಸ್ವಲ್ಪ ಬದಲಾದ ಐಕಾನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಯುಐ ಅಂಶಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ಸಿಸ್ಟಮ್-ವೈಡ್ ಫಾಂಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ತಿರುಚಿದ ದೃಶ್ಯ ಅನುಭವವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತವೆ.

ಆಗಸ್ಟ್ 9 ರಂದು ಹುವಾವೇ ಡೆವಲಪರ್ಸ್ ಸಮ್ಮೇಳನದಲ್ಲಿ ಇಎಂಯುಐ 10 ಘೋಷಿಸಲಾಗುವುದು

ವೇಗವಾದ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ದ್ರವ ಅನುಭವವನ್ನು ನೀಡಲು ಬಹುಕಾರ್ಯಕವನ್ನು ಕೂಲಂಕಷವಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕತೆಯೊಂದಿಗೆ ಮರುವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ಜಿಪಿಯು ಟರ್ಬೊ 4.0 ಆಟಗಳನ್ನು ಚುರುಕಾಗಿ ಚಲಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಎರಡನೇ ಜನ್ ಎಆರ್ಕೆ ಕಂಪೈಲರ್ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ಸುಗಮವಾಗಿ ಚಲಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಸಮ್ಮೇಳನದಲ್ಲಿ ಹುವಾವೇ ತನ್ನ ಹಾಂಗ್‌ಮೆಂಗ್ ಓಎಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಬೆಳಕು ಚೆಲ್ಲುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ ಆದರೆ ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ಏನಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಲು ನಾವು ಆಗಸ್ಟ್ 9 ರವರೆಗೆ ಕಾಯಬೇಕಾಗಿದೆ.

ಮೂಲ ( ಚೈನೀಸ್ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ) | ಮೂಲಕ

Categories