ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ: ಸೂಪರ್ ಮಾರಿಯೋ ಮೇಕರ್ 2 ನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಪವರ್-ಅಪ್‌ಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಬಳಸುವುದು – ನಿಂಟೆಂಡೊ ಲೈಫ್

ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ: ಸೂಪರ್ ಮಾರಿಯೋ ಮೇಕರ್ 2 ನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಪವರ್-ಅಪ್‌ಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಬಳಸುವುದು – ನಿಂಟೆಂಡೊ ಲೈಫ್

The sheer number of possibilities and combinations available to creators in Super Mario Maker 2 is a little mind-boggling. The deluge of options including terrain, items, enemies and gizmos can be overwhelming to new players, and there are likely properties inherent to certain elements that even veterans aren’t aware of. With that in mind, we’ve…

<ವಿಭಾಗ>

MarioMakerPowerUp

ಸೂಪರ್ ಮಾರಿಯೋ ಮೇಕರ್ 2 ಸ್ವಲ್ಪ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಮುದ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಭೂಪ್ರದೇಶ, ವಸ್ತುಗಳು, ಶತ್ರುಗಳು ಮತ್ತು ಗಿಜ್ಮೋಸ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಆಯ್ಕೆಗಳ ಪ್ರವಾಹವು ಹೊಸ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಅಗಾಧವಾಗಬಹುದು, ಮತ್ತು ಅನುಭವಿಗಳಿಗೆ ಸಹ ತಿಳಿದಿಲ್ಲದ ಕೆಲವು ಅಂಶಗಳಿಗೆ ಅಂತರ್ಗತವಾಗಿರುವ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳಿವೆ.

ಅದನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು, ನಾವು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿಯನ್ನು ಪವರ್-ಅಪ್‌ಗಳ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಈ ವಸ್ತುಗಳು ಕೆಲವು ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಾರಿಯೋ (ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಪಾತ್ರ) ವನ್ನು ವರ್ಧಿಸುತ್ತವೆ, ಅನನ್ಯ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಳೆಯ ಮಾರಿಯೋ ಪವರ್-ಅಪ್ ಇಲ್ಲದೆ ನಿಭಾಯಿಸಲಾಗದ ಭೂಪ್ರದೇಶ ಮತ್ತು ಬಲೆಗಳನ್ನು ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.

ಸಾಮಾನ್ಯ ಸೂಪರ್ ಮಶ್ರೂಮ್ನಿಂದ ಮೈಟಿ ಕ್ಲೌನ್ ಕಾರ್ ವರೆಗೆ, ಕೆಳಗಿನ ಪಟ್ಟಿಯು ಪ್ರತಿ ಪವರ್-ಅಪ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಮತ್ತು / ಅಥವಾ ಮಿತಿಗಳನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಮ್ಮ ಸುಂದರ ವೀಡಿಯೊ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಅಲೆಕ್ಸ್ ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ (ಕೆಳಗೆ ನೋಡಿ), ಆದರೆ ನೀವು ಹೊಸ-ವಿಲಕ್ಷಣವಾದ ‘ಟಾಕೀಸ್’ ಗಿಂತ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಬಯಸಿದರೆ, ಅಥವಾ ನೀವು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಈ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ ನಿಮಗಾಗಿ ಆಗಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದಾದರೂ ಅಥವಾ ಎಲ್ಲವನ್ನು ನೀವು ಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ನೋಡಲು ಬಯಸಿದರೆ, ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಮರೆಯದಿರಿ.

ಇಲ್ಲಿ ನಾವು ಹೋಗುತ್ತೇವೆ!

ಸೂಪರ್ ಮಶ್ರೂಮ್

ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಇದರೊಂದಿಗೆ ಪರಿಚಿತರಾಗಿದ್ದೀರಿ, ಆದರೆ ನಾವು ಅದನ್ನು ಬಿಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಅತ್ಯಂತ ಮೂಲಭೂತವಾದ ಪವರ್-ಅಪ್, ಸೂಪರ್ ಮಶ್ರೂಮ್ ನಿಮಗೆ ಒಂದು ಹಾನಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ, ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ಮುರಿಯುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯಕ್ಕಿಂತ ಎರಡು ಪಟ್ಟು ದೊಡ್ಡದಾಗಿಸುತ್ತದೆ (ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಾರಿಯೋದಿಂದ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸೂಪರ್ ಮಾರಿಯೋ ಆಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸುತ್ತದೆ, ವಾಸ್ತವವಾಗಿ). ನಿಮ್ಮ ಹೆಚ್ಚಿದ ಗಾತ್ರ ಎಂದರೆ ನೀವು ಸಣ್ಣ ರಂಧ್ರಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ಆದರೂ ನೀವು ಓಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಲೈಡ್ ಮಾಡಲು ಬಾತುಕೋಳಿ ಮಾಡಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ಅದನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ.

ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಸೂಪರ್ ಮಾರಿಯೋ ವರ್ಲ್ಡ್ ಆಟದ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಸೂಪರ್ ಮಶ್ರೂಮ್ ನಿಮಗೆ ನೀಡುತ್ತದೆ ಸ್ಪಿನ್ ಜಂಪ್‌ಗೆ ಭುಜದ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಸಾಮಾನ್ಯ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಕಾಲ್ನಡಿಗೆಯಲ್ಲಿ ನಾಶಪಡಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ.

ಬೆಂಕಿ ಹೂವು

ಫೈರ್ ಫ್ಲವರ್ ತಿನ್ನುವುದು (‘ತಿನ್ನುವುದು’ – ಬಾಟಲಿಗಳಲ್ಲಿ ಅವನು ಕಂಡುಕೊಂಡ ಬಗೆಬಗೆಯ ಸಸ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಯಾದೃಚ್ stuff ಿಕ ಸಂಗತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಮಾರಿಯೋ ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ?) ರನ್ ಬಟನ್ ಒತ್ತುವ ಮೂಲಕ ಪುಟಿಯುವ ಫೈರ್‌ಬಾಲ್ ಅನ್ನು ಶೂಟ್ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಫೈರ್‌ಬಾಲ್ ಪ್ರಭಾವದ ಮೇಲೆ ಹರಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಶತ್ರುಗಳನ್ನು ನಾಶಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

ಫೈರ್ಬಾಲ್ ಯಾವುದೇ ಬಾಬ್-ಒಂಬ್ನ ಫ್ಯೂಸ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಹೊತ್ತಿಸುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅಗ್ನಿಶಾಮಕ ಜೀರುಂಡೆಗಳು, ಒಣ ಮೂಳೆಗಳು ಮತ್ತು ಮಂಚರ್‌ಗಳು ಉರಿಯುತ್ತಿರುವ ಚೆಂಡಿನಿಂದ ಪ್ರಭಾವಿತವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ‘ಫೈರ್ ಫ್ಲವರ್ ಉತ್ಪಾದಿಸುವ ಸಾವು (ಮಂಚರ್‌ಗಳು, ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ, ಹಠಮಾರಿ ವಿರೋಧಿಗಳು, ಆದರೂ ಅದು ನಿಮ್ಮ ಕೋರ್ಸ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸಂಯೋಜಿಸಲು ಬಹಳ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಅಂಶವಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನಾವು’ ನಂತರ ನೋಡುತ್ತೇನೆ). ಫೈರ್ ಫ್ಲವರ್ ನಿಮಗೆ ಎರಡು ಹಿಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಹ ಶಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

ದೊಡ್ಡ ಮಶ್ರೂಮ್

ಕಾಲ್ಪನಿಕವಾಗಿ ಹೆಸರಿಸಲಾದ ಬಿಗ್ ಮಶ್ರೂಮ್ ನಿಮ್ಮನ್ನು ದೊಡ್ಡದಾಗಿಸುತ್ತದೆ, ನಿಯಮಿತ ಮಾರಿಯೋನ ಸ್ಪ್ರೈಟ್ ಅನ್ನು ಸೂಪರ್ ಮಾರಿಯೋನ ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ದುಪ್ಪಟ್ಟು ಸುತ್ತಳತೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ. ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ, ಅವರು ಕೊಳಾಯಿಗಾರರ 30 ನೇ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವಕ್ಕಾಗಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಬೃಹತ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಮಾರಿಯೋ ಅಮಿಬೊವನ್ನು ಹೋಲುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ತಮ್ಮ ನಿಯಮಿತ ಸ್ವಭಾವದ ವಿಸ್ತೃತ ಆವೃತ್ತಿಯಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಈ ಬ್ರೂಸರ್ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೊಡೆತವನ್ನು ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಸೂಪರ್ ಮಾರಿಯೋ ಬ್ರದರ್ಸ್ ಆಟದ ಶೈಲಿಗೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ, ಖರ್ಚು ಮಾಡಿದ ‘?’ ಮೇಲಿನಿಂದ ಅಥವಾ ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಹಾರ್ಡ್ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳು ಅವುಗಳ ಮೇಲೆ ಹಾರಿ ಅಥವಾ ತಲೆ ಬಡಿಯುವುದರ ಮೂಲಕ.

ದೊಡ್ಡ ಮಶ್ರೂಮ್ ಜೀವನವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ಎರಡು ಹಿಟ್ ಹಾನಿಯನ್ನು ತಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಹ ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

1-Up ಮಶ್ರೂಮ್

ನಿಜವಾಗಿಯೂ? ಬ್ಲೈಮಿ, ನೀವು ಈ ಮಾರಿಯೋ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಹೊಸಬರು. 1-ಅಪ್ ಮಶ್ರೂಮ್ ಆಟಗಾರನಿಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಜೀವನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ (ಅಥವಾ ‘ಮಾರಿಯೋ’). ಇದು ಬೇರೆ ಯಾವುದೇ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ವಾದಯೋಗ್ಯವಾಗಿ ಪವರ್-ಅಪ್ ಕೂಡ ಅಲ್ಲ, ಆದರೆ ಇದು ಇತರ ಅಣಬೆಗಳಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಜೀವನವು ಯಾವಾಗಲೂ ಒಂದು ಪ್ಲಸ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಅದನ್ನು ಸಮಗ್ರತೆಗಾಗಿ ಸೇರಿಸಿದ್ದೇವೆ. ನೀವು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿಲ್ಲ, ಮನಸ್ಸು.

ಶೂ ಗೂಂಬಾ (ಅಥವಾ ಕುರಿಬೊನ ಶೂ)

ಈ ಹಸಿರು ಶೂ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಉಪಯುಕ್ತ ವಸ್ತುವಾಗಿದೆ. ಇದು ಗೂಂಬಾ (ಅಥವಾ ಜಪಾನೀಸ್ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ಕುರಿಬೊ, ಆದ್ದರಿಂದ ಮೂಲ ಹೆಸರು) ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ, ಅದನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಬಾಪ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಒಮ್ಮೆ ಖಾಲಿ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ನೀವು ಈ ಹಿಂದೆ ಮಾರಕ ವಸ್ತುಗಳು ಮತ್ತು ಥ್ವಾಂಪ್ಸ್, ಮಂಚರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪೈಕ್‌ಗಳಂತಹ ಶತ್ರುಗಳನ್ನು ಹಾಪ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಪಿರಾನ್ಹಾ ಸಸ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಲಾವಾ ಗುಳ್ಳೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಗೂಂಬಾಸ್‌ನಂತೆ ಸೋಲಿಸಬಹುದು. ವಾಯುಗಾಮಿ ಮಾಡುವಾಗ ಯಾವುದೇ ಭುಜದ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ಹೊಡೆಯುವುದರಿಂದ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಎತ್ತರಕ್ಕಾಗಿ ಶೂನಿಂದ ಜಿಗಿಯಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

ಆದರೂ ಅಷ್ಟೆ ಅಲ್ಲ. ಜೈಂಟ್ ಶೂ ಗೂಂಬಾವನ್ನು ತಯಾರಿಸುವ ಮೂಲಕ (ಅದನ್ನು ಸಂಪಾದಕದಲ್ಲಿ ಸೂಪರ್ ಮಶ್ರೂಮ್ ಅನ್ನು ‘ಎಂಬಿಜೆನ್’ ಮಾಡಲು ಎಳೆಯಿರಿ), ನೀವು ಪ್ರಬಲವಾದ ಮಂಚರ್ ಅನ್ನು ಸಹ ನಾಶಪಡಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವಿರುವ ಪ್ರಬಲವಾದ ಗ್ರೌಂಡ್ ಪೌಂಡ್ ಅನ್ನು (ಮಿಡೇರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೊಡೆಯುವ ಮೂಲಕ) ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ!

ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ನೀವು ಶೂ ಅನ್ನು ಸ್ಟಿಲೆಟ್ಟೊಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು (ಪರ್ಯಾಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಅದನ್ನು ಹಿಡಿದುಕೊಳ್ಳಿ). ಗ್ರೌಂಡ್ ಪೌಂಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳು, ಥ್ವಾಂಪ್ಸ್ ಮತ್ತು ಬುಲೆಟ್ ಬಿಲ್ ಬ್ಲಾಸ್ಟರ್‌ಗಳನ್ನು ನಾಶಮಾಡುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಇದು ನಿಮಗೆ ನೀಡುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ನೀವು ಗ್ರೈಂಡರ್‌ಗಳಿಗೆ ಸಹ ಒಳಗಾಗುವುದಿಲ್ಲ (ಆದರೂ ನೀವು ಇನ್ನೂ ಬದಿಗಳಿಂದ ಅಥವಾ ಮೇಲಿನಿಂದ ಹಾನಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು). ಒಳ್ಳೆಯದು!

ಸೂಪರ್ ಸ್ಟಾರ್ (ಅಥವಾ ಸ್ಟಾರ್ಮನ್)

ಹೌದು, ಮತ್ತೊಂದು ಪ್ರಸಿದ್ಧ. ಸೂಪರ್ ಸ್ಟಾರ್ ಪವರ್-ಅಪ್, ಅಥವಾ ಸ್ಟಾರ್‌ಮ್ಯಾನ್ ನೀವು ಹಳೆಯ ಶಾಲೆಯವರಾಗಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅಜೇಯ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಮಾರಕವಾಗಿಸುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಪ್ರಬಲ ಶತ್ರುಗಳು. ಇಲ್ಲ, ನೀವು ಅವರನ್ನು ಮುಟ್ಟಿದರೆ ಆ ಹಾರ್ಡಿ ಮಂಚರ್‌ಗಳಿಗೆ ತೊಂದರೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಅವರು ನಿಮಗೆ ಹಾನಿ ಮಾಡಲಾರರು. ಇದರರ್ಥ ಪವರ್-ಅಪ್ (ಮತ್ತು ಅದರ ಟೋ-ಟ್ಯಾಪಿಂಗ್ ರಾಗ) ಎಲ್ಲ ಸಮಯದಲ್ಲೂ ನೀವು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ನಡೆಯಬಹುದು.

ಸಂಗೀತದಂತೆ ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿ, ಸ್ಟಾರ್‌ಮ್ಯಾನ್ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಸ್ಫೋಟಿಸಲು ಬಿಡಬೇಡಿ – ಈ ಚಿಕ್ಕ ವ್ಯಕ್ತಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ತಳವಿಲ್ಲದ ಹಳ್ಳದ ಮೂಲಕ ಸಾವಿಗೆ ಒಳಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ದೂರ ಹೋಗಬೇಡಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಹೆಜ್ಜೆಯನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ.

DO-DO-DO DO DO-DO DO, do-do-do do da-do

ಸೂಪರ್ ಲೀಫ್

ಸೂಪರ್ ಮಾರಿಯೋ ಬ್ರದರ್ಸ್ 3 ಆಟದ ಶೈಲಿಗೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ, ಸೂಪರ್ ಲೀಫ್ ನಿಮ್ಮನ್ನು ರಕೂನ್ ಮಾರಿಯೋ ಆಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ವಾಯುಗಾಮಿ ಮಾಡುವಾಗ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಕೆಳಕ್ಕೆ ತೇಲುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ (ಜಂಪ್ ಬಟನ್ ಅನ್ನು ಪದೇ ಪದೇ ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಿ).

ರನ್ ಬಟನ್ ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಬಾಲದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಶತ್ರುಗಳನ್ನು ತಿರುಗಿಸಲು ಮತ್ತು ಹೊಡೆಯಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ (ಸಾಮಾನ್ಯ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ನಾಶಮಾಡಲು ಮತ್ತು ‘?’ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಸಹ ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ). ಮಂಚರ್ಸ್ ನಿಮ್ಮ ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಬಾಲಕ್ಕೆ ಒಳಪಡುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಮಂಚರ್ಸ್ ಹಾರಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ಅವರು ಮಾಡಬಹುದು! ಸರಿ, ನೀವು ಅವುಗಳ ಮೇಲೆ ರೆಕ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹಾಕದ ಹೊರತು.

ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಚಲಿಸುವ ಮೂಲಕ, ರಕೂನ್ ಮಾರಿಯೋ ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಆಕಾಶಕ್ಕೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಬಹುದು, ಇದು ಅತ್ಯಂತ ಬಹುಮುಖ ಪವರ್-ಅಪ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಮಾಣಿತ ಎರಡು ಹಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸಹ ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಕೇಪ್ ಫೆದರ್

ಸೂಪರ್ ಲೀಫ್‌ನ ಈ ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ಸೂಪರ್ ಮಾರಿಯೋ ವರ್ಲ್ಡ್ ಗೇಮ್ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು ಮತ್ತು ಅದರ ಹೆಸರಿಗೆ ನಿಜ, ಇದು ಕೇಪ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಹಾರಲು ನಿಮಗೆ ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ಜಂಪ್ ಬಟನ್ (ಅಂಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸುಲಭ) ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಅವರೋಹಣಗಳನ್ನು ಈಗ ಸಾಧಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಸೂಪರ್ ಲೀಫ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿಯೇ ಹೊರಟರೂ, ಎಡ ಮತ್ತು ಬಲ ಹಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಸಮಯದ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಹಾರಾಟವನ್ನು ಅನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ ಧುಮುಕುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಪದೇ ಪದೇ ಎಳೆಯಲು ಎಡ ಕೋಲು ಅಥವಾ ಡಿ-ಪ್ಯಾಡ್‌ನಲ್ಲಿ. ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ಅಭ್ಯಾಸವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ಕೇಪ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಹಾರಾಟವನ್ನು ಕರಗತ ಮಾಡಿಕೊಂಡರೆ, (ಸೂಪರ್ ಮಾರಿಯೋ) ಪ್ರಪಂಚವು ನಿಮ್ಮ ಸಿಂಪಿ.

ಹಾರಾಟದಲ್ಲಿರುವಾಗ, ಬಾಂಬ್ ಅನ್ನು ನೆಲಕ್ಕೆ ಧುಮುಕಲು ನೀವು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ದಿಕ್ಕನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ POW ಬ್ಲಾಕ್-ಶೈಲಿಯ ಶಾಕ್ ವೇವ್ ಅನ್ನು ಸಡಿಲಿಸುತ್ತದೆ, ಅದು ಆ ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾದ ಮಂಚರ್‌ಗಳನ್ನು ಸಹ ಕೊಲ್ಲುತ್ತದೆ. ಶಕ್ತಿಯುತ ಕಡಿಮೆ ಸಂಖ್ಯೆ, ಕೇಪ್ ಫೆದರ್.

ಯೋಷಿ (ಯೋಷಿಯ ಮೊಟ್ಟೆ)

ಯೋಷಿ ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪ್ರಬಲ ಒಡನಾಡಿ. ಅವನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಶತ್ರುಗಳನ್ನು ಅಥವಾ ಸ್ಪೋಟಕಗಳನ್ನು (ಗೋಡೆಗಳ ಮೂಲಕವೂ) ಕಸಿದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಮತ್ತು ಅವರು ಚಿಪ್ಪಿನ ಹಿಂದೆ ಬಿಟ್ಟರೆ ಅವನು ಅದನ್ನು ಉಗುಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಅವರು ಮಂಚರ್ಸ್, ಥ್ವಾಂಪ್ಸ್, ಸ್ಪೈಕ್ ಮತ್ತು ಮುಂತಾದವುಗಳ ಮೇಲೆ ನಡೆಯಲು ಸಹ ಸಮರ್ಥರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಸಂಪಾದಕದಲ್ಲಿ ಸೂಪರ್ ಮಶ್ರೂಮ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಯೋಷಿ ಎಗ್ ಅನ್ನು ಬೆರೆಸುವ ಮೂಲಕ, ನೀವು ಕೆಂಪು ಯೋಷಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ತನ್ನ ಅಗಾಧವಾದ ನಾಲಿಗೆಯ ಸಹಾಯದಿಂದ ಶತ್ರುಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳುವ ಬದಲು, ಈ ಬ್ರಾಂಡ್ ಡೈನೋಸಾರ್ ಅನಿಯಮಿತ ಫೈರ್‌ಬಾಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ಉಗುಳುತ್ತದೆ (ಫೈರ್ ಫ್ಲವರ್‌ನಿಂದ ಫೈರ್‌ಬಾಲ್‌ನಂತೆಯೇ ಹಾನಿಕಾರಕ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳೊಂದಿಗೆ).

ಯೋಷಿ ಗ್ರೈಂಡರ್ಸ್‌ಗೆ ಪಾದದಡಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅವನನ್ನು ಸವಾರಿ ಮಾಡುವಾಗ ಹಿಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಡೈನೋಸಾರ್ ದೂರ ಹೋಗುತ್ತದೆ, ಆದರೂ ನೀವು ತ್ವರಿತವಾಗಿದ್ದರೆ ಅವನ ಮೇಲೆ ಹಿಂತಿರುಗಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಎತ್ತರಕ್ಕಾಗಿ ಭುಜದ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಅವನನ್ನು ಮಿಡೇರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಾರಿಸಬಹುದು. ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಯೋಷಿ! ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮುಖಕ್ಕೆ ಹೊಡೆದಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ಷಮಿಸಿ.

ಪ್ರೊಪೆಲ್ಲರ್ ಮಶ್ರೂಮ್

ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಹೊಸ ಸೂಪರ್ ಮಾರಿಯೋ ಬ್ರದರ್ಸ್ ಯು ಆಟದ ಶೈಲಿ, ಪ್ರೊಪೆಲ್ಲರ್ ಮಶ್ರೂಮ್ ಹೆಡ್ಗಿಯರ್ನೊಂದಿಗೆ ಭುಜದ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿಸುತ್ತದೆ ತೀಕ್ಷ್ಣವಾಗಿ – ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಿಗೆ ತ್ವರಿತ ಆರೋಹಣಗಳಿಗೆ ತುಂಬಾ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ.

ನಿಮ್ಮ ತಲೆಯ ಮೇಲಿನ ಬ್ಲೇಡ್‌ಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲಿನ ಸಾಮಾನ್ಯ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ನಾಶಮಾಡುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಇದರ ನಂತರ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಕೆಳಗಿನ ಸಾಮಾನ್ಯ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳ ಮೂಲಕವೂ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಕೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಮೇಲಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿದ ನಂತರ ನೀವು ಸಾಮಾನ್ಯಕ್ಕಿಂತ ನಿಧಾನವಾಗಿ ನೆಲಕ್ಕೆ ಇಳಿಯುತ್ತೀರಿ.

ಪ್ರೊಪೆಲ್ಲರ್ ಮಶ್ರೂಮ್ ಈಗ-ಗುಣಮಟ್ಟದ ಎರಡು ಹಿಟ್ ಹಾನಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮಗೆ ಈಗ ಡ್ರಿಲ್ ತಿಳಿದಿದೆ.

ಸೂಪರ್ ಬೆಲ್

ಸೂಪರ್ ಮಾರಿಯೋ 3D ವರ್ಲ್ಡ್ ಆಟದ ಶೈಲಿಗೆ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ, ಸೂಪರ್ ಬೆಲ್ ರೂಪಾಂತರಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ನೀವು ಆರಾಧ್ಯ ಕ್ಯಾಟ್ ಮಾರಿಯೋಗೆ. ಈ ರೋಮದಿಂದ ಕೂಡಿರುವಾಗ, ಮಾರಿಯೋ ಕ್ರೇಟ್‌ಗಳು, ಸಾಮಾನ್ಯ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ‘!’ ರನ್ ಬಟನ್ ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನಿರ್ಬಂಧಿಸುತ್ತದೆ.

ಕ್ಯಾಟ್ ಮಾರಿಯೋ ಅರೆ-ಘನ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳ ಮೇಲೆ ಚಲಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಹಿಡಿತ ಸಾಧಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯ ಗೋಡೆಗಳನ್ನು ಅಳೆಯಬಹುದು (ಆದರೂ ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ ಇವುಗಳನ್ನು ಕೆಳಕ್ಕೆ ಇಳಿಸಬಹುದು).

ಯಾವುದೇ ಭುಜದ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ಒತ್ತುವುದರಿಂದ ನೀವು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಕರ್ಣೀಯವಾಗಿ ಕೆಳಕ್ಕೆ ಧುಮುಕುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಜೀವನವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ನೀವು ಪ್ರಮಾಣಿತ ಎರಡು ಹಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಶೆಲ್ ಹೆಲ್ಮೆಟ್ (ಅಥವಾ ‘ಶೆಲ್ಮೆಟ್’)

ಇದು ಪವರ್-ಅಪ್ ಆಗಿದೆಯೇ? ಇದು ಪರಿಕರವೇ? ನಾಮಕರಣ ಏನೇ ಇರಲಿ, ಇದು ಮೇಲಿನಿಂದ ಬೀಳುವ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಅಸಹ್ಯತೆಯನ್ನು ಬದುಕಲು ನಿಮಗೆ ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುವ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಪುಕ್-ಅಪ್, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಸಾವಿನ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುತ್ತದೆ.

ಬ uzz ಿ ಬೀಟಲ್ ಅನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು ಪಾಪ್-ಅಪ್ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸುವ ಮೂಲಕ ನೀವು ಶೆಲ್ ಹೆಲ್ಮೆಟ್ ಅನ್ನು ಕಾಣುತ್ತೀರಿ. ಮೇಲಿನಿಂದ ಬೀಳುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಅದನ್ನು ಹಾರಿ ನಿಮ್ಮ ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ನೀವು ಪಡೆಯಬಹುದು – ಸೂಪರ್ ಮಾರಿಯೋ ಬ್ರದರ್ಸ್ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಧರಿಸುವ ಏಕೈಕ ಮಾರ್ಗವೆಂದರೆ ನೀವು ಚಿಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಹಿಡಿದಿಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ – ಅಥವಾ ಶೆಲ್ ಅನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವಾಗ ಕೆಳಗೆ ಒತ್ತುವ ಮೂಲಕ.

ಇದನ್ನು ಧರಿಸುವಾಗ ನೀವು ನೇರವಾಗಿ ಓವರ್ಹೆಡ್ನಿಂದ ಬರುವ ದಾಳಿಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ಪೋಟಕಗಳಿಗೆ ಒಳಗಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಲಾವಾ ಬಬಲ್ಸ್ ಮತ್ತು ಥ್ವಾಂಪ್ಸ್ ನಿಮಗೆ ನೋವನ್ನುಂಟುಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಎರಡನೆಯದನ್ನು ಅವುಗಳ ಮೂಲ ಆರಂಭಿಕ ಸ್ಥಾನಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ತಳ್ಳಬಹುದು. ಮಂಚರ್‌ಗಳನ್ನು ಸಹ ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಮೇಲಕ್ಕೆ ತಳ್ಳಬಹುದು, ಆದರೂ ಅವರು ಇನ್ನೂ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಮಂಚ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ.

ಸ್ಪೈನಿ ಶೆಲ್ ಹೆಲ್ಮೆಟ್

ಪರ್ಯಾಯವಾಗಿ ‘ಸ್ಪೈನಿ ಶೆಲ್ಮೆಟ್’ (ಅಥವಾ ‘ನಿಮ್ಮ ಪೋರ್ಟ್ಮ್ಯಾಂಟಿಯಸ್ ಅನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಲು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ’ ಸ್ಪೆಲ್ಮೆಟ್ ‘) ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ, ಈ ರೂಪಾಂತರವನ್ನು ಬ uzz ಿ ಬೀಟಲ್ ಬದಲಿಗೆ ಸ್ಪೈನಿ ಮೇಲೆ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು.

ಇದು ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ರಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆಕ್ರಮಣ ಶಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ. ಹಿಂದೆ ಹೇಳಿದ ಎಲ್ಲಾ ಶತ್ರುಗಳು ಸ್ಪೈನಿ ಶೆಲ್ಮೆಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆದಾಗ ಬಲಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲಿರುವ ಹಾರ್ಡ್ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಮುರಿಯಲು ಸಹ ಇದನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು, ಆದರೂ ಸ್ಪೈಕ್ ಬಲೆಗಳನ್ನು ಸ್ಪೈಕಿ ಶೆಲ್ಮೆಟ್ನೊಂದಿಗೆ ನಾಶ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ನೀವು ಬೆಂಕಿಯೊಂದಿಗೆ ಬೆಂಕಿಯೊಂದಿಗೆ ಹೋರಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

ಡ್ರೈ ಬೋನ್ಸ್ ಶೆಲ್

ನಿಮ್ಮ ಕೋರ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗಿರುವ ಒಣ ಮೂಳೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಂಡಾಗ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಪರ್ಯಾಯ, ಡ್ರೈ ಬೋನ್ಸ್ ಶೆಲ್ ಒಂದು ಗಂಭೀರವಾದ ಕಿಟ್ ಆಗಿದೆ. ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ಅದರಲ್ಲಿದ್ದರೆ (ನೇರವಾಗಿ ಜಿಗಿಯಿರಿ ಅಥವಾ ಅದನ್ನು ಎತ್ತಿಕೊಂಡು ಹಿಡಿದುಕೊಳ್ಳಿ), ನೀವು ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಹಾನಿಗೊಳಗಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಹೌದು, ಹೌದು, ಆದ್ದರಿಂದ ಅದು ಗೂಂಬಾ ಶೂ ಅಥವಾ ಯೋಷಿಗೆ ಹೇಗೆ ಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ? ಆಹ್, ಲಾವಾದಲ್ಲಿ ಜಿಗಿಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ಮತ್ತು ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದು ತ್ವರಿತ ಉರಿಯುತ್ತಿರುವ ಅಂತ್ಯವನ್ನು ನೀವು ಪೂರೈಸುತ್ತೀರಿ. ಡ್ರೈ ಬೋನ್ಸ್ ಶೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಸವಾರಿ ಮಾಡುವಾಗ ಅದೇ ರೀತಿ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಅದೇ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ಅವಿನಾಶಿಯಾದ, ಎಲುಬಿನ ದೋಣಿಗಳಲ್ಲಿ ಆನಂದದ ವಿಹಾರವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸುತ್ತದೆ.

ಆದರೂ ಅದು ಪ್ರಾರಂಭ ಮಾತ್ರ. ಶೆಲ್ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬದಿಗಳಲ್ಲಿ ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಸ್ಥಾಯಿ ಇರುವಾಗ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದು ನಿಮ್ಮನ್ನು (ಒಣ) ಮೂಳೆಗಳ ರಾಶಿಯಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸುತ್ತದೆ, ಅದು ಯಾವುದೇ ಹಾನಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅವೇಧನೀಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ನೀವು ಪರದೆಯ ಮೇಲೂ ಇಲ್ಲದಿರುವಂತೆ. ಹಾನಿಗೊಳಗಾಗದ ಗ್ರೈಂಡರ್ಗಳ ಮೂಲಕ ಹಾದುಹೋಗಲು ಇದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

ಎಲ್ಲದರ ಮೇಲೆ, ನೀವು ಹೇಗಾದರೂ ಮೇಲಿನಿಂದ ಹಿಟ್ ಆಗಲು ನಿರ್ವಹಿಸಿದರೆ ಅದು ನಿಮಗೆ ಒಂದು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಹಿಟ್ ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಕೂಪಾ ಕ್ಲೌನ್ ಕಾರ್

ತಾಂತ್ರಿಕವಾಗಿ ಶತ್ರು, ಈ ಹಾರುವ ಕಾಂಟ್ರಾಪ್ಶನ್‌ಗೆ ಹಾರಿ ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಯ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ತಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ಪರದೆಯಾದ್ಯಂತ ಪೂರ್ಣ 360 ° ಚಲನೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಆದರೂ ಅದು ಯಾವುದೇ ದಿಕ್ಕಿನ ಇನ್ಪುಟ್ ಇಲ್ಲದೆ ಕ್ರಮೇಣ ನೆಲದ ಕಡೆಗೆ ಇಳಿಯುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ‘ ಕ್ಲೌನ್ ಕಾರ್ ಅನ್ನು ಚಾಲನೆ ಮಾಡುವಾಗ ಗಮನ ಹರಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ.

ಕ್ಲೌನ್ ಕಾರ್ ಬದಿಗಳಿಂದ ಶೂನ್ಯ ರಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೂ ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಹಾನಿ ಹಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ನೀಡದಿದ್ದರೂ, ವಾಹನದ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರೊಪೆಲ್ಲರ್‌ಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ಅವರ ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ಇಳಿಯುವ ಮೂಲಕ ಶತ್ರುಗಳನ್ನು ಸೋಲಿಸಬಹುದು. .

ನೀವು ಯೋಚಿಸಿದಾಗ ಎಲ್ಲವೂ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಹಿಟ್ ನೀಡಿತು!

ಫೈರ್ ಕ್ಲೌನ್ ಕಾರ್

ಫೈರ್ ಕ್ಲೌನ್ ಕಾರ್ ರೂಪಾಂತರ (ಈ ಪರ್ಯಾಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ನಿಮ್ಮ ಕೋರ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಅಂಶವನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ) ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ನಿಯಂತ್ರಣ-ಬುದ್ಧಿವಂತ ಆದರೆ ಅದರ ದುಷ್ಟ ಬಣ್ಣದ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಸೂಪರ್ ಮಾರಿಯೋ ಮೇಕರ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಮತಲ ಸ್ಕ್ರೋಲಿಂಗ್ ಶಮ್‌ಅಪ್‌ಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸಲು ಸಹ ಇದು ನಿಮಗೆ ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ 2.

ಫೈರ್ ಕ್ಲೌನ್ ಕಾರ್‌ನಲ್ಲಿ ರನ್ ಬಟನ್ ಒತ್ತುವುದರಿಂದ ಕ್ಲೌನ್ ಕಾರ್‌ನ ‘ಬಾಯಿಯಿಂದ’ ಉರಿಯುತ್ತಿರುವ ಹೊಡೆತವನ್ನು ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ಹಾರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ವಾಹನವು ಮನೋಭಾವದದ್ದೋ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲವೋ ಎಂಬುದು ನಮಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಮಾರಿಯೋ ಯಾವಾಗಲೂ ಮಶ್ರೂಮ್ ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯವನ್ನು ಆಕ್ರಮಿಸುವ ವಿವಿಧ ಮೃಗಗಳ ಹಕ್ಕುಗಳು ಮತ್ತು ಸವಲತ್ತುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಲಾಸ್ಸೆಜ್-ಫೇರ್ ಮನೋಭಾವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದನು, ಆದ್ದರಿಂದ ಈಗ ಏಕೆ ಚಿಂತೆ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ ? ನೀವು ತೇಲುವ ಕೋಡಂಗಿ ತಲೆಯ ಮೆದುಳಿನ ಕುಳಿಯಲ್ಲಿ ಸವಾರಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ – ಅಂತ್ಯ.

ಮುಖ್ಯವಾಗಿ, ರನ್ ಬಟನ್ ಅನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಶಾಟ್‌ಗೆ ಶುಲ್ಕ ವಿಧಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಹಾರ್ಡ್ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ನಾಶಪಡಿಸುವ ಒಂದು ಸೂಪರ್ ಪ್ರಬಲ ಸ್ಫೋಟವನ್ನು ಬಿಡಿಸುತ್ತದೆ.

ಲಕಿಟು ಮೇಘ

ಮತ್ತೊಂದು ಶತ್ರು, ನೀವು ಇದನ್ನು ಎರಡು ವಿಧಾನಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದರಿಂದ ಪಡೆಯಬಹುದು; ತನ್ನ ತುಪ್ಪುಳಿನಂತಿರುವ ಮೋಡವನ್ನು ಸವಾರಿ ಮಾಡುವ ಲಕಿಟು ಮೇಲೆ ಹಾರಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಕೋರ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗಿರುವ ಲಕಿತು ಅನ್ನು ಹಿಡಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

ಕ್ಲೌನ್ ಕ್ಲೌನ್ ಕಾರುಗಳಿಗೆ ಹೋಲುವ ಚಲನೆ ಮತ್ತು ಕೌಶಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ (ಮತ್ತು ಸಂತೋಷದ ಪುಟ್ಟ ಮುಖವನ್ನು ಹೊಂದುವ ಮೂಲಕ ಅಸ್ತಿತ್ವವಾದದ ಪ್ರಪಾತವನ್ನು ಸ್ಕರ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ). ಮೇಘವು ಗುರುತ್ವಾಕರ್ಷಣೆಯಿಂದ ಪ್ರಭಾವಿತವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಎತ್ತರವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ದಿಕ್ಕಿನ ಇನ್ಪುಟ್ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲದೆ ಇರಿಸುತ್ತದೆ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇದು ಫೈರ್ ಕ್ಲೌನ್ ಕಾರಿನ ಸ್ಫೋಟಕ ಫೈರ್‌ಪವರ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಇದು ಕೇವಲ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ವಾಹನವಾಗಿದೆ. ಅದು ಮಿನುಗುವಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ನಂತರ, ಅದು ಕಣ್ಮರೆಯಾಗುವ ಮೊದಲು ನೀವು ಸುರಕ್ಷತೆಗೆ ಹೋಗುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡ ಮೋಡಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ … ಸ್ಥಳ ಆಕಾಶದಲ್ಲಿ. ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ‘ಆಕಾಶ’ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಹ್ಮ್, ಸತ್ತ ಮೋಡಗಳು ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತವೆ?

ಕೂಪಾ ಟ್ರೂಪಾ ಕಾರು

ಸೂಪರ್ ಮಾರಿಯೋ 3 ಡಿ ವರ್ಲ್ಡ್ ಗೇಮ್ ಶೈಲಿಗೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ, ನೀವು ಅವರ ಸವಾರಿಯನ್ನು ಕದಿಯಲು ಆಕ್ರಮಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಕೂಪಾ ಟ್ರೊಪ್ಪಾವನ್ನು ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ಹೊಡೆಯಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ ಖಾಲಿಯಾದ ನಂತರ ನೀವು ಹಾಪ್ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಕೆಲವು ರಬ್ಬರ್ ಅನ್ನು ಸುಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

ನೀವು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಕಾರು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಬಹುಪಾಲು ಶತ್ರುಗಳನ್ನು ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಓಡಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅಥವಾ ಅವರ ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ಹಾರಿ ನೀವು ಸೋಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಬಾಡಿವರ್ಕ್ಗೆ ಹಾನಿಯಾಗದಂತೆ ಕಾರನ್ನು ವಿರುದ್ಧ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಪುಟಿಯಲು ನೀವು ಬುಗ್ಗೆಗಳನ್ನು ಸಹ ಬಳಸಬಹುದು.

ಗೋಡೆಗಳಿಗೆ ಓಡಿಸುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿದರೂ ಕಾರು ಸ್ಪೈಕ್ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳ ವಿರುದ್ಧ ನಿಮ್ಮನ್ನು ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ನಿಮಗೆ ಮೂರು ಹಿಟ್ ರಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಮೂರನೆಯ ಹಿಟ್ ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್ ವಾಹನವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನಾಶಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

ಸೂಪರ್ ಸೀಕ್ರೆಟ್ ಸ್ಪಾಯ್ಲರ್-ವೈ ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಪವರ್-ಅಪ್ಸ್

ಸ್ಟೋರಿ ಮೋಡ್ ಮೂಲಕ ಆಡುವ ಮೂಲಕ ಮಾತ್ರ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎರಡು ಅನನ್ಯ ಪವರ್-ಅಪ್‌ಗಳನ್ನು ನಾವು ಕೆಳಗೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಸಣ್ಣ ಸ್ಪಾಯ್ಲರ್ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ತೊಂದರೆಯಾಗದಿದ್ದರೆ (ನೀವು ಹೇಗಾದರೂ ಮೊದಲು ಇದನ್ನು ನೋಡಿದ್ದೀರಿ), ಮುಂದುವರಿಯಿರಿ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವುಗಳನ್ನು ನಿಮಗಾಗಿ ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ನೀವು ದೃ determined ನಿಶ್ಚಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಸ್ಟೋರಿ ಮೋಡ್‌ಗೆ ದೂರವಿರಿ!

ಇನ್ನೂ ಇಲ್ಲಿದ್ದೀರಾ? ಖಂಡಿತ ನೀವು …

Waluigi's Spoiler Buffer

???

ಮೊದಲು, ಇದು ಸೂಪರ್ ಹ್ಯಾಮರ್ ಆಗಿದೆ. ಸೂಪರ್ ಮಾರಿಯೋ 3 ಡಿ ವರ್ಲ್ಡ್ ಶೈಲಿಯ ಮತ್ತೊಂದು ವಿಶಿಷ್ಟ ವಸ್ತು, ಸುತ್ತಿಗೆ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಭೇದಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಶತ್ರುಗಳ ವಿರುದ್ಧವೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಮಾರಕವಾಗಿದೆ, ಇದು ಥ್ವಾಂಪ್ಸ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರ ಸಣ್ಣ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ರನ್ ಬಟನ್ ಅನ್ನು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದು ಮತ್ತು ಒತ್ತುವುದರಿಂದ ತೆಳುವಾದ ಗಾಳಿಯಿಂದ ಐದು ಕ್ರೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಕರೆಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ, ಇದನ್ನು ನೀವು ಏರಲು ಅಥವಾ ಸ್ಪೈಕ್ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ವೇದಿಕೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಬಳಸಬಹುದು. ಹ್ಯಾಂಡಿ! ನೀವು ಕ್ರೇಟುಗಳನ್ನು ಸುತ್ತಲೂ ಎಸೆಯಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಇಚ್ at ೆಯಂತೆ ನಾಶಪಡಿಸಬಹುದು.

ಇದು ಸಾಕಷ್ಟು ವಿಶೇಷವಾದ ಪವರ್-ಅಪ್ ಆಗಿದ್ದು, ಇದು ಹೊಸ ರೀತಿಯ ಮಟ್ಟದ ಆಲೋಚನೆಗಳಿಗೆ ಬಾಗಿಲು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ, ಇದು ನಮ್ಮ ಪವರ್-ಅಪ್ ರೌಂಡ್-ಅಪ್‌ನಲ್ಲಿನ ಕೊನೆಯ ಐಟಂನಂತೆ …

???

ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಸೂಪರ್ ಬಾಲ್ ಹೂ ಇದೆ. ಸೂಪರ್ ಮಾರಿಯೋ ಬ್ರದರ್ಸ್ ಶೈಲಿಗೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ, ಇದು ಫೈರ್ ಫ್ಲವರ್‌ಗೆ ಪರ್ಯಾಯವಾಗಿದೆ (ಅದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಈಗಾಗಲೇ ನಿಮ್ಮ ಕೋರ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಫೈರ್ ಫ್ಲವರ್ ಅನ್ನು ಹಿಡಿದುಕೊಳ್ಳಿ). ಇದನ್ನು ನಬ್ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಂಟೆಂಡೊನ ಮೊದಲ ಹ್ಯಾಂಡ್ಹೆಲ್ಡ್ ಗೇಮ್ಸ್ ಕನ್ಸೋಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾರಿಯೋ (ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಪಾತ್ರ) ಗೇಮ್ ಬಾಯ್ ಹಸಿರು ಸೂಪರ್ ಮಾರಿಯೋ ಲ್ಯಾಂಡ್ ಗೆ ತಿರುಗುತ್ತದೆ.

ಮೇಲ್ನೋಟಕ್ಕೆ ಫೈರ್ ಫ್ಲವರ್‌ಗೆ ಹೋಲುತ್ತಿದ್ದರೂ, ಸೂಪರ್ ಬಾಲ್ಗಳು ಮೇಲ್ಮೈಯಿಂದ ಪುಟಿಯುವವರೆಗೆ ಅಥವಾ ಶತ್ರುವನ್ನು ಹೊಡೆಯುವವರೆಗೆ ಒಂದು ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ವಿಧದ ನಾಣ್ಯಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಮತ್ತು ಪಿ ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಅವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಬಳಸಬಹುದು (ಸ್ವಿಚ್‌ಗಳನ್ನು ಆನ್ / ಆಫ್ ಮಾಡದಿದ್ದರೂ).

ಮತ್ತು, ಮೇಲಿನ ಎಲ್ಲ ಗಳ ಮೂಲಕ ನೀವು ಓದಿದ್ದರೆ ಈಗ ನೀವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿದಂತೆ, ಇದು ನಿಮಗೆ ಎರಡು ಹಾನಿ ಹಿಟ್‌ಗಳಿಂದ ರಕ್ಷಣೆ ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸೂಪರ್ ಬಾಲ್ ಫ್ಲವರ್ ಈ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪವರ್-ಅಪ್ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ನೀವು ಅದನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವಾಗ ಅದು ಆಡುವ ಬಿರಾಬುಟೊ ಕಿಂಗ್‌ಡಮ್ ಥೀಮ್‌ನ ಕಾರಣ. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಯಾವಾಗಲೂ ವಸ್ತುನಿಷ್ಠತೆಗಾಗಿ ಕಿರುಚುತ್ತಿದ್ದಾರೆ – ಇಲ್ಲಿ ಅದು! ಸೂಪರ್ ಬಾಲ್ ಹೂ: ವಸ್ತುನಿಷ್ಠವಾಗಿ ಸೂಪರ್ ಮಾರಿಯೋ ಮೇಕರ್ 2 ರಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮಾರಿಯೋ ಪವರ್-ಅಪ್, ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಮಾರಿಯೋ ಆಟದಲ್ಲಿ, ಇದುವರೆಗೆ. ಹೌದು.

ಕೆಳಗಿನ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದಾದರೂ ಕುರಿತು ನಿಮಗೆ ಏನಾದರೂ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿವೆಯೇ ಎಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಅವುಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸಲು ನಾವು ನಮ್ಮ ಕೈಲಾದಷ್ಟು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೇವೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ನಿಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೋರ್ಸ್ ಸೃಷ್ಟಿಗಳನ್ನು ನಿಂಟೆಂಡೊ ಲೈಫ್ ಸಮುದಾಯದೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ .

Categories