ಆಪಲ್ ಕ್ಯೂ 3 ಆದಾಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಐಫೋನ್ ಬೇಡಿಕೆ ಮತ್ತು ಸೇವೆಗಳು, ವಿಶ್ಲೇಷಕರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ – ಜಿಎಸ್ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್ ಸುದ್ದಿ – ಜಿಎಸ್ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್

ಆಪಲ್ ಕ್ಯೂ 3 ಆದಾಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಐಫೋನ್ ಬೇಡಿಕೆ ಮತ್ತು ಸೇವೆಗಳು, ವಿಶ್ಲೇಷಕರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ – ಜಿಎಸ್ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್ ಸುದ್ದಿ – ಜಿಎಸ್ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್

Apple’s Q3 earnings report isn’t due until July 30 but according to independent investment firm Evercore ISI, the company will see better revenue flow from its services sector and increased demand from Chinese consumers. Service revenues for Q3 are on track to go up by 18% according to early estimates. In addition, Chinese consumers are…

ಆಪಲ್ನ ಕ್ಯೂ 3 ಗಳಿಕೆಯ ವರದಿಯು ಜುಲೈ 30 ರವರೆಗೆ ಬರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೂಡಿಕೆ ಸಂಸ್ಥೆ ಎವರ್ಕೋರ್ ಐಎಸ್ಐ ಪ್ರಕಾರ, ಕಂಪನಿಯು ತನ್ನ ಸೇವಾ ವಲಯದಿಂದ ಉತ್ತಮ ಆದಾಯದ ಹರಿವನ್ನು ಮತ್ತು ಚೀನಾದ ಗ್ರಾಹಕರಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿದ ಬೇಡಿಕೆಯನ್ನು ನೋಡುತ್ತದೆ.

ಆಪಲ್ನ ಕ್ಯೂ 3 ಆದಾಯವು ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಸೇವಾ ವಲಯ ಮತ್ತು ಐಫೋನ್ ಬೇಡಿಕೆಯನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ

ಆರಂಭಿಕ ಅಂದಾಜಿನ ಪ್ರಕಾರ ಕ್ಯೂ 3 ಗಾಗಿ ಸೇವಾ ಆದಾಯವು 18% ರಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಆ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಐಫೋನ್ ಬೇಡಿಕೆ ಸ್ಥಿರವಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಚೀನಾದ ಗ್ರಾಹಕರು ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ಆದಾಯಕ್ಕೆ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಆಪಲ್ ಆಪ್ ಸ್ಟೋರ್‌ನಿಂದ .1 37.1 ಬಿಲಿಯನ್ ಆದಾಯವನ್ನು ತಂದಿತು, ಇದು ಅದರ ಆದಾಯದ ಗಮನಾರ್ಹ ಭಾಗವಾಗಿದೆ.

ಇದು 2019 ರ ಎರಡನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದ ಆರ್ಥಿಕ ಫಲಿತಾಂಶಗಳ ಮುಂದುವರಿಕೆಯಾಗಿದ್ದು, ಇದು ಐಫೋನ್ ಮಾರಾಟದಲ್ಲಿ ಮಂದಗತಿಯನ್ನು ಕಂಡಿತು ಆದರೆ ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ಉನ್ನತ ಸೇವೆಗಳ ಆದಾಯ $ 11.45 ಬಿಲಿಯನ್‌ನಿಂದ ಸರಿದೂಗಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಇನ್ನೂ, ಎರಡನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕ ಹಣಕಾಸು ವರದಿಯೊಂದಿಗೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಕ್ಯೂ 3 ಮಾರ್ಗದರ್ಶನದ ಪ್ರಕಾರ, ಆಪಲ್‌ನ ಆದಾಯವು billion 58 ಬಿಲಿಯನ್‌ನಿಂದ ಎಲ್ಲೋ $ 52.5 – .5 54.5 ಬಿಲಿಯನ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಕುಸಿಯುತ್ತದೆ.

ಆಪಲ್ನ ಕ್ಯೂ 3 ಆದಾಯವು ಚೀನಾ ಮತ್ತು ಸೇವಾ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿದ ಬೇಡಿಕೆಯಿಂದಾಗಿ ಬೆಳೆಯುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ

ಆಪಲ್ ತನ್ನ ಯೋಜಿತ ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಗೇಮಿಂಗ್ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಸೇವೆಗಳ ಪೋರ್ಟ್ಫೋಲಿಯೊವನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ವಿಸ್ತರಿಸಿದಂತೆ, ಆ ವಲಯದ ಮೇಲೆ ಕಂಪನಿಯ ಅವಲಂಬನೆಯು ಇನ್ನಷ್ಟು ಮುಂದೆ ಸಾಗುವುದನ್ನು ನಾವು ನೋಡುತ್ತೇವೆ.

ಮೂಲ

Categories