ಸ್ಟ್ರೇಂಜರ್ ಥಿಂಗ್ಸ್ 3: ಗೇಮ್ ರಿವ್ಯೂ (ಸ್ವಿಚ್ ಇಶಾಪ್) – ನಿಂಟೆಂಡೊ ಲೈಫ್

ಸ್ಟ್ರೇಂಜರ್ ಥಿಂಗ್ಸ್ 3: ಗೇಮ್ ರಿವ್ಯೂ (ಸ್ವಿಚ್ ಇಶಾಪ್) – ನಿಂಟೆಂಡೊ ಲೈಫ್

ಒಂದು ಬಾರಿ – ಹೆಚ್ಚು ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಒಂದು ಪೀಳಿಗೆಯ ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹಿಂದೆ – ಪರವಾನಗಿ ಪಡೆದ ಟೈ-ಇನ್ ವಿಡಿಯೋ ಗೇಮ್‌ಗಳು ಲೆಗೋನ ಏಕೈಕ ಡೊಮೇನ್ ಆಗಿರಲಿಲ್ಲ . ಪ್ರಾಯೋಗಿಕವಾಗಿ ಪ್ರತಿ ಫಿಲ್ಮ್ ಆಸ್ತಿಯು ತನ್ನದೇ ಆದ ವಿಡಿಯೋ ಗೇಮ್ ಸಮಾನತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು, ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಗೇಮರುಗಳಿಗಾಗಿ ತಮ್ಮ ಗೇಮರ್‌ಸ್ಕೋರ್ ಅಥವಾ ಟ್ರೋಫಿ ಎಣಿಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಸುಲಭವಾದ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ನೀಡುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚೇನೂ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ. ಸಹಜವಾಗಿ, ಟಿವಿ ಸಿನೆಮಾದ ಕಡಿಮೆ-ಬಜೆಟ್ ಸೋದರಸಂಬಂಧಿಯಾಗಿದ್ದಾಗ ಇದು ಹಿಂತಿರುಗಿತು, ಆದ್ದರಿಂದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಫೇವ್ ಶೋಗಳ ಗೇಮಿಂಗ್ ಸಮಾನತೆಗಳು ಕಡಿಮೆ ಮತ್ತು ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿವೆ.

ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ, ಟಿವಿ ದೊಡ್ಡ ಬಜೆಟ್ ಆಗಿದೆ. ಡ್ರ್ಯಾಗನ್ಗಳು ಮತ್ತು ಅತಿಯಾದ ನಗ್ನತೆ ದೊಡ್ಡ ಬಜೆಟ್. ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಸಣ್ಣ ಪರದೆಯ ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯ ಪರವಾನಗಿಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಸಂವಾದಾತ್ಮಕ ಮನರಂಜನೆಯ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಜಿಗಿಯುತ್ತೇವೆ. ಮತ್ತು ಕಾಗದದ ಮೇಲೆ, ಸ್ಟ್ರೇಂಜರ್ ಥಿಂಗ್ಸ್ ಸುಲಭವಾದ ಅನುವಾದಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. 80 ರ ದಶಕದಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆಯೇ? ಪರಿಶೀಲಿಸಿ . ನಾಸ್ಟಾಲ್ಜಿಯಾ ಮತ್ತು ಪಾಪ್ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯ ಉಲ್ಲೇಖಗಳಿಂದ ತುಂಬಿಹೋಗಿದೆಯೇ? ಪರಿಶೀಲಿಸಿ . ಸಾಕಷ್ಟು ರಾಕ್ಷಸರ ಮತ್ತು ಭಯಾನಕ ಸ್ಪ್ಲಾಶ್ಗಳು? ವರ್ಗವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ . ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತವಾಗಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಅದರ ಅಸ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸುವ ಸ್ಟ್ರೇಂಜರ್ ಥಿಂಗ್ಸ್ ಕಂಪ್ಯಾನಿಯನ್ ತುಣುಕನ್ನು ಎಳೆಯಲು ಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲಾ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ಇದು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ.

ಟೆಕ್ಸಾಸ್ ಮೂಲದ ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಬೋನಸ್‌ಎಕ್ಸ್‌ಪಿ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್‌ಗೆ ಅಪರಿಚಿತನಲ್ಲ , ಮೊಬೈಲ್‌ಗಾಗಿ ಮೊದಲ season ತುವಿನ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಆಟವನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. ಎನ್ಇಎಸ್ನ ಆರಂಭಿಕ ದಿನಗಳನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಟಾಪ್-ಡೌನ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಕಲಾ ಶೈಲಿಯೊಂದಿಗೆ, ಈ ಆರ್ಕೇಡ್-ಬ್ರಾಲರ್ / ಆರ್ಪಿಜಿ ಪಾತ್ರಗಳ ಡಿ & ಡಿ ಪ್ರೇಮದ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಸನ್ನಿವೇಶಗಳನ್ನು ನೈಜವಾಗಿ ಕಂಡುಕೊಂಡ ಭಯಾನಕ ಕಥೆಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜಿಸುವ ಉತ್ತಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದೆ . ಸ್ಟ್ರೇಂಜರ್ ಥಿಂಗ್ಸ್ 3: ಗೇಮ್ ಇದರ ನೈಸರ್ಗಿಕ ವಿಕಸನವಾಗಿದೆ, ಇದು ನವೀಕರಿಸಿದ ಸೌಂದರ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಸ್ತುತಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಎಸ್‌ಎನ್‌ಇಎಸ್-ಎಸ್ಕ್ಯೂ ಆಗಿದೆ (ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಜೋಂಬಿಸ್ ನನ್ನ ನೆರೆಹೊರೆಯವರಿಗೆ ನಾವು ಕೆಲವು ಫ್ಲ್ಯಾಷ್‌ಬ್ಯಾಕ್‌ಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ) ಮತ್ತು ಅನ್ವೇಷಣೆ ಮತ್ತು ಕರಕುಶಲತೆಗೆ ವಿಸ್ತೃತ ವಿಧಾನ .

ಮೂಲಭೂತ ತತ್ವವು ಒಂದೇ ಆಗಿರುತ್ತದೆ, ಇಡೀ season ತುವಿನ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ಮೂರನೆಯ from ತುವಿನಿಂದ ಮರುಸೃಷ್ಟಿಸುವ ಜೊತೆಗೆ ಕೆಲವು ಮುದ್ದಾದ ಕಥಾಹಂದರಗಳು ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ. ನೀವು ಇನ್ನೂ ಸರಣಿಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸದಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ಸ್ಪಾಯ್ಲರ್ ಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಅದನ್ನು ಸ್ಪ್ರೈಟ್ ರೂಪದಲ್ಲಿ ರಿಮೇಕ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಇಡೀ ವಿಷಯವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಾವು ಸಲಹೆ ನೀಡುತ್ತೇವೆ. ಸಂವಾದಾತ್ಮಕ ವೇಷದಲ್ಲಿ ಮರುಸೃಷ್ಟಿಸಿದ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನೋಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದರಿಂದ ಈ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್‌ಗಾಗಿ ಈಗಾಗಲೇ ಹುಚ್ಚರಾಗಿರುವವರಿಗೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಮನವರಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಕ್ವೆಸ್ಟ್‌ಲೈನ್‌ಗಳು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ ಸ್ವಲ್ಪ ಪುನರಾವರ್ತಿತವಾಗಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತವೆ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾರ್ಯಗಳು ಈ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಹುಡುಕಿ ಈ ಬಾಗಿಲು ತೆರೆಯಿರಿ ‘ಅಥವಾ’ ಈ ಜನರೇಟರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಗತಿಗೆ ಆನ್ ಮಾಡಿ ‘.

ನೀವು ಮೈಕ್ ಮತ್ತು ಲ್ಯೂಕಾಸ್ ಆಗಿ ಆಟವಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತೀರಿ, ಆದರೆ ನೀವು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಚಿತ ಮುಖಗಳನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಪಕ್ಷಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸುತ್ತೀರಿ. ಯಾವುದೇ ಒಂದು ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರು ಮಾತ್ರ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಇರಬಹುದಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ನೀವು ಡಿ-ಪ್ಯಾಡ್‌ನಲ್ಲಿ ‘ಡೌನ್’ ಒತ್ತುವ ಮೂಲಕ ಎರಡರ ನಡುವೆ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲ ಪಕ್ಷದ ಸದಸ್ಯರ ನಡುವೆ ‘R ಡ್ಆರ್’ ಮತ್ತು ‘L ಡ್ಎಲ್’ ಮೂಲಕ ಫ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಪಾತ್ರಕ್ಕೂ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ವಿಶಿಷ್ಟ ಆಯುಧ ಮತ್ತು ವಿಶೇಷ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಸಂಯೋಜಿಸುವುದು ಉತ್ತಮ ಎಂಬುದನ್ನು ಕಲಿಯುವುದು. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಡಸ್ಟಿನ್ ಶಸ್ತ್ರಾಸ್ತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ಯಾನ್ ಬಗ್ ಸ್ಪ್ರೇ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ, ಇದು ದೂರದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಹತ್ತಿರದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಶತ್ರುಗಳನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ. ಲಾಕ್ ಮಾಡಿದ ಬಾಗಿಲುಗಳನ್ನು ಹ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಮತ್ತು ಸಣ್ಣ ಕ್ಯೂಟಿಇ ಮಿನಿ ಗೇಮ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಕೀಪ್ಯಾಡ್-ಮೊಹರು ಎದೆಗಳನ್ನು ತೆರೆಯುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನೂ ಅವರು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಕಥೆಯ ಮೂಲಕ ನೀವು ಪ್ರಗತಿಯಲ್ಲಿರುವಾಗ, ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚು ಉಪಯುಕ್ತ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ.

ಇಡೀ ಆಟವನ್ನು ಏಕಾಂಗಿಯಾಗಿ ಆಡಬಹುದು (AI ನಿಮ್ಮ ತಂಡದ ಇತರ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ) ಅಥವಾ ನೀವು ಕೆಲವು ಸ್ಥಳೀಯ ಸಹಕಾರ ಕ್ರಿಯೆಗೆ ತಂಡವನ್ನು ಸೇರಿಸಬಹುದು. ಸ್ನೇಹಿತ ಎಐ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮರ್ಥವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯ ಅದು ನಿಂತು ತನ್ನದೇ ಆದ ಮೂಲಭೂತ ದಾಳಿಯನ್ನು ಅದು ಬೀಳುವವರೆಗೆ ಅಥವಾ ಶತ್ರು ಮಾಡುವವರೆಗೂ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ದೊಡ್ಡ ವ್ಯಾಕುಲತೆಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಈ ತಂತ್ರವು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಪಾತ್ರದ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಬರಿದಾಗಿಸಿದಾಗ ಅದು ಸ್ವಲ್ಪ ನೋವುಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಸ್ಥಳೀಯ ಸಹಕಾರದಲ್ಲಿ ಆಡುವುದು ಹೆಚ್ಚು ಆನಂದದಾಯಕವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಪ್ರತಿ ಪಾತ್ರದ ವಿಶಿಷ್ಟ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

ನ್ಯಾನ್ಸಿಯ ಕತ್ತರಿ ಸ್ಲ್ಯಾಷ್ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಹಾನಿಯನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ಅವಳನ್ನು ಆದರ್ಶವಾಗಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಲ್ಯೂಕಾಸ್ ಮತ್ತು ಅವನ ಶ್ರೇಣಿಯ ಮಣಿಕಟ್ಟಿನ-ರಾಕೆಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಅವಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಶತ್ರುಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ತಲುಪುವ ಮೊದಲೇ ದುಃಖಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ಪಾತ್ರಗಳು ಇತರರಿಗಿಂತ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿವೆ, ಆದರೆ ಹಾಪರ್, ಹನ್ನೊಂದು ಮತ್ತು ಗ್ಯಾಂಗ್‌ನ ಉಳಿದ ಭಾಗಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವುದನ್ನು ನೋಡುವುದು ತಮಾಷೆಯಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪಕ್ಷದಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಲು ಮತ್ತು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಲು 12 ಅಕ್ಷರಗಳಿವೆ, ಇದು ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯದಿಂದ ಉತ್ತಮವಾದ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಆಗಿದೆ. ಪಾರ್ಟಿ ಟ್ರಿಂಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸಹ ನೀವು ರಚಿಸಬಹುದು (ಅಥವಾ ಖರೀದಿಸಬಹುದು), ಅದು ನಿಮ್ಮ ತಂಡವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ (ಹೆಚ್ಚಿದ ದಾಳಿ ಅಥವಾ ರಕ್ಷಣಾ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳಂತಹ) ಪ್ರಚೋದಿಸುತ್ತದೆ.

ಈ ಪಾತ್ರಗಳಂತೆ ವೈವಿಧ್ಯಮಯವಾಗಿ, ಯುದ್ಧವು ‘ಹಿಟ್ ಶತ್ರುಗಳ ಮೇಲೆ ಬೀಳುವ ತನಕ’ ದೂರವಿರುತ್ತದೆ. ವ್ಯಾಪಕವಾದ ಹಾನಿಯನ್ನುಂಟುಮಾಡಲು ನೀವು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಬಹುದು (ಮತ್ತು ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ದಾಳಿ ವರ್ಧಕವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಬಹುದು), ಮತ್ತು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು (ಡಸ್ಟಿನ್ ಸ್ಫೋಟಿಸುವ ರೋಬೋಟ್‌ಗಳಂತಹ) ಬಳಸಬಹುದು, ಆದರೆ ನೀವು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳನ್ನು ಹೊಡೆಯುವಾಗ ಓಡುತ್ತಿರುವಾಗ ಯುದ್ಧಗಳು ವಿರಳವಾಗಿ ಭಿನ್ನವಾಗಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನಗದು. ಈ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೇಂಜರ್ ಥಿಂಗ್ಸ್ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಆರ್ಕೇಡ್ ಜಗಳವಾಡಲು ಬಯಸಿದೆ, ಆದರೆ ಈ ದಶಕಗಳಷ್ಟು ಹಳೆಯದಾದ ಟ್ರೋಪ್‌ಗಳನ್ನು ಮೀರಿ ತನ್ನನ್ನು ತಾನೇ ಎತ್ತರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅದು ಸಾಕಷ್ಟು ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ.

ತೀರ್ಮಾನ

ಸ್ಟ್ರೇಂಜರ್ ಥಿಂಗ್ಸ್ 3: ವಿಡಿಯೋ ಗೇಮ್ ಟೈ-ಇನ್ಗಳಿಗಾಗಿ ಗೇಮ್ ಯಾವುದೇ ಚಿನ್ನದ ಮಾನದಂಡಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಅಂತಹ ವಿದ್ಯಮಾನವನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿದ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಉತ್ತಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಇದು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಹಾಕಿನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುವುದು ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಕ ಪಾತ್ರವರ್ಗದೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹನ ನಡೆಸುವುದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್‌ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಪುನರಾವರ್ತಿತ ಕ್ವೆಸ್ಟ್ ವಿನ್ಯಾಸಗಳು ಮತ್ತು ಗಮನಾರ್ಹವಲ್ಲದ ಯುದ್ಧವು ನೀವು ಇನ್ನೂ ಸ್ಟ್ರೇಂಜರ್ ಥಿಂಗ್ಸ್ ದೋಷವನ್ನು ಹಿಡಿಯದಿದ್ದರೆ ಅದನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಸ್ಲಾಗ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಇನ್ನೂ, ಅದರ ಆಕರ್ಷಣೀಯ ದೃಶ್ಯಗಳು, ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದಾದ ಆಟದ ಮತ್ತು ವಾತಾವರಣದ ಸಿಂಥ್‌ವೇವ್ ಧ್ವನಿಪಥಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ನಿಮ್ಮ ಬೇಸಿಗೆಯನ್ನು ಕಳೆಯಲು ಹಲವು ಕೆಟ್ಟ ಮಾರ್ಗಗಳಿವೆ.

Categories