ನಾನಾ ವಿರುದ್ಧದ ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಮುಚ್ಚುವಿಕೆಯ ವರದಿಯ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರತಿಭಟನಾ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ತನುಶ್ರೀ ದತ್ತಾ … – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ನಾನಾ ವಿರುದ್ಧದ ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಮುಚ್ಚುವಿಕೆಯ ವರದಿಯ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರತಿಭಟನಾ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ತನುಶ್ರೀ ದತ್ತಾ … – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

2008 ರಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಚಿತ್ರ ಹಾರ್ನ್ ಒಕೆ ಪ್ಲೀಸ್‌ನ ಸೆಟ್‌ಗಳಿಂದ ಸಹನಟ ನಾನಾ ಪಟೇಕರ್ ವಿರುದ್ಧ ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಿದ್ದ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ತನುಶ್ರೀ ದತ್ತಾ , ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರು ಮುಚ್ಚುವ ವರದಿಯನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದ ನಂತರ ಈ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಭಟನಾ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ ವಿಷಯ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ತನುಶ್ರೀ ಅವರ ಹಕ್ಕುಗಳು ಸುಳ್ಳು ‘: ನಾನಾ ವಿರುದ್ಧದ ಕಿರುಕುಳ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ಪೊಲೀಸರು ತೆರಳುತ್ತಾರೆ

ತನುಶ್ರೀ ಪರವಾಗಿ ಅಂಧೇರಿಯ ಎಲ್ಡಿ ರೈಲ್ವೆ ಮೊಬೈಲ್ ನ್ಯಾಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ಹಾಜರಾದ ತನುಶ್ರೀ ಅವರ ಕಾನೂನು ಪ್ರತಿನಿಧಿ ವಕೀಲ ನಿತಿನ್ ಸತ್ಪುಟ್, ಒಶಿವಾರಾ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ‘ಬಿ’ ಸಾರಾಂಶ ವರದಿಯನ್ನು ವಿರೋಧಿಸಿ, ಅವರ ಪರವಾಗಿ ಪ್ರತಿಭಟನಾ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಸಮಯ ಕೋರಿದರು. ಬಿ ಸಮ್ಮರಿ ವರದಿಯನ್ನು ವಿರೋಧಿಸಲು ಪ್ರತಿಭಟನಾ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ನ್ಯಾಯಾಲಯ ಕಾಲಾವಕಾಶ ನೀಡಿದೆ. ಈ ಕುರಿತು ಮುಂದಿನ ವಿಚಾರಣೆ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 7 ರಂದು ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಕಬೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸುತ್ತಾನೆ, ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ‘ಅಂತಹ ಭಾಗಗಳನ್ನು ಮೆಚ್ಚುವ, ಅಂಗೀಕರಿಸುವ ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರಬುದ್ಧತೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿದ್ದಾರೆ’ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಜೂನ್‌ನಲ್ಲಿ, ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸ್ ವಕ್ತಾರ, ಪೊಲೀಸ್ ಉಪ ಆಯುಕ್ತ ಮಂಜುನಾಥ್ ಶಿಂಗೆ ಐಎಎನ್‌ಎಸ್‌ಗೆ ಹೀಗೆ ಹೇಳಿದರು: “ಹೌದು, ನಾವು ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ಬಿ-ಸಾರಾಂಶ ವರದಿಯನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದೇವೆ.” ಈ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪುರಾವೆಗಳು ದೊರೆತಿಲ್ಲ ಎಂದು ವರದಿಯಾದ ನಂತರ ಪೊಲೀಸ್ ಕ್ರಮವು ಬಂದಿತು. ಅವರು ಹೆಚ್ಚಿನ ತನಿಖೆಯನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲದ ಕಾರಣ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಈ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಪೊಲೀಸರ ನಡೆಯನ್ನು ಸವಾಲು ಮಾಡುವುದಾಗಿ ಸತ್ಪೂಟ್ ಹೇಳಿದ್ದರು.

ಒಂದು ದಶಕದ ಹಿಂದೆ, 2008 ರಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳ ನೀಡಿದ ಆರೋಪದ ಮೇಲೆ ನಟಿ 2018 ರ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ನಾನಾ ವಿರುದ್ಧ ದೂರು ದಾಖಲಿಸಿದ್ದರು, ಆದರೆ ಅವರು ಆರೋಪಿಸಿರುವ ಆರೋಪಗಳನ್ನು ಅವರು ತೀವ್ರವಾಗಿ ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದರು.

( ANI ಒಳಹರಿವಿನೊಂದಿಗೆ )

ಹೆಚ್ಚಿನದಕ್ಕಾಗಿ @ htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲು ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ: ಜುಲೈ 08, 2019 15:15 IST

Categories