ಎಎಮ್ಡಿ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ 5700 ವರ್ಸಸ್ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ 5700 ಎಕ್ಸ್‌ಟಿ: ನಿಮಗಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಎಎಮ್‌ಡಿ ಜಿಪಿಯು ಯಾವುದು? – ಟೆಕ್ ರಾಡರ್

ಎಎಮ್ಡಿ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ 5700 ವರ್ಸಸ್ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ 5700 ಎಕ್ಸ್‌ಟಿ: ನಿಮಗಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಎಎಮ್‌ಡಿ ಜಿಪಿಯು ಯಾವುದು? – ಟೆಕ್ ರಾಡರ್

<ಲೇಖನ ಡೇಟಾ-ಐಡಿ = "M2bQHc4C4nfapauUE7RWBA"> <ಹೆಡರ್>

AMD Radeon RX 5700 XT vs RX 5700 <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ =" https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/AvJg9uT5LGwNabNXbYfan9.jpg "itemprop =" url "> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ =" 600 "itemprop =" height ">

(ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಭವಿಷ್ಯ)

ಇದೀಗ, ಹೊಸದನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಯೋಚಿಸಲು ನಾವು ಕಠಿಣ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಕಾರ್ಡ್ , ಹೊಸ ಎನ್ವಿಡಿಯಾ ಸೂಪರ್ ಆರ್ಟಿಎಕ್ಸ್ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸಹಜವಾಗಿ, ಎಎಮ್‌ಡಿ ನವೀ . ಅದು ಏಕೆ? ಸರಿ, AMD ರೇಡಿಯನ್ RX 5700 ಮತ್ತು ಆರ್ಎಕ್ಸ್ 5700 ಎಕ್ಸ್‌ಟಿ , ಈ ಬೆಲೆ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಅಂತಹ ಅದ್ಭುತ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸಬಲ್ಲ ಈ ಕೈಗೆಟುಕುವ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ನಾವು ನೋಡಿಲ್ಲ.

ಆದರೆ, ಈ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದ್ದರೂ, ಒಮ್ಮೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ ಎಎಮ್‌ಡಿ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಕಾರ್ಡ್ ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ – ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅವುಗಳು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಬೆಲೆಯಿರುವಾಗ.

ಅದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ಇಲ್ಲಿ ಟೆಕ್ ರಾಡಾರ್‌ನಲ್ಲಿ ನಾವು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಕಾರ್ಡ್‌ನ ಮೇಲೆ ಗೀಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಎಎಮ್‌ಡಿ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ 5700 ಎಕ್ಸ್‌ಟಿ ಅಥವಾ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ 5700 ನೊಂದಿಗೆ ಹೋಗಬೇಕೆ ಎಂದು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಬಹುದು.

RX 5700 XT ಯಲ್ಲಿರುವ ಡೆಂಟ್ ಇರಬೇಕಿದೆ

RX 5700 ನಲ್ಲಿನ ಡೆಂಟ್ XT ಇರಬೇಕಿದೆ

(ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಭವಿಷ್ಯ)

ಬೆಲೆ ಮತ್ತು ವಿಶೇಷಣಗಳು

ಎಎಮ್ಡಿ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ 5700 ಎಕ್ಸ್‌ಟಿ ಮತ್ತು ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ 5700 ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಒಂದಕ್ಕೊಂದು ಹತ್ತಿರ ಬೆಲೆ ಇದೆ – ಇವೆರಡರ ನಡುವೆ ಕೇವಲ $ 50 (ಸುಮಾರು £ 40, ಖ.ಮಾ. $ 70) ವ್ಯತ್ಯಾಸವಿದೆ, ಕ್ರಮವಾಗಿ $ 399 (ಸುಮಾರು £ 315, ಖ.ಮಾ. $ 580) ಮತ್ತು $ 349 (ಸುಮಾರು £ 275, ಖ.ಮಾ. $ 500). <

ಮತ್ತು, ಎಎಮ್‌ಡಿ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್‌ಎಕ್ಸ್ 5700 ಎಕ್ಸ್‌ಟಿ 4 ಹೆಚ್ಚು ಕಂಪ್ಯೂಟ್ ಘಟಕಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಕೇವಲ 256 ಹೆಚ್ಚಿನ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ನೀವು ಕೇವಲ 9% ಹೆಚ್ಚು ಕಚ್ಚಾ ಅಶ್ವಶಕ್ತಿಗೆ 13% ಹೆಚ್ಚು ಪಾವತಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಎಎಮ್‌ಡಿ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್‌ಎಕ್ಸ್ 5700 ಎಕ್ಸ್‌ಟಿ 5700 ರ 1,525 ಮೆಗಾಹರ್ಟ್ z ್ ವಿರುದ್ಧ 1,755 ಮೆಗಾಹರ್ಟ್ z ್ ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ “ಗೇಮ್ ಕ್ಲಾಕ್” ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದರಿಂದ, ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ದುಬಾರಿ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಕಾರ್ಡ್‌ನಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕು.

ಆದಾಗ್ಯೂ ಗಡಿಯಾರದ ವೇಗ ಮತ್ತು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್‌ಗಳನ್ನು ಮೀರಿ, ಈ ಎರಡು ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳು ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ಒಂದೇ ಆಗಿರುತ್ತವೆ.

ಎಎಮ್‌ಡಿ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್‌ಎಕ್ಸ್ 5700 ಎಕ್ಸ್‌ಟಿ ಮತ್ತು ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ 5700 ಎರಡರಲ್ಲೂ, ನೀವು 64 ಆರ್‌ಒಪಿ ಘಟಕಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದೀರಿ, 8 ಜಿಬಿ ಜಿಡಿಡಿಆರ್ 6 ವಿಆರ್ಎಎಂ 14 ಜಿಬಿಪಿಎಸ್ ಗಡಿಯಾರದಲ್ಲಿದೆ.

ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಆಧರಿಸಿ, ಎಎಮ್ಡಿ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ 5700 ಸುಲಭವಾಗಿ ಮೇಲಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತದೆ – $ 50 ಬಹಳಷ್ಟು ತೋರುತ್ತಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅದು ಹೊಸ ಪಿಸಿ ಆಟವಾಗಿದೆ. ಜೊತೆಗೆ, ಪಿಸಿಯಲ್ಲಿ ಎಕ್ಸ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಗೇಮ್ಸ್ ಪಾಸ್‌ಗೆ ಒಂದೇ ಬೋನಸ್ 3 ತಿಂಗಳ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಎಎಮ್‌ಡಿ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್‌ಎಕ್ಸ್ 5700 ನಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು

ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ‘ ಎಎಮ್‌ಡಿ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್‌ಎಕ್ಸ್ 5700

(ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಭವಿಷ್ಯ)

ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ

ನಲ್ಲಿ ಅಗತ್ಯವಿದೆ ಕಚ್ಚಾ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ನಿಯಮಗಳು, ಎಎಮ್‌ಡಿ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್‌ಎಕ್ಸ್ 5700 ಎಕ್ಸ್‌ಟಿ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ವಿಜೇತರಾಗಿದೆ … ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚು ಅಲ್ಲ.

ನಮ್ಮ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ, ಎಎಮ್‌ಡಿ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ 5700 ಎಕ್ಸ್‌ಟಿ ಎಎಮ್‌ಡಿ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ 5700 ಗಿಂತ 4-11% ವೇಗವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಮತ್ತೆ, ವೇಗದ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಾಗಿ ನೀವು 13% ಹೆಚ್ಚು ಪಾವತಿಸುವಾಗ, ಅದು ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯಲ್ಲಿ ಡೆಲ್ಟಾ ಹೆಚ್ಚು ಅರ್ಥವಿಲ್ಲ.

ಉದಾಹರಣೆಗೆ, 4 ಕೆ ಅಲ್ಟ್ರಾ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಮೆಟ್ರೋ ಎಕ್ಸೋಡಸ್ ನಲ್ಲಿ, ಎಎಮ್‌ಡಿ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ 5700 ಎಕ್ಸ್‌ಟಿಯ 30 ಎಫ್‌ಪಿಎಸ್‌ಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ 5700 ಸರಾಸರಿ 29 ಎಫ್‌ಪಿಎಸ್. ಅದು ಅಕ್ಷರಶಃ frame 50 ಕ್ಕೆ ಒಂದು ಫ್ರೇಮ್ ಹೆಚ್ಚು.

ಸಂಶ್ಲೇಷಿತ ಮಾನದಂಡಗಳಲ್ಲಿ ಹರಡುವಿಕೆಯು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿದೆ. ಟೈಮ್‌ಸ್ಪಿ ಎಕ್ಸ್‌ಟ್ರೀಮ್‌ನಲ್ಲಿ, ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ 5700 ಎಕ್ಸ್‌ಟಿ 5700 ರ 3,753 ಕ್ಕೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ 4,119 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ. ಅದು 9% ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ವ್ಯತ್ಯಾಸವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಬೆಲೆ ವ್ಯತ್ಯಾಸಕ್ಕೆ ಅದು ಇನ್ನೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ.

ವಸ್ತುಗಳ ಇನ್ನೊಂದು ಬದಿಯಲ್ಲಿ, ಆ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಡೆಲ್ಟಾವು ಪವರ್ ಡ್ರಾ ಮತ್ತು ತಾಪಮಾನದಲ್ಲಿ ವ್ಯತ್ಯಾಸದೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಎಎಮ್‌ಡಿ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್‌ಎಕ್ಸ್ 5700 ಎಕ್ಸ್‌ಟಿ 197 ವ್ಯಾಟ್‌ಗಳಷ್ಟು ಸೆಳೆಯಿತು, ಆದರೆ ಆರ್‌ಎಕ್ಸ್ 5700 153W ನಲ್ಲಿ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ – ಎಕ್ಸ್‌ಟಿಗಿಂತ 23% ಕಡಿಮೆ ಶಕ್ತಿ.

ದಿನದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ಎಎಮ್ಡಿ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ 5700 ಎಕ್ಸ್‌ಟಿ ಹೆಚ್ಚು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಕಾರ್ಡ್ ಆಗಿದೆ, ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರಿಗೆ ನಾವು ಬದಲಿಗೆ ಎಎಮ್‌ಡಿ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ 5700 ಅನ್ನು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. $ 50 ಬೆಲೆ ವ್ಯತ್ಯಾಸವು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಉನ್ನತಿಯ ಸಣ್ಣ ಮೌಲ್ಯದ್ದಾಗಿಲ್ಲ.

ಇದು ಸುಂದರವಾದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಿಲ್ಲದೆ ಪ್ರಮುಖವಾಗುವುದಿಲ್ಲ

ಇದು ಪ್ರಮುಖವಾದುದಲ್ಲ ಸುಂದರವಾದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಿಲ್ಲದೆ

(ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಭವಿಷ್ಯ)

ಎಎಮ್ಡಿ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ 5700 ಎಕ್ಸ್‌ಟಿ ವರ್ಸಸ್ ಎಎಮ್‌ಡಿ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ 5700: ನೀವು ಯಾವುದನ್ನು ಖರೀದಿಸಬೇಕು?

ಎಎಮ್‌ಡಿ ನವೀ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಬಂದಿರುವುದರಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿರಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನಮ್ಮ ದೃಷ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ 5700 ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಮೌಲ್ಯವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನೋಡುವುದು ಸುಲಭ. ಈ ಎರಡೂ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳು ನಿಮಗೆ 1440p ನಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅದ್ಭುತ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತವೆ, ಮತ್ತು ಎರಡೂ ಒಂದೇ ಪ್ರಮಾಣದ VRAM ಮತ್ತು ಮೆಮೊರಿ ವೇಗವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ.

ನೀವು ಎರಡರಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾದ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಎಎಮ್‌ಡಿ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್‌ಎಕ್ಸ್ 5700 ಎಕ್ಸ್‌ಟಿ ಸ್ಪಷ್ಟ ವಿಜೇತ – ಇದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯದ ಸುಮಾರು 10% ವೇಗವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆದರೆ, ನೀವು ನಮ್ಮನ್ನು ಕೇಳಿದರೆ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರಿಗೆ ಉತ್ತಮವಾದ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಕಾರ್ಡ್ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಉತ್ತಮ ಮೌಲ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಸಮತೋಲನಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅಲ್ಲಿ ವಿಜೇತರು ಸುಲಭವಾಗಿ ಎಎಮ್‌ಡಿ ರೇಡಿಯನ್ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ 5700 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ.

ಆದರೂ, ಈ ಎರಡೂ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳು ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮವಾದ 1440p ಪಿಸಿ ಗೇಮಿಂಗ್ ಅನುಭವವನ್ನು ನೀಡಿ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ತಪ್ಪಾಗಲಾರರು – ಇದು ಹೆಚ್ಚುವರಿ 50 ಬಕ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡಲು ಅಥವಾ ಏನನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡಲು ನೀವು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದರ ಪ್ರಶ್ನೆಯಾಗಿದೆ.

Categories