ನಾಚ್ ಬಲಿಯೆ 9 ಪ್ರೋಮೋ: ನಾಗಿನ್ ತಾರೆ ಅನಿತಾ ಹಸಾನಂದಾನಿ ಮತ್ತು ಕುಂಡಲಿ ಭಾಗ್ಯ ಅವರ ಶ್ರದ್ಧಾ ಆರ್ಯ ನೃತ್ಯ ಮಹಡಿಯನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ನಾಚ್ ಬಲಿಯೆ 9 ಪ್ರೋಮೋ: ನಾಗಿನ್ ತಾರೆ ಅನಿತಾ ಹಸಾನಂದಾನಿ ಮತ್ತು ಕುಂಡಲಿ ಭಾಗ್ಯ ಅವರ ಶ್ರದ್ಧಾ ಆರ್ಯ ನೃತ್ಯ ಮಹಡಿಯನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ನಾಚ್ ಬಲಿಯೆ 9 ರ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಉರಾವಶಿ ಧೋಲಾಕಿಯಾ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲ್ ಆದಿತ್ಯ ಸಿಂಗ್ ಅವರನ್ನು ಇಬ್ಬರು ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಾಗಿ ಪರಿಚಯಿಸಿದ ನಂತರ, ತಯಾರಕರು ಹೊಸ ಪ್ರೋಮೋನೊಂದಿಗೆ ಇನ್ನೂ ಎರಡು ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ

ಈ ವರ್ಷ ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ದೂರದರ್ಶನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಲ್ಲಿ ನಾಚ್ ಬಲಿಯೆ ಕೂಡ ಒಂದು. ಸೂಪರ್ ಸ್ಟಾರ್ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ನಿರ್ಮಿಸುತ್ತಿರುವ ಈ ನೃತ್ಯ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ಮನೀಶ್ ಪಾಲ್ ಆಯೋಜಿಸಲಿದ್ದು, ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರ ಸಮಿತಿಯು ನಟಿ ರವೀನಾ ಟಂಡನ್ , ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಅಲಿ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಜಾಫರ್ ಮತ್ತು ನೃತ್ಯ ಸಂಯೋಜಕ ಅಹ್ಮದ್ ಖಾನ್ ಅವರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಅಂತಿಮ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಪಟ್ಟಿಗಾಗಿ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಇನ್ನೂ ಕುತೂಹಲದಿಂದ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದರೆ, ತಯಾರಕರು ಈ ವರ್ಷ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲಿರುವ 4 ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಹೆಸರನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋ ನಾಚ್ ಬಾಲಿಯೆ 10 ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಜೋಡಿಗಳು ಪ್ರತಿ ವರ್ಷ ಪರಸ್ಪರರ ವಿರುದ್ಧ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರತಿ ವಾರ, ದಂಪತಿಗಳನ್ನು ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ವಿಭಿನ್ನ ರಾಗಕ್ಕೆ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಬೇರೆ ವಿಷಯದ ಮೇಲೆ ಆಧರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸೀಸನ್ 9 ತುಂಬಾ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ದೃ confirmed ಪಡಿಸಿದಂತೆ, ಭಾರತೀಯ ದೂರದರ್ಶನ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ, ಮಾಜಿ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಜೋಡಿಗಳು ತಂಡದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಕೊಂಡು ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

ತಯಾರಕರು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿರುವ ಪ್ರೋಮೋಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಉರಾವಾಶಿ ಧೋಲಾಕಿಯಾ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲ್ ಆದಿತ್ಯ ಸಿಂಗ್ ತಮ್ಮ ರಹಸ್ಯ ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗೆ ನಾಚ್ ಬಾಲಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಇಂದು, ಹೊಸ ಪ್ರೋಮೋ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದ್ದು ಅದು ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಎರಡು ಹೊಸ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಮುಖಗಳಿಗೆ ಪರಿಚಯಿಸಿತು. ನಾಗಿನ್ ಖ್ಯಾತಿಯ ಅನಿತಾ ಹಸಾನಂದಾನಿ ಮತ್ತು ಕುಂಡಲಿ ಭಾಗ್ಯ ಅವರ ಶ್ರದ್ಧ ಆರ್ಯ ತಮ್ಮ ನೃತ್ಯ ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗೆ ಕಾಲು ಅಲುಗಾಡಿಸಲು ಸಜ್ಜಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಕಿರು ಕ್ಲಿಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರೂ ನಟಿಯರು ಎಂದಿನಂತೆ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಹೀಗಿದೆ: “ಕೌನ್ ಹೈ ಯೆ … ನಾಗ್ ur ರ್ ಫರಿಷ್ಟೆ ಕೆ ರೂಪ್ ಮೇ?”

ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

Categories