ದಿಶಾ ಪಟಾನಿ ಮತ್ತು ಟೈಗರ್ ಶ್ರಾಫ್ 'ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ' ಮುರಿದು ಬಿದ್ದಿದ್ದಾರೆ: ವರದಿಗಳು – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಸುದ್ದಿ

ದಿಶಾ ಪಟಾನಿ ಮತ್ತು ಟೈಗರ್ ಶ್ರಾಫ್ 'ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ' ಮುರಿದು ಬಿದ್ದಿದ್ದಾರೆ: ವರದಿಗಳು – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಸುದ್ದಿ

ದಿಶಾ ಪಟಾನಿ ಮತ್ತು ಟೈಗರ್ ಶ್ರಾಫ್ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ hed ಾಯಾಚಿತ್ರ ತೆಗೆದಿದ್ದಾರೆ.

ನವ ದೆಹಲಿ:

ದಿಶಾ ಪಟಾನಿ ಮತ್ತು ಟೈಗರ್ ಶ್ರಾಫ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಧಿಕೃತ ಪಿಂಕ್‌ವಿಲ್ಲಾ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ “ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಮುರಿದುಬಿದ್ದಿದ್ದಾರೆ”. ಡೇಟಿಂಗ್ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿರುವ ದಿಶಾ ಮತ್ತು ಟೈಗರ್ ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧದ ವದಂತಿಗಳನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ತಿಳಿಸಲಿಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈವೆಂಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಹ್ಯಾಂಗ್ out ಟ್ ಆಗುವುದನ್ನು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಗುರುತಿಸಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು. ಎರಡೂ ನಟರಿಗೆ ಹತ್ತಿರವಿರುವ ಮೂಲವು ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾಗೆ ಹೀಗೆ ಹೇಳಿದೆ: “ಟೈಗರ್ ಮತ್ತು ದಿಶಾ ಅವರ ಸಂಬಂಧವು ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಕಠಿಣ ಸಮಯಗಳನ್ನು ಕಂಡಿದೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಮಾರ್ಗಗಳಲ್ಲಿ ಹೋಗಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಈಗ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಮುರಿದುಬಿದ್ದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಕರೆಯುವ ನಿರ್ಧಾರ ಸಂಭವಿಸಿದೆ ಕೆಲವು ವಾರಗಳ ಹಿಂದೆ ಪರಸ್ಪರ. ಟೈಗರ್ ಮತ್ತು ದಿಶಾ ಮತ್ತು ಅವರ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಜನರು ಇದು ಬರುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನೋಡಿದ್ದಾರೆ. ”

ನಟರ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಮೀಕರಣದ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ದಿಶಾ ಮತ್ತು ಟೈಗರ್ “ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಪ್ರೇಮ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾಗೆ ಹೇಳಿದರು: “ಅವರು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಇರುವುದನ್ನು ಅವರು ಎಂದಿಗೂ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ. ಅವರು ತಮ್ಮ ವಿಘಟನೆಯನ್ನು ಏನು ಚರ್ಚಿಸುತ್ತಾರೆ? ಅವರಿಗೆ ಒಂದೇ ಇದೆ. ಸ್ನೇಹಿತರ ಗುಂಪು ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಪರಸ್ಪರ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದೆ. ಒಂದೇ ವ್ಯತ್ಯಾಸವೆಂದರೆ ಅವರು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿಲ್ಲ. ”

ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಮುಂಬೈನ ಉಪಾಹಾರ ಗೃಹವೊಂದರಲ್ಲಿ ದಿಶಾ ಮತ್ತು ಟೈಗರ್ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಗುರುತಿಸಲ್ಪಟ್ಟರು, ಇದರಲ್ಲಿ ಟೈಗರ್ ದಿಶಾ ಅವರ ರಕ್ಷಣೆಗೆ ಬಂದಾಗ ನಟಿಯನ್ನು ಒಂದು ಗುಂಪಿನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ದೂಡಿದರು. ಇಲ್ಲಿರುವ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನೋಡೋಣ:

3emueu8o

ದಿಶಾ ಪಟಾನಿ ಮತ್ತು ಟೈಗರ್ ಶ್ರಾಫ್ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ hed ಾಯಾಚಿತ್ರ ತೆಗೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಅದು ಅಲ್ಲ, ಈ ವರ್ಷದ ದಿಶಾ ಅವರ 26 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದಂದು, ಟೈಗರ್ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷ ವಿಡಿಯೋವೊಂದನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದು , ಇದರಲ್ಲಿ ಬೆಫಿಕ್ರಾ ಹಾಡಿಗೆ ಇಬ್ಬರು ನೃತ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದು , ಇದು ಟೈಗರ್ ಮತ್ತು ದಿಶಾ ಅವರ ಮೊದಲ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಅನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಗುರುತಿಸಿದೆ.

ಟೈಗರ್ ಶ್ರಾಫ್ ಅವರ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ:

ದಿಶಾ ಮತ್ತು ಟೈಗರ್ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ವಿಡಿಯೋ ಬೆಫಿಕ್ರಾದಲ್ಲಿ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಜಾಗವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ನಂತರ ಅವರು 2018 ರ ಚಲನಚಿತ್ರ ಬಾಘಿ 2 ನಲ್ಲಿ ಸಹನಟರಾಗಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅಭಿನಯದ ಭರತ್ ನಲ್ಲಿ ದಿಶಾ ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದು, ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಟ್ರೆಪೆಜ್ ಕಲಾವಿದನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವಳು ಮುಂದಿನ ಮಲಾಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾಳೆ .

ಟೈಗರ್ ಅವರ ಕೊನೆಯ ಬಿಡುಗಡೆಯು ಸ್ಟೂಡೆಂಟ್ ಆಫ್ ದಿ ಇಯರ್ 2 . ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್ ಜೊತೆಯಾಗಿ ನಟಿಸಿರುವ ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಆನಂದ್ ಅವರ ಹೆಸರಿಡದ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅವರು ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಪೈಪ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಬಾಘಿ 3 ಅನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

Categories