ಹ್ಯುಂಡೈ ಸ್ಥಳ ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಎಸ್‌ಯುವಿ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಸೆಗ್ಮೆಂಟ್ ಲೀಡರ್ ಆಗಲು? – ಗಾಡಿವಾಡಿ.ಕಾಮ್

ಹ್ಯುಂಡೈ ಸ್ಥಳ ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಎಸ್‌ಯುವಿ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಸೆಗ್ಮೆಂಟ್ ಲೀಡರ್ ಆಗಲು? – ಗಾಡಿವಾಡಿ.ಕಾಮ್

Hyundai Venue Prices Undercut Those Of Nexon, Vitara Brezza, Ecosport & XUV300

ಹ್ಯುಂಡೈ ಸ್ಥಳವು 33,000 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಬುಕಿಂಗ್ ಗಳಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಒಂದು ಡೀಸೆಲ್ ಮತ್ತು ಎರಡು ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಎಂಜಿನ್ಗಳ ಆಯ್ಕೆಯೊಂದಿಗೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ

ಹ್ಯುಂಡೈ ಮೋಟರ್ ಇಂಡಿಯಾ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಉಪ-ನಾಲ್ಕು ಮೀಟರ್ ಎಸ್‌ಯುವಿ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡುವುದು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಸರಿಯಾದ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಸಾಗುತ್ತಿದೆ. “ಭಾರತದ ಮೊದಲ ಸಂಪರ್ಕಿತ ಎಸ್ಯುವಿ” ಎಂದು ಸ್ಥಳವು ಅನುಮೋದಿಸಿದೆ, ಮೊದಲ ಬುಕಿಂಗ್ ದಿನದಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕರಿಂದ 2,000 ಮೀಸಲಾತಿ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ ಮತ್ತು 2019 ರ ಮೇ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ, ತಮಿಳುನಾಡಿನ ಶ್ರೀಪೆರುಂಬುದೂರ್ ಸೌಲಭ್ಯದಿಂದ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಒಟ್ಟು 7,049 ಘಟಕಗಳನ್ನು ರವಾನಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಮೇ 21 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾದ ಐದು ಆಸನಗಳು ಅದರ ಆರಂಭಿಕ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಮಹೀಂದ್ರಾ ಎಕ್ಸ್‌ಯುವಿ 300, ಟಾಟಾ ನೆಕ್ಸನ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಡ್ ಇಕೋಸ್ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹಿಂದಿಕ್ಕಿದವು ಮತ್ತು ವಿಭಾಗದ ನಾಯಕ ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ವಿಟಾರಾ ಬ್ರೆ z ಾ ಅವರಿಗೆ ಕೇವಲ 1,700 ಯುನಿಟ್‌ಗಳಷ್ಟು ನಾಚಿಕೆಯಾಯಿತು. ಜುಲೈ 2019 ರೊಳಗೆ ಹ್ಯುಂಡೈ 15,000 ಯುನಿಟ್ ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ತಲುಪಿಸಲು ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಈ ಹಿಂದೆ ವರದಿಯಾಗಿತ್ತು.

ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾದ ಆಟೋ ಮೇಜರ್ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು 8,000-9,000 ಯುನಿಟ್ ಸ್ಥಳಗಳ ಮಾರಾಟವನ್ನು ಗುರಿಯಾಗಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮುಂಬರುವ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಅದರ ಆವೇಗ ಮುಂದುವರಿಯುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಒಟ್ಟು 33,000 ಬುಕಿಂಗ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ, ಸ್ಥಳವು ವಿಟಾರಾ ಬ್ರೆ z ಾ ಅವರಿಂದ ಬೇಗನೆ ಪ್ರಮುಖ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ಆಶ್ಚರ್ಯಪಡಬೇಡಿ.

ಸ್ಥಳವು ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿಯಾಗಿ ರೂ. 6.50 ಲಕ್ಷ (ಎಕ್ಸ್ ಶೋ ರೂಂ) ಮತ್ತು ಇದು 2019 ರ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಆಟೋ ಶೋನಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವ ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನೀಡಿತು ಮತ್ತು ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಭಾರತೀಯ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸಿತು. 2016 ರ ಆಟೋ ಎಕ್ಸ್‌ಪೋದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ಕಾರ್ಲಿನೊ ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಡಿಲವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿದ ಈ ಸ್ಥಳವು ಅದರ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರುವ 1.0 ಎಲ್ ಎಸ್‌ಎಕ್ಸ್ + ಡಿಸಿಟಿ ರೂಪಾಂತರವನ್ನು ರೂ. 11.10 ಲಕ್ಷ (ಎಕ್ಸ್ ಶೋ ರೂಂ).

ಸ್ಥಳವು ಇತ್ತೀಚಿನ ಜಾಗತಿಕ ಹ್ಯುಂಡೈ ಮಾದರಿಗಳ ವಿನ್ಯಾಸ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ತೀಕ್ಷ್ಣವಾದ ಕ್ಯಾಸ್ಕೇಡಿಂಗ್ ಫ್ರಂಟ್ ಗ್ರಿಲ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ ಹೆಡ್‌ಲ್ಯಾಂಪ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಎಲ್ಇಡಿ ಟರ್ನ್ ಸಿಗ್ನಲ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಇಡಿ ಡೇಟೈಮ್ ರನ್ನಿಂಗ್ ಲೈಟ್ಸ್‌ನಿಂದ ಸುತ್ತುವರೆದಿರುವ ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್‌ಲ್ಯಾಂಪ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. 16-ಇಂಚಿನ ಡೈಮಂಡ್ ಕಟ್ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್‌ಗಳ ಸೆಟ್ ಮತ್ತು ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ರಿಯರ್ ಎಂಡ್ ಒಟ್ಟಾರೆ ಯುವಕರ ಮನವಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿಹೇಳುತ್ತದೆ.

ಹ್ಯುಂಡೈ ಸ್ಥಳ -1

ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ ಹೊಂದಿರುವ ಎಂಟು ಇಂಚಿನ ಟಚ್‌ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಎಚ್‌ಡಿ ಇನ್ಫೋಟೈನ್‌ಮೆಂಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್, ಕ್ಲೌಡ್-ಆಧಾರಿತ ಧ್ವನಿ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ, ಎಂಬೆಡೆಡ್ ವೊಡಾಫೋನ್-ಐಡಿಯಾ ಸಿಮ್ ಕಾರ್ಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ 3 ವರ್ಷದ ಪೂರಕ ಬ್ಲೂ ಲಿಂಕ್ ಸಂಪರ್ಕವು 33 ಇನ್-ಕಾರ್ ಕನೆಕ್ಟಿವ್‌ಗೆ ಪ್ರವೇಶ ಪಡೆಯಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು, ಆರೋಹಿತವಾದ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳೊಂದಿಗೆ ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನಲ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ವೀಲ್, ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಸನ್‌ರೂಫ್, ಡೈನಾಮಿಕ್ ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳೊಂದಿಗೆ ರಿವರ್ಸ್ ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ, ಹೀಗೆ.

ಇದು 1.0-ಲೀಟರ್ ಟರ್ಬೋಚಾರ್ಜ್ಡ್ ಜಿಡಿಐ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಎಂಜಿನ್ ನಿಂದ 120 ಪಿಎಸ್ ಮತ್ತು 172 ಎನ್ಎಂ ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ; 1.2-ಲೀಟರ್ ಎಂಪಿಐ ಪೆಟ್ರೋಲ್ 83 ಪಿಎಸ್ ಮತ್ತು 115 ಎನ್ಎಂ ಮತ್ತು 1.4-ಲೀಟರ್ ಡೀಸೆಲ್ 90 ಪಿಎಸ್ ಮತ್ತು 220 ಎನ್ಎಂ ಅನ್ನು ಒದೆಯುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಘಟಕವನ್ನು ವಿಭಾಗ-ಮೊದಲ ಏಳು-ವೇಗದ ಡ್ಯುಯಲ್-ಕ್ಲಚ್ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕೆ ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇತರವುಗಳನ್ನು ಹಸ್ತಚಾಲಿತ ಗೇರ್‌ಬಾಕ್ಸ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಬಹುದು.

Categories