ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾ 1 ಮಿಲಿಯನ್ 5 ಜಿ ಚಂದಾದಾರರನ್ನು ತಲುಪುತ್ತದೆ, 4 ಜಿ ದತ್ತು ದರವನ್ನು ಬೀಟ್ಸ್ – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾ 1 ಮಿಲಿಯನ್ 5 ಜಿ ಚಂದಾದಾರರನ್ನು ತಲುಪುತ್ತದೆ, 4 ಜಿ ದತ್ತು ದರವನ್ನು ಬೀಟ್ಸ್ – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

It looks like 5G adoption is going quite well in South Korea as according to the Ministry of Science and Technology as of June 10 there were 1 million subscribers to the new generation network. This number was reached in just 69 days which is 11 fewer than it took the country to reach 1…

ಜೂನ್ 10 ರ ವೇಳೆಗೆ 5 ಜಿ ದತ್ತು ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾದಲ್ಲಿ ಸೈನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ ಸಚಿವಾಲಯದ ಪ್ರಕಾರ ಹೊಸ ದರ್ಜೆಯ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ಗೆ 1 ಮಿಲಿಯನ್ ಚಂದಾದಾರರನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ. ಈ ಸಂಖ್ಯೆ ಕೇವಲ 69 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ತಲುಪಿದೆ, ಇದು 2011 ರಲ್ಲಿ 1 ಮಿಲಿಯನ್ 4 ಜಿ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತಲುಪಲು ದೇಶವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ 11 ಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ. ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾದಲ್ಲಿನ ವಾಣಿಜ್ಯ 5 ಜಿ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ಗಳನ್ನು ಏಪ್ರಿಲ್ 3 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತ ಚಂದಾದಾರರ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ನೀಡಲಾಗಿದೆ ಇದರರ್ಥ ಪ್ರತಿ ದಿನವೂ ಸರಾಸರಿ 17,000 ಹೊಸ ಚಂದಾದಾರರು.

ಎಸ್.ಕೆ. ಟೆಲಿಕಾಂ ಎಲ್ಲಾ 5 ಜಿ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ 40% ರಷ್ಟು ಕೊರಿಯಾ ಟೆಲಿಕಾಂ ಮತ್ತು ಎಲ್ಜಿ ಅಪ್ಪಸ್ ಪ್ರತಿ ಖಾತೆಯನ್ನು 30% ರಷ್ಟು ಹೊಂದಿದೆ. ಎಸ್.ಕೆ. ಟೆಲಿಕಾಂ ಮತ್ತು ಕೆಟಿ ಗ್ರಾಹಕರು 4 ಜಿ ನಿಂದ 5 ಜಿ ವರೆಗೆ ಅಪ್ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಿದರು, ಆದರೆ ಎಲ್ಜಿ ಅಪ್ಪಸ್ ಬಳಕೆದಾರರು ಕಳೆದ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಅಂದಾಜು 21% ರಷ್ಟು ಏರಿಕೆ ಕಂಡರು.

5 ಜಿ ವೇಗಗಳು ಮತ್ತು ಸೀಮಿತ ಆರಂಭಿಕ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಗಮನಿಸಿದ ನ್ಯೂನತೆಗಳ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 5 ಜಿ ಮತ್ತು ಎಲ್ಜಿ ವಿ 50 ಥಿನ್ಕ್ಯೂ 5 ಜಿನಂತಹ 5 ಜಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಪ್ರಚಾರಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಬೇಸ್ ಸ್ಟೇಷನ್ಗಳ ಸ್ಥಾಪನೆಯು 5 ಜಿ ಅನುಭವದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಗ್ರಾಹಕ ಜಂಪಿಂಗ್ಗೆ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ .

ಇತ್ತೀಚಿನ ಪ್ರಸ್ತಾಪಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾದಲ್ಲಿ 3-4 ಮಿಲಿಯನ್ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಬಳಕೆದಾರರು 5 ಜಿ ಗ್ರಾಹಕರ ಬೇಸ್ ಅನ್ನು ವರ್ಷದ ಅಂತ್ಯದ ಮೊದಲು ಸೇರುತ್ತಾರೆ. 5 ಜಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳು ಮತ್ತು ಸುಧಾರಿತ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಕವರೇಜ್ಗೆ ಬೇಡಿಕೆ ವೇಗವಾಗಿ ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮುಖ್ಯ ಚಾಲಕರು.

ಮೂಲ ( ಕೊರಿಯನ್ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ) | ಮೂಲಕ

Categories