ಡ್ರೈವ್ನಿಂದ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು Google ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ “ಗೊಂದಲ” – ಮೊದಲಪೋಸ್ಟ್

ಡ್ರೈವ್ನಿಂದ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು Google ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ “ಗೊಂದಲ” – ಮೊದಲಪೋಸ್ಟ್

tech2 News StaffJun 13, 2019 10:34:06 ISTAfter offering sync between Google Photos and Google Drive for long, Google has now decided to end the sync service because the whole thing is too “confusing” for users. In a blog post, Dan Schlosser and Jason Gupta, product managers at Google wrote, “We’ve heard feedback that the connection…

ಟೆಕ್ 2 ಸುದ್ದಿ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಜೂನ್ 13, 2019 10:34:06 IST

Google ಫೋಟೋಗಳು ಮತ್ತು Google ಡ್ರೈವ್ಗಳ ನಡುವೆ ಸಿಂಕ್ ಅನ್ನು ದೀರ್ಘಕಾಲ ನೀಡಿ ನಂತರ, ಸಿಂಕ್ ಸೇವೆ ಕೊನೆಗೊಳಿಸಲು Google ಈಗ ನಿರ್ಧರಿಸಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಇಡೀ ವಿಷಯವು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ತುಂಬಾ “ಗೊಂದಲ” ಆಗಿದೆ.

ಬ್ಲಾಗ್ ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ , ಡಾನ್ ಸ್ಕ್ಲೋಸರ್ ಮತ್ತು ಜೇಸನ್ ಗುಪ್ತಾ ಅವರು ಗೂಗಲ್ನಲ್ಲಿ ಉತ್ಪನ್ನ ನಿರ್ವಾಹಕರು ಹೀಗೆ ಬರೆದರು, “ಈ ಸೇವೆಗಳ ನಡುವಿನ ಸಂಪರ್ಕವು ಗೊಂದಲಕ್ಕೀಡಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ಕೇಳಿದ್ದೇವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳು, ನಾವು ಡ್ರೈವ್ ಮತ್ತು ಫೋಟೋಗಳಾದ್ಯಂತ ಅನುಭವವನ್ನು ಸರಳಗೊಳಿಸಲು ಕೆಲವು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ , ”

ಡ್ರೈವ್ನಿಂದ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು Google ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ

Google ಫೋಟೋಗಳು. ಚಿತ್ರ: tech2

ಬ್ಲಾಗ್ ಪೋಸ್ಟ್ನ ಪ್ರಕಾರ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಜುಲೈನಲ್ಲಿ ಜಾರಿಗೆ ಬರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಎರಡು ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸುತ್ತವೆ, ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಅನ್ನು ಸರಳಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

ನೀವು Google ಡ್ರೈವ್ಗೆ ಉಳಿಸುವ ಫೋಟೋಗಳು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ Google ಫೋಟೋಗಳಿಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ನಕಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ನೀವು ಫೋಟೋಗಳಿಗೆ ಉಳಿಸುವಾಗ ಅದೇ ನಿಯಮ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ.

ಹೆಚ್ಚು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ, ಫೈಲ್ ಅಳಿಸುವಿಕೆಗಳು ಕೂಡಾ ಎರಡು ಸೇವೆಗಳ ನಡುವೆ ಸಿಂಕ್ ಆಗುವುದಿಲ್ಲವಾದ್ದರಿಂದ ಅವರು ಸಮಸ್ಯೆಯಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಇದರರ್ಥವೇನೆಂದರೆ, ಫೋಟೋಗಳಲ್ಲಿ ಅಳಿಸಲಾದ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಫೋಟೋವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಡ್ರೈವ್ ಖಾತೆಯಿಂದ ಒಂದೇ ರೀತಿಯದ್ದಾಗಿದ್ದರೆ ಅದನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

Google ಫೋಟೋಗಳಲ್ಲಿನ “ಡ್ರೈವ್ನಿಂದ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ” ಬಟನ್ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ, ಅದು ಡ್ರೈವ್ನಿಂದ ಫೋಟೋಗಳಿಗೆ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸಲು ಒಂದು ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ ಆದರೆ ನೀವು ಒಂದೇ ಫೈಲ್ನ ಎರಡು ಆವೃತ್ತಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಿರಿ. ಇದರ ಅರ್ಥವೇನೆಂದರೆ, ಅಂತಹ ಕ್ರಮವು ಹೆಚ್ಚು ಜಾಗವನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತದೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಕಲು ಮಾಡಲಾದ ಐಟಂ “ಮೂಲ” ಗುಣಮಟ್ಟದ್ದಾಗಿದ್ದರೆ, “ಉನ್ನತ” ಗುಣಮಟ್ಟದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಶೇಖರಣಾ ಸ್ಥಳದಿಂದ ಲೆಕ್ಕಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಈ ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿತದಿಂದ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಮುಖವಾದ ಟೇಕ್ಅವೇ ಫೋಟೋವು ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ಎರಡೂ ಸೇವೆಗಳಿಂದ ಅಳಿಸಲ್ಪಡುವುದಿಲ್ಲ. ಇದು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ತೀವ್ರವಾಗಿ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಸರಳಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಆದರೆ, ಇದು ಎರಡೂ ಸೇವೆಗಳು ಈಗ ಫೋಟೋಗಳು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಬಂದಾಗ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದರ್ಥ.

ಟೆಕ್ 2 ಈಗ WhatsApp ನಲ್ಲಿದೆ. ಇತ್ತೀಚಿನ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ವಿಜ್ಞಾನದ ಎಲ್ಲಾ ಬಝ್ಗಳಿಗೆ, ನಮ್ಮ WhatsApp ಸೇವೆಗಳಿಗೆ ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ. Tech2.com / Whatsapp ಗೆ ಹೋಗಿ ಚಂದಾದಾರರ ಬಟನ್ ಅನ್ನು ಹಿಟ್ ಮಾಡಿ.

Categories