ಆಪಾದಿತ Google ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಲೈವ್ ಚಿತ್ರಗಳು ಸೋರಿಕೆ, ಪ್ರದರ್ಶನ ಪಂಚ್ ಹೋಲ್ ಸೆಲ್ಫಿ ಕ್ಯಾಮ್ ಮತ್ತು ಸಣ್ಣ ಬೆಝೆಲ್ಗಳು – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

ಆಪಾದಿತ Google ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಲೈವ್ ಚಿತ್ರಗಳು ಸೋರಿಕೆ, ಪ್ರದರ್ಶನ ಪಂಚ್ ಹೋಲ್ ಸೆಲ್ಫಿ ಕ್ಯಾಮ್ ಮತ್ತು ಸಣ್ಣ ಬೆಝೆಲ್ಗಳು – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

The Google Pixel 4 just keeps on leaking these days, even if its launch is only expected to happen in October. Following some controversial-looking renders that showed it would have a huge camera hump on the back with a similar design to that of the upcoming iPhones’, today we bring you three exclusive shots of…

ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸೋರಿಕೆಯಾಗುವುದರಲ್ಲಿ ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಕೇವಲ ಅಕ್ಟೋಬರ್ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿದರೂ ಸಹ. ಕೆಲವು ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಕಾಣುವಿಕೆಯ ನಂತರ ಮುಂಬರುವ ಐಫೋನ್ಗಳನ್ನು ಹೋಲುವಂತೆ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಹಿಪ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾವು ತೋರಿಸುತ್ತೇವೆ, ಇಂದು ನಾವು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ರ ಮೂರು ವಿಶೇಷ ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಶಿವಂ ಪಾಂಡ್ಯದ ಸೌಜನ್ಯವನ್ನು ನಾವು ತರುತ್ತೇವೆ.

ಇಲ್ಲಿ ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಮೂಲಮಾದರಿಯು ಆ ಬೃಹತ್ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದ್ದು, ಅದು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಅಸ್ಪಷ್ಟಗೊಳಿಸಲು ಉದ್ದೇಶಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಎಚ್ಚರಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ. ಇನ್ನೂ, ನಾವು ಎರಡು ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸಂವೇದಕಗಳಿಗಾಗಿ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಬಲ ಜೋಡಿಸಿದ ಅಂಡಾಕಾರದ ಪಂಚ್ ಹೋಲ್ ಕಟೌಟ್ ಅನ್ನು ನೋಡಬಹುದು, ಅಲ್ಲದೇ ಹಿಂದಿನ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ಇದ್ದಕ್ಕಿಂತಲೂ ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ ಚಿಕ್ಕದಾದ ಒಂದು ಪ್ರದರ್ಶನ ‘ಚಿನ್’ ಅನ್ನು ನೋಡಬಹುದು.

ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ವಿಶೇಷ ಸೋರಿಕೆಯಾದ ಚಿತ್ರಗಳು ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ವಿಶೇಷ ಸೋರಿಕೆಯಾದ ಚಿತ್ರಗಳು ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ವಿಶೇಷ ಸೋರಿಕೆಯಾದ ಚಿತ್ರಗಳು
ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ವಿಶೇಷ ಸೋರಿಕೆಯಾದ ಚಿತ್ರಗಳು

ಅಂದರೆ ಅಂಚಿನೊಳಗೆ ಯಾವುದೇ ಮುಂಭಾಗದ ಮುಖವಾಡ ಸ್ಪೀಕರ್ ಇಲ್ಲ, ಬದಲಿಗೆ ಒಂದು ಕೆಳಗೆ-ಗುಂಡಿನ ಒಂದು ಹತ್ತಿರವಿದೆ. ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ನಾಲ್ಕು ಬೆಝಲ್ಗಳು ಒಂದೇ ಗಾತ್ರದಲ್ಲಿವೆ, ಮತ್ತು ಈ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ಸಮರೂಪತೆಯು Google ಹಿಂದೆಂದಿಗಿಂತ ಮುಂಚಿತವಾಗಿರಲಿಲ್ಲ.

ಈ ಹೊಡೆತಗಳು ಹಿಂದೆ ಔಟ್ ಮಾಡಿದ ವಿರೋಧವನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ವಿರೋಧಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸಿ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಮೇಲ್ಭಾಗದ ರಿಮ್ಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಗೋಚರ ಕಿವಿಯೋಲೆಗಳು ಕಡಿಮೆಯಾಗಿವೆ, ಆದರೆ ಅವುಗಳು ಹಾಗೆ ಮಾಡುತ್ತಿಲ್ಲ. ಬಲಗಡೆಗೆ ಇರುವ ಕೊನೆಯ ಚಿತ್ರವು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 2 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ನಂತೆ ಕಾಣುವ ಹೊಸ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಆಗಿದೆ, ಅದರ ಚಿಕ್ಕ ಸಹೋದರ ಅಲ್ಲ.

ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಮತ್ತು 4 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವ ಮೂರು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ವಿನ್ಯಾಸ ತಂಡಗಳನ್ನು ಅವುಗಳ ನಡುವೆ ಯಾವುದೇ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಿಲ್ಲದೆ Google ಹೊಂದಿದೆಯೆಂದು ವದಂತಿಗಳಿವೆ ಎಂದು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ. ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಕಂಪನಿಯ ನಿರ್ವಹಣೆಯು ಒಂದು ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಆರಿಸಿ ಅದರೊಂದಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ. ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ನ ಅತೀವವಾದ ವಿಭಜಿತ ನೋಟವನ್ನು ಅದರ ದೈತ್ಯಾಕಾರದ ದರ್ಜೆಯೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಅದರ ಪ್ರಪಂಚದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ಬೆಝಲ್ಗಳೊಂದಿಗೆ, ಅದರ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿನ ಯಾವುದೇ ವಿನ್ಯಾಸದ ವಿನ್ಯಾಸಗಳೊಂದಿಗೆ ಅದು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬುದನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸುವ ಗೂಗಲ್ನ ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ. ಈಗ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ-ಕಡಿಮೆ ಈಗ.

ನಿನ್ನೆ ನಾವು ನೋಡಿದವರು ಇಲ್ಲಿ ನೀವು ನೋಡುತ್ತಿರುವ ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ವಿಭಿನ್ನ ತಂಡದ ಮೂಲರೂಪದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಆಧಾರಿತವಾಗಿರುತ್ತಿದ್ದೇವೆ – ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನಾವು ಕಾಡಿನಲ್ಲಿ ನೋಡಿದಂತೆ ಹೋಲುತ್ತದೆ .

Categories