ಸುಶ್ಮಿತ ಸೇನ್ ಅವರ ಸಹೋದರ ರಾಜೀವ್ ಸೇನ್ 'ಕಾನೂನುಬದ್ಧವಾಗಿ' ಚರು ಅಶೋಪಾಳನ್ನು ವಿವಾಹವಾದರು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ಸುಶ್ಮಿತ ಸೇನ್ ಅವರ ಸಹೋದರ ರಾಜೀವ್ ಸೇನ್ 'ಕಾನೂನುಬದ್ಧವಾಗಿ' ಚರು ಅಶೋಪಾಳನ್ನು ವಿವಾಹವಾದರು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ನವ ದೆಹಲಿ:

ಸುಶ್ಮಿತಾ ಸೇನ್ ಅವರ ಸಹೋದರ ರಾಜೀವ್ ಸೇನ್ ಅವರು ಮತ್ತು ಚಾರ್ಲು ಅಶೋಪಾ ಅವರು “ನ್ಯಾಯಸಮ್ಮತವಾಗಿ” ವಿವಾಹವಾದರು ಎಂದು ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿ ಇಳಿದರು. ರಾಜೀವ್ ಸೇನ್ ಕೆಲವು Instagram ಕಥೆಗಳು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ನಮಗೆ ಜೋಡಿಯು ಜೂನ್ 7 ರಂದು ಸರಳ ನ್ಯಾಯಾಲಯ ಮದುವೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ರಾಜೀವ್ ಸೇನ್ ಮತ್ತು Charu Asopa ಎರಡೂ ಇಂದು ತಮ್ಮ Instagram ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು. ರಾಜೀವ್ ಸೇನ್ ನ Instagram ಕಥೆಗಳು ಕಂಡುಬರುವಂತೆ, ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಗುರುತಿಸಿದ್ದರು ಏಕೈಕ ವ್ಯಕ್ತಿ ಸುಶ್ಮಿತಾ ಮತ್ತು ರಾಜೀವ್ ತಾಯಿ ಶುಭ್ರ ಸೇನ್ ರಾಜೀವ್ jutti ಒಂದು ಜೋಡಿಯು ಸರಳ ತಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ಕುರ್ತಾ ಪೈಜಾಮ ಧರಿಸಿದ್ದರು ಆಗಿದೆ. ಚಾರು ಅಶೋಪಾ ಕೆಂಪು ಸಾರಿಯನ್ನು ತುಂಬಾ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಮೇಕ್ಅಪ್ ಧರಿಸಿದ್ದರು.

ಅವರ ಮದುವೆಯ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ರಾಜೀವ್ ಸೇನ್ ಅವರು: “ನಾನು, ರಾಜೀವ್ ಸೇನ್, ನನ್ನ ಕಾನೂನುಬದ್ಧ ಪತ್ನಿಯಾಗಿ ಚರು ಅಶೋಪಾವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದೇನೆ.” ಅವರು ಹ್ಯಾಶ್ಟ್ಯಾಗ್ನೊಂದಿಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಡನೆ ಸೇರಿಕೊಂಡರು, ಅದು “# ರಾರಾಕಿಬಿಟ್ಟು” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಚಾರು ಅಶೋಪಾ ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಇದೇ ರೀತಿಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು “ನಾನು, ಚರು ಅಶೋಪಾ, ನನ್ನ ಕಾನೂನುಬದ್ಧ ಗಂಡನಾಗಿ ರಾಜೀವ್ ಸೇನ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ” ಎಂದು ಬರೆದರು.

ರಾಜೀವ್ ಸೇನ್ ಮತ್ತು ಚಾರು ಅಶೋಪಾರಿಂದ ಹಂಚಲ್ಪಟ್ಟ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ:

1994 ರ ಮಿಸ್ ಯೂನಿವರ್ಸ್ ಸುಶ್ಮಿತಾ ಸೇನ್, ರಾಜೀವ್ ಸೇನ್ ಮತ್ತು ಚರು ಅಶೋಪಾ ಅವರ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು , ಅವರು ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥದ ನಂತರ ಅವರನ್ನು ಅಭಿನಂದಿಸಿದರು. ರೀತಿ ಮತ್ತು ಅಲೀಸಾ, ಆಕೆಯ ಗೆಳೆಯ ರೋಹ್ಮನ್ ಶಾಲ್ ಮತ್ತು ಅವಳ ಸಹೋದರ ರಾಜೀವ್ ಸೇನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಅವರ ನಟಿಯಾದ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಆಕೆಯು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕುಟುಂಬದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ. ಆದರೆ ಅವಳ ಸಹೋದರನ ವಿವಾಹದ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನೂ ತನ್ನ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಅವಳು ಯಾವುದೇ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ.

ತನ್ನ ಸಹೋದರನ ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥದ ನಂತರ ಅವರು ಮೊದಲು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಪೋಸ್ಟ್ ಇಲ್ಲಿದೆ:

ಈ ವರ್ಷದ ಆರಂಭದಿಂದಲೂ ರಾಜೀವ್ ಸೇನ್ ಮತ್ತು ಚಾರು ಅಶೋಪಾ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ರಾಜುವ್ ಸೇನ್ ಒಂದು ಮಾದರಿಯಾಗಿದ್ದು, ಚಾರ್ ಅಶೋಪಾ ಟಿವಿ ನಟಿಯಾಗಿದ್ದು, ಆಗ್ ಜನಮ್ ಮೊಹೆ ಬಿಟಿಯಾ ಹಾಯ್ ಕಿಜೊ ಮತ್ತು ಮೇರೆ ಆಂನೆ ಮೆಯಿನ್ ಅವರ ಪಾತ್ರಗಳಿಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದೆ.

Categories