ಮೆಹ್ರಿನ್ಗೆ ಮಮ್ಮಿ ಮೂರು ದೊಡ್ಡ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ – ಬಹುಮಾನ

ಮೆಹ್ರಿನ್ಗೆ ಮಮ್ಮಿ ಮೂರು ದೊಡ್ಡ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ – ಬಹುಮಾನ

ವರುಣ್-ವೆಂಕಿ ಅವರ ಎಫ್ 2 ರೊಂದಿಗೆ ದೊಡ್ಡದಾದ ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಸುಂದರವಾದ ಮೋಹಿನಿ ಮೆಹ್ರೈನ್ ಕೌರ್ ಪಿರ್ಜಾಡಾಗೆ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿಲ್ಲ. ಆಕೆಯ ತಾಯಿ ತನ್ನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕನನ್ನು ವಜಾ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಬದಲಾವಣೆಯ ತಕ್ಷಣದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಒಳ್ಳೆಯದು ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ.

ತನ್ನ ತಾಯಿಯ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಸಲಹೆಗಾರ, ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಮತ್ತು ಪಿ.ಎ.ಯಂತೆ ತಾಯಿ ತನ್ನನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ಕ್ಷಣ, ಮೆಹ್ರೈನ್ ಪಂಜಾಬಿ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಬಹುತೇಕ ಸುತ್ತಿಡುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ. ನಂತರ ಅವರು ಗೋಪಿಚಂದ್ ಅವರ ಚಾನಕ್ಯ ಚಿತ್ರವನ್ನೂ ಸಹ ಪಡೆದರು. ಈಗ, ನಿರ್ದೇಶಕ ಸತೀಶ್ ವೆಗೆಸ್ನಾ ಅವರ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಮಹಿಳೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅದು ಕಲ್ಯಾಣ್ ರಾಮ್ ನಾಯಕನ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದೆ. ನಾವು ಹೇಳಬೇಕಾದ ಒಂದು ರೀತಿಯ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಸ್ತಾಪವೆಂದರೆ, ಆಟವು ಬದಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

ತದನಂತರ, ಮೆಹ್ರೀನ್ ಪ್ರತಿಭಾನ್ವಿತ ತಮಿಳು ನಾಯಕ ಧನುಷ್ ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಮಹಿಳೆಯಾಗಿ ತನ್ನ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಾಯಕಿ ಕೂಡಾ ನಮ್ಮ ಪಂಜಾಬಿ ಕೂಡಿ ಮಾಂಸಭರಿತ ಪಾತ್ರವನ್ನು ತೋರುತ್ತಿದೆ. ನಂತರ ಮೆಹ್ರೀನ್ ತನ್ನ ಮುಂದಿನ ಪ್ರಣಯ ದರ್ಶನ್ ಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಂತೆ, ಅವಳ ಕನ್ನಡ ಚೊಚ್ಚಲ ಚಿತ್ರ ಬರುತ್ತದೆ.

ಚಿತ್ತಾಕರ್ಷಕ ನಾಯಕಿ ಈ ಕೊಡುಗೆಗಳಿಗೆ ನಟನೆಯನ್ನು ನೀಡುವ ಪಿಂಚ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿದರೆ, ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಅವರು ಮುಂದೆ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯವರೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ.

Categories