ಇಮ್ರಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಮದುವೆ ಈಗ ಚಾಪ್ಪಿರ್ ವಾಟರ್ಸ್ನಲ್ಲಿ: ಮಾತೃ-ಇನ್-ವಂದನಾ ಮಲಿಕ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, “ನನ್ನ ಮಗಳು ಅವಾಂಟಿಕ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮರುಸೃಷ್ಟಿಸುವ ಸಮಯ ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ” – ಸ್ಪಾಟ್ಬಾಯ್ಇ

ಇಮ್ರಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಮದುವೆ ಈಗ ಚಾಪ್ಪಿರ್ ವಾಟರ್ಸ್ನಲ್ಲಿ: ಮಾತೃ-ಇನ್-ವಂದನಾ ಮಲಿಕ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, “ನನ್ನ ಮಗಳು ಅವಾಂಟಿಕ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮರುಸೃಷ್ಟಿಸುವ ಸಮಯ ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ” – ಸ್ಪಾಟ್ಬಾಯ್ಇ

ಕೆಲವು ದಿನಗಳು ಹೋಗಿ, ನೀವು ಮತ್ತು ನಾನು ಇನ್ನೊಂದನ್ನು ಓದಲು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಎಚ್ಚರವಾಯಿತು

ಬಾಲಿವುಡ್ನಲ್ಲಿ ಮದುವೆಗಳು ಒರಟಾದ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಚಲಿಸುತ್ತವೆ

. ದೆಹಲಿ ಬೆಲ್ಲಿ ಇಮ್ರಾನ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಪ್ರಿಯತಮ ಆವಾಂಟಿಕಾ ಅವರು 2011 ರಲ್ಲಿ ವಿವಾಹವಾದರು. ಯಾವುದೇ ವಿಘಟನೆಯು ನಿಮಗೆ ಭಾಸವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಾವು ದಂಪತಿಗಳು ಸಮನ್ವಯಗೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ನಾವು ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿದ್ದೇವೆ. 30 ದಿನಗಳು ಹಾದುಹೋಗಿವೆ ಮತ್ತು ಈಗ ತನಕ ಪ್ಯಾಚ್-ಅಪ್ ಇಲ್ಲ. (ಅವಾಂಟಿಕಾ ಅಥವಾ ಇಮ್ರಾನ್) ಎರಡೂ (ಅಸ್ಥಿರ) ಅಹಂ ಅನ್ನು ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಇಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರೆ ಮತ್ತು ಎರಡನೆಯ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು ಒಟ್ಟಾಗಿ ಆರಂಭಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರೆ ನಮಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ.

ಈ ಬೆಳಗ್ಗೆ ನಾವು ಅವಂತಿಕಾ ಅವರ ತಾಯಿ ವಂದನಾ ಮಲಿಕ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದೇವೆ. ನಾವು ಮೊದಲೇ ಕೇಳಿದ್ದೇವೆ: ಇಮ್ರಾನ್ ಮತ್ತು ಅವಂತಿಕಾ ಅವರು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಉಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆಯಾ? ಮಹಿಳೆ ಹೇಳಿದರು, “ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಲ್ಲ, ನವೀಕರಣವಿಲ್ಲ.” ಇದು ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದರ್ಥ. ಇಬ್ಬರ ನಡುವಿನ ಸಮನ್ವಯದ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ಕೇಳಿದೆವು. ಆವಂತಿಕಾ ತಾಯಿ ಹೇಳಿದರು, “ಸಮಯವು ಮಾತ್ರ ಅದನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.”

Oh those were the days
ಓಹ್, ಆ ದಿನಗಳು

ಈಗ ಕೇವಲ 15 ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗೆ ತಾನು ಹೇಳಿದ್ದ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ನಮಗೆ ನೀಡಿದ ಈ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ. “ನಾವೆಲ್ಲರೂ (ವಂದನಾ, ಅವಂತಿಕಾ ಮತ್ತು ಇಮ್ರಾನ್) ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಓದಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅಂತಹ ವಿಷಯಗಳಿಲ್ಲವೆಂದು ನಾನು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ.ಯಾವುದೇ ಭಿನ್ನತೆಗಳಿವೆ (ಗಂಡ ಮತ್ತು ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ), ಅದು ಹೇಗಾದರೂ ವಿಂಗಡಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.” ಅವರು ವಿಚ್ಛೇದನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವಂದನಾ ಹೇಳಿದರು, “ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅಲ್ಲ.” ಒರಟಾದ ನೀರುಗಳು ಒರಟಾಗಿವೆ ಎಂಬುದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ.

avantika

ಈಗ, ನನ್ನನ್ನು ವಂದನಾ ಮಲಿಕ್ ಎಂದು ಕರೆದದ್ದು ಏನು? ನಾನು ಅದನ್ನು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ. ನಾನು ನೋಡಿದಾಗ ಅದು ಆಘಾತವಾಗಿತ್ತು

ತುಂಬಾ ತೂಕದ ಕಳೆದುಕೊಂಡ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು

, ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಮುಂಜಾನೆ. ನೆಟ್ಜೆನ್ಸ್ ಕಾಳಜಿ ಸಮರ್ಥಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿತು. ನನಗೆ ಏಕೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಅವರ ವಿವಾಹಿತ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂಕೋಚದಿಂದ ಅವರ ತೂಕ ನಷ್ಟವನ್ನು ನಾನು ಸಂಯೋಜಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ.

ನಾವು ಹೇಗೆ ಕಾಣುತ್ತೇವೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ನಾವು ವಿಷಾದಿಸುತ್ತೇವೆ. ಒಂದು ಅವಧಿ ದಿನಾಂಕದೊಂದಿಗೆ ಬರುವ ವಿವಾಹಗಳ ಅನುಪಾತ ಅಗಾಧ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ. ನೀವು ಮನಸ್ಸಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ, ಅವಂತಿಕಾ ಮತ್ತು ಇಮ್ರಾನ್ ಅವರು ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು 8 ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಪರಸ್ಪರ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಕೆಲ ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಇಮಾರಾದೊಂದಿಗೆ ಅವಂಕಾರಿಕಾ ಇಮ್ರಾನ್ನ 24, ಪಾಲಿ ಹಿಲ್ ಅನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಹೋದನು. ತನ್ನ ‘ಈಗ ಅವಳು ತನ್ನ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಉಳಿದರು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ಏಪ್ರಿಲ್ 25 ರಂದು, ಅವರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದು ಚಿಂತನೆ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಪೋಸ್ಟ್ನ ಕೊನೆಯ ಸಾಲುಗಳು “ಬೇರೊಬ್ಬರ ಪಾಕೆಟ್ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸಂತೋಷದ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಲು ಜೀವನ ತುಂಬಾ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಆಕೆ ಅಸಮಾಧಾನ ಹೊಂದಿದ ಮೊದಲ ಸೂಚಕ ತನ್ನ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ.

ಅವಂತಿಕಾ-ಇಮ್ರಾನ್ ಅವರ ವಿವಾಹದ ವಿರಾಮವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಾಗ ಅವರ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ತಂದು ಹೊಸದಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ನಾವು ಮುಂಚೆಯೇ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ನಾವು ಈಗಲೂ ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ. ಇದು ಸುಲಭವಲ್ಲ ಆದರೆ ಇದು ಅಸಾಧ್ಯವಲ್ಲ.

ಇಮೇಜ್ ಮೂಲ: – ನ್ಯೂಸ್ಬಗ್ಸ್, ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ / ಇಮಂಕಾನ್ / ಪಿಕ್ಸ್ವೆ / ಇಂಡಿಯಾವೆಸ್ಟ್ / ಇಂಟ್ಗ್ರಾಮ್

ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾದವುಗಳು ಉಚಿತ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ! ಭಾರತದ ನೆಚ್ಚಿನ ಸಂಗೀತ ವಾಹಿನಿ 9XM, 9X ಜಲ್ವಾ, 9X ಜಾಕಾಸ್, 9 ಎಕ್ಸ್ ತಶಾನ್, 9 ಎಕ್ಸ್ಓ ಫ್ರೀ-ಟು-ಏರ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕೇಬಲ್, ಡಿಟಿಎಚ್ ಅಥವಾ ಹಿಟ್ಸ್ ಆಪರೇಟರ್ನಿಂದ ಈ ಚಾನಲ್ಗಳಿಗೆ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಮಾಡಿ.

Categories