ಓಲ್ಡ್ ಟ್ರಾಫರ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಆಂಡ್ಸನ್ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು ಬೌಲರ್ಗಳ ದಿನ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್

ಓಲ್ಡ್ ಟ್ರಾಫರ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಆಂಡ್ಸನ್ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು ಬೌಲರ್ಗಳ ದಿನ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್

COUNTY ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ 2019-20

ಮೊದಲ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಆಂಡರ್ಸನ್ ಒಂದು ಫಿಶರ್ ಅನ್ನು ಎತ್ತಿದರು.

ಆಂಡರ್ಸನ್ ಮೊದಲ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಫಿಶರ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದರು. © ಗೆಟ್ಟಿ

ನಾರ್ಥಾಂಪ್ಟನ್ಸೈರ್ ವಿ ಸಸೆಕ್ಸ್

ಬ್ರೌನ್ ತನ್ನ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ 20 ಬೌಂಡರಿಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದರೆ, ಜೊರ್ಡಾನ್ 24 ಬೌಂಡರಿಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದನು. ಕಳೆದ 117 ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ, ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಸಸೆಕ್ಸ್ಗೆ 300 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಒಂದು ಜೋಡಿ ಏಳನೇ ವಿಕೆಟ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆದಿದೆ. ಜೋಡಿ ಮತ್ತೊಂದು 43 ರನ್ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿದರೆ, ಅದು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಧಿಕ ಏಳನೇ ವಿಕೆಟ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ಗೆ ದಾಖಲೆಯಾಗಿದೆ. 96 ಓವರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಕ್ರೈಸ್ ಜೋರ್ಡಾನ್ 158 *, ಬೆನ್ ಬ್ರೌನ್ 153 *; ಬೆನ್ ಸ್ಯಾಂಡರ್ಸನ್ 3: ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಸ್ಕೋರ್ಗಳು: ಸಸೆಕ್ಸ್ 96/6 ರಲ್ಲಿ 370/6.

-71) Vs ನಾರ್ಥಾಂಪ್ಟನ್ಶೈರ್.

ಲ್ಯಾಂಕಾಷೈರ್ ವಿ ವೋರ್ಸೆಸ್ಟರ್ಶೈರ್

ಜೇಮ್ಸ್ ಆಂಡರ್ಸನ್ ಮತ್ತು ವೇಯ್ನ್ ಪಾರ್ನೆಲ್ ಅವರು ಓಲ್ಡ್ ಟ್ರಾಫರ್ಡ್ನಲ್ಲಿನ ಲಂಕಾಷೈರ್ ಮತ್ತು ವೋರ್ಸೆಸ್ಟರ್ಶೈರ್ ನಡುವಿನ ಡಿವಿಜನ್ 2 ಆಟದ ಮೊದಲ ದಿನ ಬೆಳಕಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡರು. ವಿಕೆಟ್ಗಳು ಬಂಚ್ಗಳಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದಿರುವ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ನಲ್ಲಿ, ಹೋಮ್ ಸೈಡ್ 5 ಕ್ಕೆ 88 ರೊಂದಿಗೆ ಮುಗಿದ ನಂತರ, 84 ರನ್ ಗಳಿಸಿತು.

ಲಂಕಾಷೈರ್ ಬೌಲಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಆಂಡರ್ಸನ್ ಮತ್ತು ಗ್ರಹಾಮ್ ಓನಿಯನ್ಸ್ ಸಂದರ್ಶಕರ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಘಟಕದ ಹೃದಯಭಾಗದ ಮೂಲಕ 38 ರಿಂದ 7 ರವರೆಗಿನ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ತೊಂದರೆಯಿಂದ ಹೊರಬಂದರು. ಮ್ಯಾರಥಾನ್ 12-ಓವರ್ನ ಕಾಗುಣಿತದಲ್ಲಿ, ಆಂಡರ್ಸನ್ ಬಹುಶಃ 3 ನೇ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ಆಗಿರುವ ಜಾರ್ಜ್ ರೋಡ್ಸ್ಗೆ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದರು. ಸ್ಟಂಪ್ಗಳನ್ನು ಚೆಲ್ಲಾಪಿಲ್ಲಿಗೊಳಿಸಲು ಚಿತ್ರವನ್ನು-ಪರಿಪೂರ್ಣ ಇನ್ಸ್ಟಿಂಗರ್.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಪಾರ್ನೆಲ್ ತನ್ನ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಪರಾಕ್ರಮವನ್ನು ಒಂದು ಸಮರ್ಪಕ 63 ರೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಗೌರವಾನ್ವಿತವಾದ ಸ್ಕೋರ್ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ನೀಡಿದರು. ಆಂಡರ್ಸನ್ ಅವರ ಐದನೆಯ ಬಲಿಪಶುವಾಗುವುದಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಜೊಯಿ ಲೀಚ್ ತಮ್ಮ ಪಾತ್ರವನ್ನು ತ್ವರಿತಗತಿಯಲ್ಲಿ 36 ರೊಂದಿಗೆ ಆಡಿದರು. ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ಬಾರ್ನೆಲ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಟಾಮ್ ಬೈಲಿ ಈ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು ಮುಗಿಸಿದರು.

ಪ್ರವಾಸಿಗರು ಹುಡುಕಾಟದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪಾರ್ನೆಲ್ ಮೂರು ಪ್ರಮುಖ ಸ್ಕಲ್ಪ್ಗಳನ್ನು ಕೂಡಾ ಚಿತ್ರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಡೇ 2 ರಂದು ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಲು ಲಿಯಾಮ್ ಲಿವಿಂಗ್ಸ್ಟೋನ್ (17 *) ಗೆ ಆತಿಥೇಯರು ಆಶಿಸುತ್ತಿದ್ದರು.

ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಅಂಕಗಳು: ವೋರ್ಸೆಸ್ಟರ್ಶೈರ್ 172 (ವೇಯ್ನ್ ಪಾರ್ನೆಲ್ 63; ಜೇಮ್ಸ್ ಆಂಡರ್ಸನ್ 5-25) 36.4 ಓವರುಗಳಲ್ಲಿ ಲೀನ್ಷೈರ್ 88/5 (ಹಸೀಬ್ ಹಮೀದ್ 29; ವೇಯ್ನ್ ಪಾರ್ನೆಲ್ 3-19) 84 ರನ್ಗಳು.

ಡರ್ಬಿಷೈರ್ ವಿ ಗ್ಲಾಮೊರ್ಗನ್

ಚಾರ್ಲಿ ಹೆಮ್ಫ್ರೆ ಮತ್ತು ಬಿಲ್ಲಿ ರೂಟ್ 68 ಓವರ್ಗಳಲ್ಲಿ 214/4 ಗೆ ಗ್ಲಾಮೊರ್ಗಾನ್ ಅನ್ನು ಎತ್ತುವ ಅರ್ಧಶತಕವನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು, ಡರ್ಬಿಶೈರ್ನ ಮೊದಲ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಡರ್ಬಿಯ ಕೌಂಟಿ ನೆಲದಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟು 164 ರನ್ಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

ಡೆರ್ಬಿಶೈರ್ ಅನ್ನು 378 ಕ್ಕೆ ಔಟ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಹೆಮ್ಫ್ರೆ ಗ್ಲಾಮೊರ್ಗಾನ್ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು ಲಂಗರು ಹಾಕಿದರು. ಅವರು ನಿಕೋಲಸ್ ಸೆಲ್ಮನ್, ಡೇವಿಡ್ ಲಾಯ್ಡ್ ಮತ್ತು ರೂಟ್ರಿಂದ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡರು. ಹಿಂದಿನ ದಿನದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ಮಾಜಿ ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ ಆಲ್ರೌಂಡರ್ ಲೋಗನ್ ವಾನ್ ಬೀಕ್, ಹೆಮ್ಫ್ರೈಯನ್ನು ಮನೆಗೆ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಡಿದಿಡಲು ತೆಗೆದುಹಾಕಿದರು. ಹಿಂದೆ, ನಂ 8 ನಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಮಾಡಿದ್ದ ಅನುಜ್ ದಲ್, ಡರ್ಬಿಶೈರ್ ಅನ್ನು 400 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಕೋರ್ ಗಳಿಸಲು 64 ರ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಕೈಯನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ್ದರು. ಲುಕಾಸ್ ಕ್ಯಾರಿ ಗ್ಲಾಮೊರ್ಗಾನ್ಗೆ ನಾಲ್ಕು ಸ್ಕಲ್ಪ್ಗಳನ್ನು ತಂದುಕೊಟ್ಟರು.

ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಅಂಕಗಳು: ಡರ್ಬಿಷೈರ್ 378 (ಲೂಯಿಸ್ ರೀಸ್ 111; ಲ್ಯೂಕಾಸ್ ಕ್ಯಾರಿ 4-61) ಪ್ರಮುಖ ಗ್ಲಾಮೊರ್ಗನ್ 68 ಓವರ್ಗಳಲ್ಲಿ 214/4 (ಚಾರ್ಲೀ ಹೆಮ್ಫ್ರೆ 75; ಲೂಯಿಸ್ ರೀಸ್ 1-26) 164 ರನ್ಗಳು.

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪಾರ್ಪ್ = "ಲೇಖನಬಡಿ">

ಡರ್ಹಾಮ್ ವಿ ಗ್ಲೌಸೆಸ್ಟರ್ಶೈರ್

15 ವಿಕೆಟ್ಗಳು ಕಳೆದುಹೋದ ದಿನದಲ್ಲಿ ಗ್ಲೋಸೆಸ್ಟರ್ಶೈರ್ ರಿವರ್ಸೈಡ್ ಗ್ರೌಂಡ್ನಲ್ಲಿ ಡರ್ಹ್ಯಾಮ್ ವಿರುದ್ಧ ಎದುರಾಳಿಯಾಗಿದೆ. ಡೇವಿಡ್ ಪೇನ್, ಯೋಗ್ಯವಾದ ಸ್ಫೋಟಕವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದಾನೆ, ಸಂದರ್ಶಕರಿಗೆ ನಾಲ್ಕು ಫೇರ್ಗಳನ್ನು ಮುಗಿಸಿದರು. ಬ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಲು ಕೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಡರ್ಹಾಮ್ ಅವರು ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ವಿಕೆಟ್ಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡು ಕೇವಲ 158 ರನ್ಗಳವರೆಗೆ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸುವಂತೆ ಸ್ಟ್ರೈಟ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯಾಸಪಟ್ಟರು. ಜ್ಯಾಕ್ ಬರ್ನ್ಹ್ಯಾಮ್ (198) 43) ಮತ್ತು ಬೆನ್ ರೈನ್ (42), ಕ್ರಮವನ್ನು ಕೆಳಕ್ಕಿಳಿಸಿದರು, ಡರ್ಹಾಮ್ನ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಪ್ರಯತ್ನದ ಎರಡು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರಾಗಿದ್ದರು. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಪೇಯ್ನ್ 40 ರನ್ನು 4 ಕ್ಕೆ 4 ಕ್ಕೆ ಹಿಂದಿರುಗಿದ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಮ್ಯಾಟ್ ಸ್ಯಾಲಿಸ್ಬರಿ, ಮಧ್ಯಮ ವೇಗಿ, ಡರ್ಹಾಮ್ ದಿನದಲ್ಲಿ ಮೂರು ವಿಕೆಟ್ಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿತು, ಗ್ಲೌಸೆಸ್ಟರ್ಶೈರ್ 5 ಕ್ಕೆ 120 ಕ್ಕೆ ಸ್ಟಂಪ್ನಲ್ಲಿ ಇಳಿಯಿತು.

ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಅಂಕಗಳು: ಡರ್ಹಾಮ್ 158 (ಜಾಕ್ ಬರ್ನ್ಹ್ಯಾಮ್ 43, ಬೆನ್ ರೈನ್ 42; ಡೇವಿಡ್ ಪೇನ್ 4-40) ಲೀಡ್ ಗ್ಲೌಸೆಸ್ಟರ್ಶೈರ್ 120/5 (ಜೇಮ್ಸ್ ಬ್ರಾಸಿ 35; ಮ್ಯಾಟ್ ಸ್ಯಾಲಿಸ್ಬರಿ 3-18) 38 ರನ್ಗಳು.

© Cricbuzz

Categories