ಅಪೆಕ್ಸ್ ಲೆಜೆಂಡ್ಸ್ ಪ್ಯಾಚ್ 1.1.3 ಆಡಿಯೊ ಇಂಜಿನ್ ಅನ್ನು 30% ಹೆಚ್ಚು ಸಿಪಿಯು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಇಂಟೆಲ್ ಸಿಪಿಯು ಕ್ರ್ಯಾಶ್ಗಳು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ – ಡಿಎಸ್ಒಜಿಮಿಂಗ್

Respawn has released a brand new update for its free to play battle royale game, APEX Legends. According to the release notes, patch 1.1.3 improves audio engine to be around 30% more CPU efficient, lessening the chance of distortion or dropouts, and lowers impact on data loading through code and content changes to improve potential…

ರೆಸ್ಪಾನ್ ಯುದ್ಧದ ರಾಯಲ್ ಆಟ, ಅಪೆಕ್ಸ್ ಲೆಜೆಂಡ್ಸ್ ಆಡಲು ತನ್ನ ಹೊಸ ಉಚಿತ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿತು. ಬಿಡುಗಡೆಯ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಪ್ಯಾಚ್ 1.1.3 ಆಡಿಯೊ ಇಂಜಿನ್ ಸುಮಾರು 30% ಹೆಚ್ಚು ಸಿಪಿಯು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿದೆ, ಅಸ್ಪಷ್ಟತೆ ಅಥವಾ ಡ್ರಾಪ್ಔಟ್ಗಳ ಸಾಧ್ಯತೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸಂಭಾವ್ಯ ಡ್ರಾಪ್ಔಟ್ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಕೋಡ್ ಮತ್ತು ವಿಷಯ ಬದಲಾವಣೆಯ ಮೂಲಕ ಡೇಟಾ ಲೋಡ್ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಇದಲ್ಲದೆ, ಈ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಆಡಿಯೋ ಮತ್ತು ಹಿಟ್ ಪತ್ತೆಹಚ್ಚುವಿಕೆ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸುಧಾರಣೆಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ, ಎಲ್ಲಾ ಲೆಜೆಂಡ್ಗಳಿಗೆ ಸಮೀಪದ ಸಾಮೀಪ್ಯ ಶತ್ರು ಹೆಜ್ಜೆಗಳ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ, ಭಾರಿ ಯುದ್ಧದ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಸಹ ಧ್ವನಿಗಳು ಆಟವಾಡುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ತರಬೇತಿ ಮಿಷನ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ವಿವರವಾದ ಆಡಿಯೊವನ್ನು ಸೇರಿಸುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಶತ್ರುವಿನ ಹೆಜ್ಜೆಗುರುತುಗಳ ಆದ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ .

ಈ ಪ್ಯಾಚ್ ಇಂಟೆಲ್ನ CPU ಗಳಲ್ಲಿ ಸಂಭವಿಸಿದ ಕೆಲವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕಿರಿಕಿರಿಗೊಳಿಸುವ ಕ್ರ್ಯಾಶ್ಗಳನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಇದು ಗಮನಸೆಳೆಯುತ್ತದೆ. ರೆಸ್ಪಾನ್ ಗಮನಿಸಿದಂತೆ, ಇಂಟೆಲ್ CPU ಗಳು ಕೆಲವು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಸರಿಯಾಗಿ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ. ಇಸ್ಪೀಟೆಲೆಗಳ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಗಡಿಯಾರದ ವೇಗ / ಆವರ್ತನಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಈ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಇಸ್ಪೀಟೆಲೆಗೆ ರೆಸ್ಪಾನ್ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದೆ ಮತ್ತು ಆ ಕಾರ್ಯದಿಂದ ಬಳಸಲಾದ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮೂಲ ಗಡಿಯಾರದ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಕ್ರ್ಯಾಶಿಂಗ್ ಅನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಈ ಪ್ಯಾಚ್ನಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಇರಿಸಿ.

ಯಾವಾಗಲೂ ಹಾಗೆ, ಮುಂದಿನ ಬಾರಿ ನೀವು ಅದರ ಕ್ಲೈಂಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ಮೂಲವು ಈ ಪ್ಯಾಚ್ ಅನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ನೀವು ಕೆಳಗಿನ ಸಂಪೂರ್ಣ ಚೇಂಜ್ಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಬಹುದು.

ಅಪೆಕ್ಸ್ ಲೆಜೆಂಡ್ಸ್ ಪ್ಯಾಚ್ 1.1.3 ಬಿಡುಗಡೆ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

ಆಡಿಯೊ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸುಧಾರಣೆಗಳು

ನಾವು ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕಾದ ದೊಡ್ಡ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದೆಂದರೆ ಶಬ್ದಗಳ ವರದಿಗಳು ಬಿಡುವುದು, ವಿಸ್ತೃತ ಅವಧಿಗೆ ಧ್ವನಿಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿರುವುದು ಅಥವಾ ಸಮಯದ ಅಸ್ಪಷ್ಟತೆಯ ಕುರಿತು ಆಡಿಯೊ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತಿದೆ. ನಮ್ಮ ಕೋಡ್ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ನಾವು ಸುಧಾರಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ, ಅದು ಅನೇಕ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಈ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಆಶಾದಾಯಕವಾಗಿ ಸರಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇತರರಿಗೆ ಆಡಿಯೋ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸುವ ಸಮಯ ಮತ್ತು ಉದ್ದವನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

ನಿಕಟ ಸಾಮೀಪ್ಯ ಶತ್ರು ಹೆಜ್ಜೆಗಳ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಮತ್ತು ಪಾತ್ರದ ಆಯ್ದ ಪರದೆಯಿಂದ ಡ್ರಾಪ್ ಅನುಕ್ರಮದ ಅಂತ್ಯದವರೆಗಿನ ಆಟದ ಒಟ್ಟಾರೆ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವುದರೊಂದಿಗೆ, ನಾವು ಆಟದ ಜೊತೆಗೆ ಇತರ ಮಿಶ್ರಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಕುರಿತು ಸಹ ಗಮನಹರಿಸಿದ್ದೇವೆ. ನಾವು ಮಿಶ್ರಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಅಗತ್ಯವಿರುವಂತೆ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ. ಭವಿಷ್ಯದ ಸುಧಾರಣೆಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ಮುಂದುವರೆಸುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ಇಂದಿನ ಪ್ಯಾಚ್ನಲ್ಲಿ ನಾವು ಸೇರಿಸಿದ ಸುಧಾರಣೆಗಳ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು ಕೆಳಗೆ.

PERFORMANCE

 • ಸುಧಾರಿತ ಆಡಿಯೊ ಇಂಜಿನ್ ಸುಮಾರು 30% ಹೆಚ್ಚು ಸಿಪಿಯು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿದೆ, ಅಸ್ಪಷ್ಟತೆ ಅಥವಾ ಡ್ರಾಪ್ಔಟ್ಗಳ ಸಾಧ್ಯತೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.
 • ಸಂಭಾವ್ಯ ಡ್ರಾಪ್ಔಟ್ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಕೋಡ್ ಮತ್ತು ವಿಷಯ ಬದಲಾವಣೆಯ ಮೂಲಕ ಡೇಟಾ ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ಕಡಿಮೆ ಪರಿಣಾಮ.

ಜೀವನದ ಗುಣಮಟ್ಟ

 • ಡ್ರಾಪ್ ಅನುಕ್ರಮದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಪಾತ್ರದ ಆಯ್ಕೆ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಶಬ್ದಗಳ ಮಾಸ್ಟರ್ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿತು.
 • ಧ್ವನಿಗೆ ಸಂವೇದನಾಶೀಲರಾಗಿರುವ ವ್ರೈತ್ನ ಸುತ್ತುವರಿದ ಕುನೈ ಕತ್ತಿ ಧ್ವನಿಯ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿದೆ. ಇದು ಇನ್ನೂ ತೊಂದರೆಯಲ್ಲಿದ್ದರೆ ನಾವು ಅದನ್ನು ನಂತರ ಪ್ಯಾಚ್ನಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತೇವೆ.
 • ಎಲ್ಲಾ ಲೆಜೆಂಡ್ಗಳಿಗೆ ಸಮೀಪದ ಸಾಮೀಪ್ಯ ಶತ್ರು ಹೆಜ್ಜೆಗಳ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿತು.
 • ಭಾರಿ ಯುದ್ಧದ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಧ್ವನಿಗಳು ಆಟವಾಡಲು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಶತ್ರುವಿನ ಹೆಜ್ಜೆಗುರುತುಗಳ ಆದ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿವೆ.
 • ಮೊದಲ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ವೀಕ್ಷಣೆಯಿಂದ ಕೇಳಿದ ಪಾತ್ಫೈಂಡರ್ ಪಾದಪೀಠದ ಶಬ್ದಗಳ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿದೆ.
 • ಸ್ಥಿರ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ ಅಥವಾ ಸ್ತಬ್ಧ ಶುಷ್ಕಕಾರಿಯ (ammo ಪ್ರಚೋದಕ ಕ್ಲಿಕ್ ಶಬ್ದದ ಹೊರಗೆ) ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ammo (ಗನ್ ನಿಯತಕಾಲಿಕೆಯು ಖಾಲಿ ಮಾಡುವಂತೆ ಧ್ವನಿಯಲ್ಲಿನ ಪ್ರಗತಿಪರ ಬದಲಾವಣೆ) R301, ಹೆಮ್ಲೋಕ್, ಫ್ಲ್ಯಾಟ್ಲೈನ್ ​​ಮತ್ತು RE45 ಗಾಗಿ ಧ್ವನಿಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
 • ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಆಡುವ ಸಂಗೀತದ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದೆ.
 • ತರಬೇತಿ ಮಿಷನ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ವಿವರವಾದ ಆಡಿಯೊವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ದೋಷ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು

 • ಹ್ಯಾವೋಕ್ನ “ಗಾಳಿ ಬೀಳುವ” ಧ್ವನಿಗಾಗಿ ಸ್ಥಿರ ನಿವಾರಣೆ ದೋಷ.
 • ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಶಸ್ತ್ರಾಸ್ತ್ರ ಬೆಂಕಿಯೊಂದಿಗೆ ಸ್ಥಿರವಾದ ಸಮಸ್ಯೆಯು ಸಾಂದರ್ಭಿಕವಾಗಿ ಒಂದು ಲೆಜೆಂಡ್ respawns ನಂತರ, ಸಿಲುಕಿಕೊಂಡಿದೆ ಧ್ವನಿಸುತ್ತದೆ.
 • RE45 ಕಾಣೆಯಾದ ಬಾಲ ಧ್ವನಿಯೊಂದಿಗಿನ ಸ್ಥಿರ ದೋಷ (ಹೊಡೆತದ ನಂತರ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಧ್ವನಿ) ಸಮೀಪದಲ್ಲಿದೆ.

ಹಿಟ್ ಡಿಟೆಕ್ಷನ್ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಸುಧಾರಣೆಗಳು

ನಾವು ಕಳೆದ ವಾರ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಿದಂತೆ, ಈ ಪ್ಯಾಚ್ನಲ್ಲಿ ನಾವು ಕೆಲವು ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ, ಅದು ಅನೇಕ ತಪ್ಪಾದ ಹಿಟ್ ನೋಂದಣಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಬೇಕು. ಬುಲೆಟ್ ಹಾನಿಯ ಲಾಜಿಕ್ನ ಕೆಲವು ಹಿಂದಿನ ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಈ ಪ್ಯಾಚ್ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಇನ್ನೂ ಉಳಿದಿರುವ ಕೆಲವು ನೋಂದಣಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿವೆ ಎಂದು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇವೆ, ಆದರೆ ಈ ಪರಿಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ರೋಗನಿರ್ಣಯದ ಮಾಹಿತಿಯೊಂದಿಗೆ, ನಾವು ಅವುಗಳನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ.

ಹಿಟ್ ನೋಂದಣಿ ದೋಷಗಳ ಒಂದು ಸಂಭಾವ್ಯ ಕಾರಣ ಸರಳವಾದ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸಂಪರ್ಕದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾಗಿರಬಹುದು. ಇದು ವಾಸ್ತವದಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಅಂಶವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಿರ್ಧರಿಸಲು, ಪರದೆಯ ಮೇಲಿನ ಬಲದಲ್ಲಿರುವ ನಮ್ಮ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಸಮಸ್ಯೆ ಸೂಚಕ ಐಕಾನ್ಗಳ ಹಿಂದಿನ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನಾವು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಈ ಐಕಾನ್ಗಳು ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಸಂಪರ್ಕದ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಬಗ್ಗೆ ಪಿಕಿಯರ್ ಆಗಿವೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳು ಮೊದಲು ಮಾಡಿದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ ತೋರಿಸಬಹುದು.

ನಾವು ಕಾಣುವ ಯಾವುದೇ ದೋಷಗಳ ಕಾರಣವನ್ನು ಕಿರಿದಾಗಿಸುವುದರಲ್ಲಿ ಈ ಐಕಾನ್ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಉಪಯುಕ್ತವಾಗುತ್ತವೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಪ್ಯಾಚ್ ನಂತರ ನೀವು ಇನ್ನೂ ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ನೋಂದಣಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಮುಂದುವರಿಸಿ.

ಜೀವನಶೈಲಿ ಸರಿಪಡಿಸಿ PS4 ನಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾನರ್ ಬಗ್ “ನನಗೆ ಪಿಕ್ ಮಾಡಿ”

 • ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಪ್ಯಾಚ್ ಲೈವ್ ನಂತರ ನಾವು ಬ್ಯಾನರ್ ಅನ್ನು ಮರು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತೇವೆ.
  • ಸೂಚನೆ : ಇದನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ಕ್ಲೈಂಟ್ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಕೆಂಡ್ಗೆ ನಾವು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಪ್ಯಾಚ್ ಲೈವ್ ಆದ ನಂತರ ಕೆಲವು ಗಂಟೆಗಳ ಒಳಗೆ ದೋಷವನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸಲು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.  

[ಪಿಸಿ ಮಾತ್ರ] ಇಂಟೆಲ್ ಸಿಪಿಯುಗಳಿಗೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಸಿಗಿಸುತ್ತದೆ

ಆಗಾಗ್ಗೆ ಕ್ರ್ಯಾಶಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಇಂಟೆಲ್ ಸಿಪಿಯುಗಳು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕಾರ್ಯಸೂಚಿಯಲ್ಲಿ ಸರಿಯಾಗಿ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಿದ ಅನೇಕ ಜನರ ಕ್ರ್ಯಾಶ್ ವರದಿಗಳನ್ನು ನಾವು ತನಿಖೆ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ. ಸಾಮಾನ್ಯ ಉದಾಹರಣೆಯು ಒಂದು ಸೂಚನಾ ವಿಧಾನವಾಗಿದ್ದು, ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಮೆಮೊರಿಗೆ ಬರೆಯಲು ರಿಜಿಸ್ಟರ್ ಮಾತ್ರ ಓದುತ್ತದೆ. ಅನೇಕ ವೇದಿಕೆ ಬಳಕೆದಾರರ ಸಹಾಯದಿಂದ, ಸಿಪಿಯು ಅತಿಕ್ರಮಿಸದಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಮಿತಿಮೀರಿ ಹೋಗದಿದ್ದರೂ ಸಹ ಗಡಿಯಾರ ವೇಗವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವುದು ಯಾವಾಗಲೂ ಘರ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ. Falkentyne, TEZZ0FIN0, JorPorCorTTV, ಮತ್ತು ಮಿಡ್ಡಕ್ಗೆ ದೊಡ್ಡ ಕೂಗು ನೀಡಿ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಧನ್ಯವಾದಗಳು!

ಇದು ಕಳೆದ ತಿಂಗಳಿನಿಂದ ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ವರದಿ ಮಾಡಲಾದ ಪಿಸಿ ಅಪಘಾತದಿಂದ ಬಂದಿದೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಇಂಟೆಲ್ ಕುರಿತು ಈ ಕುರಿತು ತಿಳಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಈ ಮಧ್ಯೆ, ನಾವು ಈ ಪ್ಯಾಚ್ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಕಾರ್ಯಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ಇರಿಸಿದ್ದೇವೆ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಚಟುವಟಿಕೆಯಿಂದ ಬಳಸುವ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಮೂಲ ಗಡಿಯಾರ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಕ್ರ್ಯಾಶಿಂಗ್ ಅನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು.

ಹೆಚ್ಚುವರಿ ದೋಷ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು

 • ಗಿಬ್ರಾಲ್ಟರ್ ಮತ್ತು ಕಾಸ್ಟಿಕ್ಗೆ ಕೋಟೆಯ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಸ್ಥಿರ ಸಮಸ್ಯೆ ಅವರು ಶೀಲ್ಡ್ಗಳ ಮೂಲಕ ಹಾನಿಗೊಳಗಾಗುತ್ತಾರೆ.
 • ಗಿಬ್ರಾಲ್ಟರ್ನ ಗನ್ ಶೀಲ್ಡ್ಗೆ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಅಂಟಿಸಲು ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡುವ ದೋಷವನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲಾಗಿದೆ.
  • ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾಗಿದೆ, ಇದು ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ವಿನೋದಮಯವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ನಡವಳಿಕೆಯು ವಿನ್ಯಾಸದಿಂದ ಉದ್ದೇಶಿಸಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನಿಯಂತ್ರಣದಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಐಟಂಗಳನ್ನು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಗಿಬ್ರಾಲ್ಟರ್ನ ಗನ್ ಶೀಲ್ಡ್ಗೆ ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇದು ಈಗ ಆರ್ಕ್ ಸ್ಟಾರ್ಸ್ ಅನ್ನು ತಿರುಗಿಸುತ್ತದೆ.

Categories