ಸ್ಯಾಮ್ಮೊಬೈಲ್ನಿಂದ ಅದರ ಸಂಕೇತನಾಮವು ಏನಾಗಿದ್ದರೂ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 11 ಕಲೆಯ ಕೆಲಸವಾಗಿರಬಹುದು

ಸ್ಯಾಮ್ಮೊಬೈಲ್ನಿಂದ ಅದರ ಸಂಕೇತನಾಮವು ಏನಾಗಿದ್ದರೂ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 11 ಕಲೆಯ ಕೆಲಸವಾಗಿರಬಹುದು

Samsung has codenamed the Galaxy S11 ‘Picasso’, according to Twitter leakster Ice universe. Picasso was an artist of many talents, including painting and poetry, but exactly why his name has been chosen to define the Galaxy S11 as Samsung begins development is unclear. Perhaps the Galaxy S11 will be a work of art as far as…

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 11 ‘ಪಿಕಾಸೊ’ ಎಂದು ಕೋಡ್ನೇಮ್ ಮಾಡಿದೆ, ಟ್ವಿಟರ್ ಲೀಕ್ಸ್ಟರ್ ಐಸ್ ಬ್ರಹ್ಮಾಂಡದ ಪ್ರಕಾರ. ಚಿತ್ರಕಲೆ ಮತ್ತು ಕವಿತೆ ಸೇರಿದಂತೆ ಅನೇಕ ಪ್ರತಿಭೆಗಳ ಕಲಾವಿದರಾಗಿದ್ದ ಪಿಕಾಸೊ, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಆರಂಭಗೊಂಡಂತೆ ಗ್ಯಾಲಾಕ್ಸಿ ಎಸ್ 11 ಅನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲು ತನ್ನ ಹೆಸರನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಕಾರಣ ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ವಿನ್ಯಾಸವು ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S11 ಕಲೆಯ ಕೆಲಸವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪ್ರಮುಖ ವಿನ್ಯಾಸದ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ಚಕ್ರವನ್ನು ಅನುಸರಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ, ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S11 ಅದರ ಪೂರ್ವವರ್ತಿಗಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ನ ಕುತ್ತಿಗೆಯನ್ನು ಉಸಿರಾಡುವ ಸ್ಪರ್ಧೆಯೊಡನೆ, ಕೊರಿಯಾದ ದೈತ್ಯವು ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿದ್ದಕ್ಕಿಂತ ವೇಗವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಮೂಲಭೂತ ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬೇಕಾಗಿತ್ತು. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಅಥವಾ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಹೇಳಿದಂತೆ ನಾವು ಗ್ಯಾಲಾಕ್ಸಿ ಎಸ್11 ನಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ-ಪ್ರದರ್ಶನ ಕ್ಯಾಮರಾ ರೀತಿಯ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ನೋಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಕೀಲೆರಹಿತ ವಿನ್ಯಾಸದಂತೆಯೇ ಕಂಪೆನಿ ವರದಿಯನ್ನು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿಗಾಗಿ ಎಳೆಯುತ್ತದೆ ಗಮನಿಸಿ 10 ಉತ್ತಮ ಆರಂಭವಾಗಿದೆ. ನಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯದಲ್ಲಿ, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಎಲ್ಲರೂ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 11 ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಭಾವಬೀರುವುದು ಅಗತ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ , ಆದರೆ ಇತರ ಗಮನಾರ್ಹ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರದಿದ್ದರೆ ಅಸಮಧಾನವಿಲ್ಲ.

ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ನೋಟ್ 10 ಅನ್ನು ‘ಡಾ ವಿನ್ಸಿ’ ಎಂದು ಕೋಡ್ನೇಮ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆಯೆಂದು ಹೇಳಲು ಯೋಗ್ಯವಾಗಿದೆ, ಹಾಗಾಗಿ ನಾವು ಕ್ರಾಂತಿಕಾರಿ ಏನನ್ನಾದರೂ ನೋಡಲು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 11 ಗಾಗಿ ಕಾಯಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಆ ಕ್ರಾಂತಿಕಾರಕ ವಿಷಯ ಯಾವುದು ಮತ್ತು ಇದು ಈ ವರ್ಷ ಅಥವಾ ನಂತರ ಅಥವಾ 2020 ರ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಬೇಕಿದೆ.

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S11 ಗಾಗಿ ಸಂಕೇತನಾಮವಾಗಿ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಪಿಕಾಸೊವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿರಬಹುದು ಎಂದು ನೀವು ಏಕೆ ಭಾವಿಸುತ್ತೀರಿ?

Categories