ಲೆನೊವೊ ಮೊಟೊರೊಲಾ ರಾಜರ್ ಫೋಲ್ಡಬಲ್ ಫೋನ್ – ಎಕ್ಸ್ಡಬ್ಲ್ಯೂ ಡೆವಲಪರ್ಗಳಿಗೆ ತೋರ್ಪಡಿಸುವ ಅಭಿಮಾನಿ-ನಿರ್ಮಿತ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡಿದೆ

ಲೆನೊವೊ ಮೊಟೊರೊಲಾ ರಾಜರ್ ಫೋಲ್ಡಬಲ್ ಫೋನ್ – ಎಕ್ಸ್ಡಬ್ಲ್ಯೂ ಡೆವಲಪರ್ಗಳಿಗೆ ತೋರ್ಪಡಿಸುವ ಅಭಿಮಾನಿ-ನಿರ್ಮಿತ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡಿದೆ

One of the most intriguing trends we’re witnessing for the smartphone industry in 2019 is that of foldable smartphones. Titans such as Samsung and Huawei have already given us wholesome peeks at their vision of what foldable smartphones look like, even though neither has actually started selling them yet – while Xiaomi is in the…

ನಾವು 2019 ರಲ್ಲಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಉದ್ಯಮಕ್ಕಾಗಿ ನೋಡುತ್ತಿರುವ ಅತ್ಯಂತ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯಲ್ಲೊಂದು ಫೋಲ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳಾಗಿದೆ. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಮತ್ತು ಹುವಾವೇ ಮುಂತಾದ ಟೈಟಾನ್ಸ್ ಈಗಾಗಲೇ ನಮಗೆ ಯಾವ ರೀತಿಯ ಫೋಲ್ಡಬಲ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳು ತಮ್ಮ ದೃಷ್ಟಿಗೋಚರವಾಗಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿವೆ, ಆದರೂ ಅವುಗಳು ಇನ್ನೂ ಇನ್ನೂ ಮಾರಾಟವಾಗಲಿಲ್ಲವಾದರೂ – Xiaomi ತುಂಬಾ ಯುದ್ಧದಲ್ಲಿದ್ದಾಗ, ಅದರ ಡಬಲ್-ಫೋಲ್ಡಿಂಗ್ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಜೊತೆ . ಈ ಪ್ರಯತ್ನಗಳಿಗೆ ಸಮಾನಾಂತರವಾಗಿ, ಈಗ ಲೆನೊವೊ ಒಡೆತನದಲ್ಲಿದೆ ಮೊಟೊರೊಲಾ, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಫೋಲ್ಡ್ ಅಥವಾ ಹುವಾವೇ ಮೇಟ್ ಎಕ್ಸ್ಗಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿ ಬದಲಾಗಬಹುದಾದ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಅದರ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ರಝರ್ ತಂಡವನ್ನು ಪುನರುಜ್ಜೀವನಗೊಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ. ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಈ ಎರಡು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳಂತೆ, ಮೊಟೊರೊಲಾ ರಾಜರ್ ಲಂಬವಾಗಿ ಮಡಿಸುವ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.

ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ, ಎರಡು-ಪ್ರದರ್ಶನಗಳ ಸುಧಾರಿತ ಬಳಕೆ ಮತ್ತು ಯು.ಎಸ್ನಲ್ಲಿ ಅದರ ಲಭ್ಯತೆಗಾಗಿ ಕೆಲವು ವಿಶೇಷ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಒಳಗಿನ-ಮಡಿಸುವ ಮೋಟೋರೋಲಾ ರಾಝರ್ ಕುರಿತು ಸೀಮಿತ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನಾವು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ ಆದರೆ ಮೊದಲಿಗೆ ನಾವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ರಝರ್ ವೀಡಿಯೊ ಮೂಲಕ ಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ. ಲೆನೊವೊ ಮೊಟೊರೊಲಾ ರಾಝಾರ್ನ ತೀಕ್ಷ್ಣ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ಹೊಡೆಯುವ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು ಹಿಂಜ್ನ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವ ಮೂಲಕ ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಮಾಧ್ಯಮದ ಬ್ರೀಫಿಂಗ್ನಿಂದ ಈ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸೋರಿಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಕಣ್ಣನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಈ ಕಥೆಯಿದೆ.

ಮೊದಲಿಗೆ, ಈ ವೀಡಿಯೊವು ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಒಳಗೆ ಎತ್ತರದ ಪರದೆಯ ಹೊರಗೆ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಒಂದು ಪೂರಕವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಕೆಳಗೆ ಒಂದು ಬೋಲ್ಡ್ ಮೊಟೊರೊಲಾ ಲೋಗೋ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ ಅರ್ಧದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಕ್ಯಾಮರಾ ಹೊಂದಲು ತೋರುತ್ತಿದೆ. ಪರದೆಯ ಒಳಗೆ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹಂತವಿದ್ದರೂ, ಯಾವುದೇ ಸೆಲ್ಫಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾವು ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಏಕೈಕ ಇಯರ್ಪೀಸ್ನಿದೆಯೇ ಎಂದು ನಾವು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ದುಃಖಕರವೆಂದರೆ, ಕೇವಲ ಅಭಿಮಾನಿ-ನಿರ್ಮಿತ ನಿರೂಪಣೆ

ಹೇಗಾದರೂ, ಇದು ಯೂಟ್ಯೂಬರ್ ವಕಾರ್ ಖಾನ್ ರಚಿಸಿದ ಮೊಟೊರೊಲಾ ರಝರ್ನ ಅಭಿಮಾನಿ-ನಿರ್ಮಿತ ನಿರೂಪಣೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅದು ತಿರುಗುತ್ತದೆ. ವಿಚಿತ್ರ ವಿಷಯ ಲೆನೊವೊ ಇದು ಚೀನೀ ಪ್ರಕಟಣೆಯ ದೃಢೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಂತೆ, ಪ್ರಸ್ತುತಿಯಲ್ಲಿ ಉಪಯೋಗಿಸಿದನು ಇದೆ ಸಿನಾ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ , ಮತ್ತು ಲೆನೊವೊ ಸಹ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಲೋಗೋ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ. ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಕಂಪನಿಗೆ ತನ್ನ ಅನುಮತಿಯನ್ನು ನೀಡಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ವೀಡಿಯೊದ ಸೃಷ್ಟಿಕರ್ತ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಕಂಪೆನಿಯಿಂದ ಯಾವುದೇ ವಿರೋಧವು ಆನ್ಲೈನ್ಗೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಆಗುವುದಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ವಿರೋಧವಿರಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಇದು ಚಲಿಸುವಿಕೆಯ ಹಿಂದಿನ ಉದ್ದೇಶಗಳನ್ನು ನಾವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕುತೂಹಲಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಕೆಲವು ಎಳೆತ ಪಡೆಯಲು ಅಥವಾ ನಿಜವಾದ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಹೋಲುತ್ತದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಲು ನಾವು ಭಾಷೆ ತಡೆಗೋಡೆಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ನಮಗೆ ಖಚಿತವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ.

ನಾವು ಹೆಚ್ಚು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ಮೊಟೊರೊಲಾ ರಾಝರ್ ಆರೋಪಿಸಿರುವುದನ್ನು ನಾವು ನವೀಕರಿಸುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ. ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 710 ಚಿಪ್ಸೆಟ್ನಿಂದ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಚಾಲಿತವಾಗಬಹುದೆಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ ಮತ್ತು ಇದೀಗ ಯುಎಸ್ನಲ್ಲಿ ವೆರಿಝೋನ್ ಮೂಲಕ ಮಾರಲ್ಪಡಲಿದೆ. ಇದಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ಖಾನ್ ಮೂಲ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯ ವೀಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಕಾಣುವ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನೋಡಬೇಕು.


ಮೂಲ 1: ಸಿನಾ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ / ಮೂಲ 2: ವೀಬೊ / ವಿಯಾ: ಎಂಗಡೆಟ್

ನಿಮ್ಮ ಇನ್ಬಾಕ್ಸ್ಗೆ ಈ ರೀತಿಯ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಬಯಸುವಿರಾ? ನಮ್ಮ ಸುದ್ದಿಪತ್ರಕ್ಕೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

Categories