ಯುಇಎಫ್ಎ ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ ಫೈನಲಿಸ್ಟ್ಗಳು ಮಾಧ್ಯಮ ಮುಕ್ತ ದಿನಗಳನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸುತ್ತಾರೆ – UEFA.com

ಯುಇಎಫ್ಎ ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ ಫೈನಲಿಸ್ಟ್ಗಳು ಮಾಧ್ಯಮ ಮುಕ್ತ ದಿನಗಳನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸುತ್ತಾರೆ – UEFA.com

ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ಮತ್ತು ಆರ್ಸೆನಲ್ ತಂಡಗಳು ತಮ್ಮ ಮಾಧ್ಯಮ ಮುಕ್ತ ದಿನಗಳ ಮುಂಚೆ UEFA ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ ಫೈನಲ್ಗೆ ಬುಕ್ ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಬುಧವಾರ 29 ಮೇ (21:00 CET, 23:00 ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯವನ್ನು ಕಿಕ್ ಆಫ್) ನಲ್ಲಿ ದೃಢಪಡಿಸಿದೆ.

ಚೆಲ್ಸಿಯಾ
ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ಮಾಧ್ಯಮ ಮುಕ್ತ ದಿನವು ಬುಧವಾರ ಮೇ 22 ರಂದು ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ತರಬೇತಿ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ, 60-64 ಸ್ಟೋಕ್ ಆರ್ಡಿ, ಸ್ಟೋಕ್ ಡಿ ಅಬೆರ್ನಾನ್, ಕಾಬ್ಹ್ಯಾಮ್, ಕೆಟಿ 11 3 ಪಿಟಿ. ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರ ಮೌರಿಜಿಯೊ ಸಾರಿಯೊಂದಿಗೆ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ 13:30 ರ ವೇಳೆಗೆ ದಿನ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಒಂದು ತರಬೇತಿ 15:00 ಗಂಟೆಗೆ ಒಂದು ಗಂಟೆಯವರೆಗೆ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ. 17:00 ರಿಂದ ಫ್ಲಾಶ್ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಮಿಶ್ರ ವಲಯದ ಸೆಟ್-ಅಪ್ನಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಸಂದರ್ಶನ ಅವಕಾಶಗಳು ನಡೆಯುತ್ತವೆ.

ಹಾಜರಾಗಲು ಬಯಸುವ ಎಲ್ಲಾ ಮಾಧ್ಯಮಗಳು ತಮ್ಮ ಹೆಸರನ್ನು ಮತ್ತು ಸಂಘಟನೆಗೆ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಲು ಮನವಿ ಮಾಡುತ್ತವೆ media@chelseafc.com . ಅನ್ವಯವಾಗುವ ಗಡುವು ಮಂಗಳವಾರ 21 ಮೇ ರಂದು 17:00 ಆಗಿದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಮಾಧ್ಯಮಗಳು ಮುಖ್ಯ ಕಟ್ಟಡದಲ್ಲಿ ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ರವೇಶಕ್ಕೆ ವರದಿ ಮಾಡಬೇಕು ಮತ್ತು ID ಯನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಕೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆನ್ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಸೀಮಿತ ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಇದೆ.

ಆರ್ಸೆನಲ್
ಆರ್ಸೆನಲ್ ತಮ್ಮ ಮಾಧ್ಯಮ ಮುಕ್ತ ದಿನವನ್ನು ಮಂಗಳವಾರ ಮೇ 21 ರಂದು AL2 1DR ನ ಹರ್ಟ್ಫೋರ್ಡ್ಶೈರ್ನ ಸೇಂಟ್ ಆಲ್ಬನ್ಸ್ ಬಳಿಯ ಆರ್ಸೆನಲ್ ಟ್ರೈನಿಂಗ್ ಸೆಂಟರ್, ಲಂಡನ್ ಕೋಲ್ನಿನಲ್ಲಿ ನಡೆಸುತ್ತದೆ. ದಿನವು 11:00 ಗಂಟೆಗೆ ಒಂದು ಗಂಟೆಯವರೆಗೆ ತೆರೆದ ತರಬೇತಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ, ನಂತರ 13:00 ರಿಂದ ಫ್ಲಾಶ್ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಮಿಶ್ರ ವಲಯದ ಸೆಟ್-ಅಪ್ನಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಸಂದರ್ಶನ ಅವಕಾಶಗಳು. ಹೆಡ್ ಕೋಚ್ ಉನಾಯ್ ಎಮೆರಿ ನಂತರ 14:30 ರ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯನ್ನು ನಡೆಸಲಿದ್ದಾರೆ.

ಹಾಜರಾಗಲು ಬಯಸುವ ಎಲ್ಲಾ ಮಾಧ್ಯಮಗಳು ತಮ್ಮ ಹೆಸರನ್ನು ಮತ್ತು ಸಂಘಟನೆಗೆ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಲು ಮನವಿ ಮಾಡುತ್ತವೆ matchmedia@arsenal.co.uk . 20 ಮೇ ಸೋಮವಾರದಂದು 17:00 ಕ್ಕೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸುವ ಗಡುವು. ಎಲ್ಲಾ ಅರ್ಜಿದಾರರು ತರಬೇತಿ ಮೈದಾನವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಒಂದು ID ಕಾರ್ಡ್ ತರಬೇಕು.

ಎರಡೂ ಕ್ಲಬ್ಗಳು ಎಲ್ಲಾ ಸೂಕ್ತವಾದ ಮತ್ತು ಲಭ್ಯವಿರುವ ಮೊದಲ ತಂಡ ತಂಡ ಆಟಗಾರರು ಆಯಾ ಮೀಡಿಯಾ ಮುಕ್ತ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ವಿಭಿನ್ನ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಕಾರಣವೆಂದು ಸೂಚಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಯುಕೆ ಸಮಯ (ಸಿಇಟಿ -1) ಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಮಾಧ್ಯಮ ಮುಕ್ತ ಸಮಯದ ಸಮಯವನ್ನು ಪಟ್ಟಿಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

ಅಂತಿಮ
ಫೈನಲಿಸ್ಟ್ಗಳು ಮೇ 28 ರಂದು ಮಂಗಳವಾರ ಬಾಕು ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಪೂರ್ವ-ಪಂದ್ಯದ ಮಾಧ್ಯಮ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆರ್ಸೆನಲ್ 17:45 ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ (ಸಿಇಟಿ + 2) ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯನ್ನು ಆಯೋಜಿಸುತ್ತದೆ, ನಂತರ 18:30 ರಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಮುಕ್ತ ತರಬೇತಿ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ತಮ್ಮ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯನ್ನು 20:15 ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ (ಸಿಇಟಿ +2) ನಲ್ಲಿ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ನಂತರ 21:00 ರಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮುಕ್ತ ತರಬೇತಿ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

Categories