ಡಿ ಡಿ ಪ್ಯಾರ್ ಡಿ ನಲ್ಲಿ ಸಿಬಿಎಫ್ಸಿ ಕಡಿತದಲ್ಲಿ ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್: ಆಲ್ಕೋಹಾಲ್ ಬಾಟಲಿಯನ್ನು ಪುಷ್ಪಗುಚ್ಛದೊಂದಿಗೆ ಹೇಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು? – ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ

ಡಿ ಡಿ ಪ್ಯಾರ್ ಡಿ ನಲ್ಲಿ ಸಿಬಿಎಫ್ಸಿ ಕಡಿತದಲ್ಲಿ ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್: ಆಲ್ಕೋಹಾಲ್ ಬಾಟಲಿಯನ್ನು ಪುಷ್ಪಗುಚ್ಛದೊಂದಿಗೆ ಹೇಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು? – ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ

ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ಮತ್ತು ರಾಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರು ಡಿ ಡೆ ಪ್ಯಾರ್ ಡಿ ನಲ್ಲಿ ಕಡಿತವನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಸಿಬಿಎಫ್ಸಿಯ ಮೇಲೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಸನ್ಸ್ಕರಿ ಸಿಬಿಎಫ್ಸಿ ಆಲ್ಕೋಹಾಲ್ ಬಾಟಲಿಯನ್ನು ಒಂದು ದೃಶ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೂವುಗಳ ಪುಷ್ಪಗುಚ್ಛದೊಂದಿಗೆ ಬದಲಿಸಿದೆ.

Ajay Devgn reacts to CBFC's cuts in De De Pyaar De.

ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ಡಿ ಡಿ ಪ್ಯಾರ್ ಡಿನಲ್ಲಿನ ಸಿಬಿಎಫ್ಸಿಯ ಕಡಿತಕ್ಕೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾನೆ.

ಡಿ ಡೆ ಪ್ಯಾರ್ ದೇ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಮುಂಚೆ ಒಂದು ದಿನ, ಸಂಸ್ಕಾರಿ ಸಿಬಿಎಫ್ಸಿ (ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಬೋರ್ಡ್ ಆಫ್ ಫಿಲ್ಮ್ ಸರ್ಟಿಫಿಕೇಶನ್) ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಬಳಸಲು ತನ್ನ ಕತ್ತರಿ ಕೈಗಳನ್ನು ಹಾಕಿತು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಸೆನ್ಸಾರ್ ಬೋರ್ಡ್ ಅಕಿವ್ ಅಲಿಯ ನಿರ್ದೇಶನದ ಪ್ರಥಮ ಪ್ರವೇಶಕ್ಕೆ U / A ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ನೀಡುವ ಮೊದಲು ಮೂರು ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಹಾರಿಸಿತು. ಎರಡು ಡಬಲ್ ಎಂಟೆಂಟರ್ ಸಂಭಾಷಣೆಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ , ಹೂವುಗಳ ಪುಷ್ಪಗುಚ್ಛದೊಂದಿಗೆ ಬಾಟಲ್ ಆಲ್ಕೋಹಾಲ್ ಅನ್ನು ಅವರು ಬದಲಿಸಿದರು. ಮತ್ತೆ ಸಿಬಿಎಫ್ಸಿಯ ಸಾನ್ಸ್ಕಾರ್ ಬಗ್ಗೆ ಬರೆಯಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದರೂ, ಡಿ ಡೆ ಪ್ಯರ್ ದೇ ನಟಿ ರಾಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್ (ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಮದ್ಯದ ಬಾಟಲಿಯನ್ನು ಈ ಮೇಲಿನ ದೃಶ್ಯದಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು) ಮತ್ತು ನಟ ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರದ ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕ್ಲೂಲೆಸ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ.

ಇಂಡಿ ಡಿಡೆಯ್ ಇಂಡಿಯಾ ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ಮತ್ತು ರಾಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಡಿ ಡೆ ಪ್ಯಾರ್ ದೇ ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಸಿಕ್ಕಿಬಿದ್ದರು.

ಸಹ-ನಟರಾದ ರಾಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್ ಮತ್ತು ತಬು ಅವರೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡುವ ಕಾರ್ಯನಿರತರಾಗಿರುವ ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್, ಡಿ ಡೆ ಪ್ಯಾರ್ ಡಿನಲ್ಲಿನ ಬದಲಾವಣೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅವನಿಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲವೆಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಸೆನ್ಸಾರ್ ಮಂಡಳಿಯ ನಿರ್ಧಾರದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ ಅಜಯ್, “ನಾವು ಏನು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ ಎನ್ನುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ ನಾವು ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸುವ ಕಾರ್ಯನಿರತರಾಗಿದ್ದೆವು.ಮಕ್ಕಳ ಬಾಟಲಿಯನ್ನು ಹೂವುಗಳ ಹೂವಿನೊಂದಿಗೆ ಹೇಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ? ಏನು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿಯಲು ನಾವು ಚಿತ್ರವನ್ನು ನೋಡಬೇಕು. ”

ವಾಡಿಗೆ ಶರಾಬಾನ್ ಎಂಬ ಹಾಡಿನಲ್ಲಿ ರಾಕುಲ್ ಪ್ರೀಟ್ ವಿಸ್ಕಿ ಬಾಟಲಿಯೊಂದಿಗೆ ನೃತ್ಯ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಸಿಬಿಎಫ್ಸಿ ನಿರ್ಧಾರವು ಬಂದಿತು. ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ, ಹೂವಿನ ಪುಷ್ಪಗುಚ್ಛದೊಂದಿಗೆ ಆಲ್ಕೋಹಾಲ್ ಬಾಟಲ್ ಅನ್ನು ಬದಲಿಸಲು ತಯಾರಕರು ಕೇಳಿಕೊಂಡರು. ಅಜಯ್ಗೆ ಅದೇ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಿದಾಗ, “ಅವರು ಬಾಟಲ್ ಅನ್ನು ಬದಲಿಸಿದರೆ … ಆಲ್ಕೋಹಾಲ್ ಬ್ರಾಂಡ್ ಅನ್ನು ನೀವು ತೋರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲವೆಂದು ನಿಯಮವು ಹೇಳುತ್ತದೆ.”

ಕುತೂಹಲಕಾರಿಯಾಗಿ, ಬಾಟಲಿಗೆ ಬ್ರ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಇಲ್ಲ. 50 ವರ್ಷದ ಓರ್ವ ನಟನಿಗೆ, “ನಂತರ ನನಗೆ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಮಾಹಿತಿ ಇಲ್ಲ” ಎಂದು ಉತ್ತರಿಸಿದರು.

ಅಶೇಶ್ (ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್), ಸುಮಾರು 50 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಅಯೇಶಾ (ರಾಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್) ಅವರೊಂದಿಗೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬೀಳುತ್ತಾಳೆ, ಇವರು ಅರ್ಧಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ವಯಸ್ಸಿನವರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಸಂಬಂಧವು ಅವರ ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಅವನ ಮಾಜಿ-ಪತ್ನಿ ಮಂಜು (ತಬು) ಮೂಲಕ ಕಿರಿಕಿರಿಗೊಂಡಿದೆ.

ಜಾವೇದ್ ಜಾಫೇರಿ, ಜಿಮ್ಮಿ ಶೆರ್ಗಿಲ್ ಮತ್ತು ಅಲೋಕ್ ನಾಥ್ ಸಹ ನಟಿಸಿರುವ ಈ ಚಿತ್ರವು ಮೇ 17 ರಂದು ತೆರೆಮರೆಯಲ್ಲಿದೆ.

ಓದಿ | ಸೆನ್ಸಾರ್ ಬೋರ್ಡ್ ರಾಕುಲ್ ಪ್ರೀಟ್ನ ಆಲ್ಕೋಹಾಲ್ ಬಾಟಲಿಯನ್ನು ಡಿ ಡೆ ಪ್ಯಾರ್ ಡಿನಲ್ಲಿ ಪುಷ್ಪಗುಚ್ಛದೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲಿ ವಿವರಗಳು

ಓದಿ | ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ಬೆನ್ನು # ಮೆಟೂ ಅಲೋಕ್ ನಾಥ್ನನ್ನು ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ: ಡೆ ಡೆ ಪ್ಯಾರ್ ಡಿ ಬಹಳ ಹಿಂದೆಯೇ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿತು

ಮತ್ತಷ್ಟು ನೋಡಿ | ನನ್ನ ಚಿಕ್ಕ ಬೆರಳಿನಿಂದ ಯಾರಾದರೂ ನನ್ನನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ

ನೈಜ ಸಮಯದ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪಡೆಯಿರಿ

ಸುದ್ದಿ

ಎಲ್ಲಾ-ಹೊಸ ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೇ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ. ನಿಂದ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

Categories