ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಅವರು ಕ್ಲಿನಿಕ್ ಹೊರಗಡೆ ಗುರುತಿಸಿದ್ದಾರೆ; ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ನಟಿ ಗರ್ಭಿಣಿ ಎಂದು ಅನುಮಾನಿಸುತ್ತಾರೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಅವರು ಕ್ಲಿನಿಕ್ ಹೊರಗಡೆ ಗುರುತಿಸಿದ್ದಾರೆ; ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ನಟಿ ಗರ್ಭಿಣಿ ಎಂದು ಅನುಮಾನಿಸುತ್ತಾರೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಬಿ-ಟೌನ್ ಅತ್ಯಂತ ಸೊಗಸುಗಾರ ಜೋಡಿ

ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್

ಖಾನ್ ಮತ್ತು

ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್

ಭೋಜನ ದಿನಾಂಕಗಳು, ಪಕ್ಷಗಳು ಅಥವಾ ಹೊರಹೋಗುವಿಕೆಗೆ ಹೋಗುವಾಗ ಆಗಾಗ್ಗೆ ಕ್ಯಾಮರಾದಲ್ಲಿ ಬೀಳುತ್ತವೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ದಂಪತಿ ಕ್ಲಿನಿಕ್ನಿಂದ ಹೊರಬಂದಿದ್ದು, ಅದರ ನಂತರ ಇಬ್ಬರು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ವೈರಲ್ಗೆ ಹೋದರು. ಈಗ, ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಬಳಕೆದಾರರು ಕರೀನಾ ಅವರ ಕ್ಲಿನಿಕ್ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಅರ್ಥೈಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಕರೀನಾ ಬಟನ್ಡ್ ಲಾಂಗ್ ಶ್ರೆಗ್ ಜೊತೆಗೆ ಕಿತ್ತಳೆ ಉಡುಗೆ ಧರಿಸಿರುತ್ತಿದ್ದಳು. ಅವರು ಕಪ್ಪು ಸನ್ಗ್ಲಾಸ್ ಮತ್ತು ಕೋಲ್ಹಾಪುರಿ ಚಾಪ್ಪಲ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಉಡುಗೆಗಳನ್ನು ಜೋಡಿಯಾಗಿ ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಸೈಫ್ ಬೂದು ಟಿ-ಷರ್ಟ್ನೊಂದಿಗೆ ನೀಲಿ ನೀಲಿ ಡೆನಿಮ್ಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದರು.

ಫೋಟೋಗಳು ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಹೋದ ನಂತರ, ಕೆಲವು ಬಳಕೆದಾರರು ನಟಿ ಗರ್ಭಿಣಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಶಂಕಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಬಳಕೆದಾರರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಈ ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಅದೇ ರೀತಿ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಂದು ಹೆಣ್ಣು ಮಗುವಿನ ಸಂಖ್ಯೆ 2 ದಾರಿಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಬರೆದರು. ಜೋಡಿಯ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದರೂ ಏನೇನೂ ದೃಢೀಕರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

comment78

Categories