ವದಂತಿಯನ್ನು: ಇನ್ಫಿನಿಟಿ-ಒ ಪ್ರದರ್ಶನದೊಂದಿಗೆ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ M40 ಜೂನ್ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಿದೆ – ಸ್ಯಾಮ್ಮೊಬೈಲ್

ವದಂತಿಯನ್ನು: ಇನ್ಫಿನಿಟಿ-ಒ ಪ್ರದರ್ಶನದೊಂದಿಗೆ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ M40 ಜೂನ್ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಿದೆ – ಸ್ಯಾಮ್ಮೊಬೈಲ್

Samsung’s 2019 Galaxy A smartphone lineup expanded rather quickly, with nearly 10 devices having gone official in just four months. The company is being more patient with the Galaxy M series, having launched only three phones in the series since January. Samsung has been known to be working on a fourth Galaxy phone, the Galaxy…

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ನ 2019 ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ತಂಡವು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ವಿಸ್ತರಿಸಿತು, ಸುಮಾರು 10 ಸಾಧನಗಳು ಕೇವಲ ನಾಲ್ಕು ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಅಧಿಕೃತ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿವೆ . ಕಂಪನಿಯು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಮ್ ಸರಣಿಯೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ತಾಳ್ಮೆಯಿರುವುದರಿಂದ, ಜನವರಿ ತಿಂಗಳಿನಿಂದ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಮೂರು ಫೋನ್ಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿತು. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ನಾಲ್ಕನೇ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಫೋನ್, ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಂ 40 ಮತ್ತು ಅದರ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಟೈಮ್ ಫ್ರೇಮ್ ಮತ್ತು ಬೆಲೆ ಶ್ರೇಣಿಗಳ ವಿವರಗಳನ್ನು ಔಟ್ಲುಕ್ ಇಂಡಿಯಾ ವರದಿಯಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ.

ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ M40 ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A50 ಮತ್ತು A70 ನಡುವೆ ಎಲ್ಲೋ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳಬಹುದು

ಗ್ಯಾಲಾಕ್ಸಿ ಎಮ್40 ಜೂನ್ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ ಮತ್ತು ಗ್ಯಾಲಾಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 ಮಾದರಿಯ ಇನ್ಫಿನಿಟಿ-ಒ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ನಿಂದ ಮೊದಲ ಬಜೆಟ್ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ನೀಡುವುದರಿಂದ ಅದು ವಾಟರ್ಡ್ರಾಪ್ ಹಂತವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ . ನಾವು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದಂತೆ, M40 128GB ಸಂಗ್ರಹಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಬೆಂಚ್ಮಾರ್ಕ್ ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 675 SoC , 6GB RAM ಮತ್ತು Android 9 Pi ಸಾಧನದ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದೆ. ಈ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ಗಳು M40 ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ M30 ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತವೆ, ಮತ್ತು ಔಟ್ಲುಕ್ ಇಂಡಿಯಾ ಪ್ರಕಾರ, M40 ನ ದರವು ₹ 25,000 (ಸರಿಸುಮಾರಾಗಿ $ 350) ನಷ್ಟಿರುತ್ತದೆ.

ಅಗ್ರ ರೂಪಾಂತರಕ್ಕೆ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಂ 30 ₹ 17,990 (ಸರಿಸುಮಾರಾಗಿ $ 250) ವೆಚ್ಚವಾಗುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ M40 ನ ವದಂತಿಯ ಬೆಲೆ ಮಧ್ಯ ಶ್ರೇಣಿಯ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಇಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಇದು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A50 ಮತ್ತು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A70 ನಡುವೆ ಬೆಲೆಯಿರುತ್ತದೆ, ಇದು ಇನ್ಫಿನಿಟಿ-ಒ ಪ್ರದರ್ಶನ ಮತ್ತು ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 675 SoC ನಂತಹ ವಿವರಣೆಗಳ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ. 5,000 mAh ಬ್ಯಾಟರಿಯೊಂದಿಗೆ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ M20 ಮತ್ತು M30 ಮತ್ತು ಅಲ್ಟ್ರಾ-ವಿಶಾಲ ಹಿಂಬದಿ ಕ್ಯಾಮರಾಗಳಂತಹ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ, M40 ಅತ್ಯಂತ ಆಕರ್ಷಕ ಸಾಧನವಾಗಿದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ಇದು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A70 ಮಾರಾಟ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು, ನಾವು ಕೇಳಿದ ಬೆಲೆಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮಾಧ್ಯಮ ಬಳಕೆ ಶಕ್ತಿ ಎಂದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ .

Categories