ಗೌರವ ಅಮೆಜಾನ್ ಮೂಲಕ ಗೌರವ ದಿನಗಳು ಮಾರಾಟ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ ಭಾರತ – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

ಗೌರವ ಅಮೆಜಾನ್ ಮೂಲಕ ಗೌರವ ದಿನಗಳು ಮಾರಾಟ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ ಭಾರತ – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

Honor is launching a four-day sales event for its best selling devices in India. The Honor Days sale will offer plenty of discounts via Amazon so if you’ve been waiting for a good offer on an Honor phone or a band now might be your chance. Between today and May 17, you can get some…

ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮಾರಾಟವಾಗುವ ಸಾಧನಗಳಿಗಾಗಿ ನಾಲ್ಕು ದಿನಗಳ ಮಾರಾಟದ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಗೌರವಿಸಲಾಗಿದೆ. ಹಾನರ್ ಡೇಸ್ ಮಾರಾಟ ಅಮೆಜಾನ್ ಮೂಲಕ ರಿಯಾಯಿತಿಗಳು ಸಾಕಷ್ಟು ನೀಡುತ್ತದೆ ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಹಾನರ್ ಫೋನ್ ಅಥವಾ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಮೇಲೆ ಉತ್ತಮ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ಕಾಯುವ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಅವಕಾಶ ಇರಬಹುದು. ಇಂದು ಮತ್ತು ಮೇ 17 ರ ನಡುವೆ, INR 13,999 ಗಾಗಿ ಗೌರವದಂತಹ ಕೆಲವು ಸೀಮಿತ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯಬಹುದು ಅಥವಾ 37,999 INR ಗೆ 20 ಗೌರವದ ನೋಟವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

3/32 ಜಿಬಿ ಹಾನರ್ 7 ಸಿ ಆಗಿದೆ, ಇದು 7,999 ರೂ. ಇತರ ಕೊಡುಗೆಗಳಲ್ಲಿ INR 9,999 ಗಾಗಿ 4/32 ಜಿಬಿ ಆನರ್ 8 ಸಿ, ಐಎನ್ಆರ್ 9,999 ಗಾಗಿ 4/64 ಜಿಬಿ ಹಾನರ್ 9 ಲೈಟ್ ಮತ್ತು 4/64 ಜಿಬಿ ಆನರ್ 9 ಎನ್ ಮತ್ತು 9,999 ಗೆ ಇನ್ನೂ ಸೇರಿವೆ.

ಗೌರವ ದಿನಗಳು ಮಾರಾಟ ನೀಡುತ್ತದೆ ಗೌರವ ದಿನಗಳು ಮಾರಾಟ ನೀಡುತ್ತದೆ ಗೌರವ ದಿನಗಳು ಮಾರಾಟ ನೀಡುತ್ತದೆ ಗೌರವ ದಿನಗಳು ಮಾರಾಟ ನೀಡುತ್ತದೆ
ಗೌರವ ದಿನಗಳು ಮಾರಾಟ ನೀಡುತ್ತದೆ

ವಿವಿಧ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ವ್ಯವಹರಿಸುತ್ತದೆ ಜೊತೆಗೆ, ನೀವು ಸಾಮಾನ್ಯ ಐಎನ್ಆರ್ 2,399 ಬದಲಿಗೆ INR 2,099 ಹೋಗುತ್ತಿದೆ ರಿಯಾಯಿತಿ ಹಾನರ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ 4, ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಕೆಳಗಿನ ಮೂಲ ಲಿಂಕ್ನಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಮೂಲ

Categories