ಮಲೈಕಾ ಅರೋರಾ, ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಜೊತೆಗಿನ ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಡಬಲ್ ಡೇಟ್, ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್. ಇಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಗಳು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ಮಲೈಕಾ ಅರೋರಾ, ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಜೊತೆಗಿನ ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಡಬಲ್ ಡೇಟ್, ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್. ಇಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಗಳು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ನವ ದೆಹಲಿ:

ಬಿಎಫ್ಎಫ್ಗಳು ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಮಲೈಕಾ ಅರೋರಾ ಪಕ್ಷಕ್ಕೆ ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಯಾರೊಬ್ಬರೂ ನಿಜವಾದ ಪಕ್ಷಗಳಲ್ಲ! ಬಿಎಫ್ಎಫ್ ಇಬ್ಬರು ಶನಿವಾರ ಕರೀನಾ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಪೂನಮ್ ದಮಾನಿಯಾ ಅವರ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಪಾರ್ಟಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ವಿನೋದವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಕರೀನಾ ಅವರ ಪತಿ ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಜೊತೆಗೂಡಿ, ಅದು ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಮಲಯಾಕ ಅರೋರಾ ಅವರ ಪ್ಲಸ್ ಒನ್ ಆಗಿದ್ದು, ಇದು ಎರಡು ರೀತಿಯದ್ದಾಗಿತ್ತು. ವದಂತಿಗಳಾದ ದಂಪತಿಯಾದ ಮಾಳಿಕ ಮತ್ತು ಅರ್ಜುನ್ರನ್ನು ಒಟ್ಟಾಗಿ ಗುರುತಿಸಲು ಪೋಪರಾಝಿ ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಶನಿವಾರ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಕ್ಷೇತ್ರ ದಿನವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ತಮ್ಮ ಕಾರುಗಳನ್ನು ನಿರ್ಗಮಿಸಿದ ಬಳಿಕ, ಕರೀನಾ ಸೈಫ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೈಯಲ್ಲಿ ನಡೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾಗ, ಅರ್ಜುನ್ ಮಾಲಿಯಾ ಅವರನ್ನು ಪಾರ್ಟಿಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು.

ಬಜೂರು
dphbcvb8

ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಅವರು ಒಮ್ಮೆ ಜೀನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟಿ ಷರ್ಟುಗಳನ್ನು “ಕೌಚರ್ನಂತೆ ಕಾಣುವಂತೆ” ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ಹೇಳಿದ್ದ ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್, ಮುದ್ರಿತ ಸ್ಯಾಟಿನ್ ವಿಭಜನೆಯಾಗಿದ್ದು, ಕಟ್ಟಿಹಾಕಿದ ಸ್ಯಾಂಡಲ್ನೊಂದಿಗೆ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿದೆ. ಅವಳು ನಗ್ನ ಮೇಕಪ್ ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಫೈಲ್ ಕ್ಲಚ್ನೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಸಾಂದರ್ಭಿಕ ಪಕ್ಷದ ನೋಟವನ್ನು ಎತ್ತಿಹಿಡಿದಳು. ಆದ್ದರಿಂದ ಕ್ಲಾಸಿ. ಕರೀನಾ ಮತ್ತು ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಅಂತಹ ಸೊಗಸಾದ ಜೋಡಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ!

v7t3jd7

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಮಾಳಿಕ ಅರೋರಾ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ನಿಂದ ಗುಡುಗುವನ್ನು ಕದ್ದಳು – ಅರ್ಜುನ್ ಅವರ ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಾಂದರ್ಭಿಕ ಸ್ವಭಾವದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಅವರು ತೊಡೆ-ಎತ್ತರದ ಸ್ಲಿಟ್ ಉಡುಗೆ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ತಲೆಗಳನ್ನು ತಿರುಗಿಸಿದರು. ಮೆಲಾಲಿಕಾ ಅವರು ರಾತ್ರಿ ಲೋಹೀಯ ನೆರಳಿನಿಂದ ಮತ್ತು ಬೆಳ್ಳಿಯ ಕ್ಲಚ್ನೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ನೋಟವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದರು.

b7762rm

ವದಂತಿಯ ಜೋಡಿಯಾದ ಮಾಲಿಯಾಕಾ ಅರೋರಾ ಮತ್ತು ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಮದುವೆಯ ವರದಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಗಾಸಿಪ್ ಕಾಲಮ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ನೆಚ್ಚಿನ ಗೀಳುಗಳು ಈಗ ತದನಂತರ ಪ್ರತಿ ಬೆಳೆಸುತ್ತವೆ. ವಾರಗಳ ಮೌನದ ನಂತರ, ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸುದ್ದಿ ಸಂಸ್ಥೆ ಐಎನ್ಎಸ್ ಗೆ ಹೇಳಿದರು: “ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ಏನಾದರೂ ಇದ್ದಾಗ, ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವುದು.” ಮಲೈಕಾ ಸಹ ಹತ್ಯೆಗಾರರನ್ನು ತೀಕ್ಷ್ಣವಾದ ರಾಕ್ಷಸ ನಿರೋಧಕ ಹುದ್ದೆಗೆ ಮುಚ್ಚಿ , ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಹೀಗೆ ಬರೆದರು: “ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ನಿಮಗಾಗಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಿ ** ಪುಟವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.” ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ವಯಸ್ಸಿನ ವ್ಯತ್ಯಾಸದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಆಕೆಯು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಟ್ರೊಲಿಂಗ್ ಪಡೆಯುವ ಹಂತದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ಇತ್ತೀಚಿನ ಚುನಾವಣಾ ಸುದ್ದಿ , ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಲೋಕಸಭಾ ಚುನಾವಣೆಗಳ ಚುನಾವಣಾ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು 2019 ರಲ್ಲಿ ndtv.com/elections ನಲ್ಲಿ ಪಡೆಯಿರಿ. 2019 ರ ಭಾರತೀಯ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಚುನಾವಣೆಗಳಿಗೆ 543 ಸಂಸದೀಯ ಸೀಟುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದರಿಂದ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಫೇಸ್ಬುಕ್ನಲ್ಲಿ ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ. ಚುನಾವಣಾ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಮೇ 23 ರಂದು ಹೊರಬರುತ್ತವೆ.

Categories