ಬ್ರೈಟನ್ 1-4 ಮ್ಯಾನ್ ಸಿಟಿ: ಸಂದರ್ಶಕರು ಹಿಂಬಾಲಿಸುವ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗೆ ಬರುತ್ತಾರೆ

ಬ್ರೈಟನ್ 1-4 ಮ್ಯಾನ್ ಸಿಟಿ: ಸಂದರ್ಶಕರು ಹಿಂಬಾಲಿಸುವ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗೆ ಬರುತ್ತಾರೆ

ಫಿಲ್ ಮೆಕ್ನಾಲ್ಟಿ ಅವರಿಂದ

ಅಮೆಕ್ಸ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಮುಖ್ಯ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೇಖಕ

ಅಯ್ಯರ್ ಲ್ಯಾಪೋರ್ಟಿಯ ಗೋಲು ಅರ್ಧ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಏಳು ನಿಮಿಷಗಳ ಮೊದಲು ಪಂದ್ಯದ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಸಿಟಿ ಅನ್ನು ಮುಂದಿಟ್ಟಿತು

ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಸಿಟಿಯು ತಮ್ಮ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಹಿಂದೆಂದೂ ಬರಲು ಮತ್ತು ಅಮೆಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಬ್ರೈಟನ್ರನ್ನು ಹೊರಗೆಡಹುವ ಹೆದರಿಕೆಯಿಂದ ಉಳಿದಿರುವ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ನ ಭವ್ಯವಾದ ಸವಾಲನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಿತು.

10 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ನಿಂದ ಕಿರೀಟವನ್ನು ಹಿಡಿದಿಡಲು ಮೊದಲ ತಂಡವೆಂದು ತಿಳಿಯುವ ವಿಜಯದ ದಿನ ಪೆಪ್ ಗೌರ್ಡಿಯೋಲಾ ತಂಡವು ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು – ಆದರೆ ಆನ್ಲಿಫೀಲ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ವೂಲ್ವ್ಸ್ ಹೋಸ್ಟಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಅವರ ಪಟ್ಟುಹಿಡಿದ ಬೆಂಬಲಿಗರು ಯಾವುದೇ ಸ್ಲಿಪ್ ಅಪ್ ಅವಕಾಶ ನೀಡಿದರು.

27 ನಿಮಿಷಗಳ ನಂತರ ಗ್ಲೆನ್ ಮರ್ರಿಯವರು ಸೀಗಲ್ಗಳನ್ನು ಒಂದು ಮೂಲೆಯಿಂದ ಹಿಡಿದು ತಲೆಬುರುಡೆಯ ಹೆಡರ್ ನೀಡಿದಾಗ, ಆತಂಕವು ಸಸೆಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಏರಿತು ಮತ್ತು ಆಫೀಲ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಆಶಯವು ಹೆಚ್ಚಾಯಿತು ಮತ್ತು ಲಿವರ್ಪೂಲ್ 29 ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಗೆಲ್ಲುತ್ತದೆ.

ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಸಿಟಿಯ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ತ್ವರಿತವಾಗಿ, ದೃಢವಾದ ಮತ್ತು ನಿರ್ದಯವಾಗಿತ್ತು, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಅಭಿಯಾನವನ್ನು 14 ಅನುಕ್ರಮ ಲೀಗ್ ವಿಜಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೊನೆಗೊಳಿಸಲು ಬ್ರೈಟನ್ರನ್ನು ಪರಾಭವಗೊಳಿಸಿದರು, ಅದು 32 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ, ಇದು ಅವರು ಕೊನೆಯ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ದಾಖಲೆಯೊಂದಿಗೆ ಸಮನಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಸೆರ್ಗಿಯೋ ಅಗುರೊ 83 ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ಒಳಗೆ ಸಮೀಕರಣವನ್ನು ಮಾಡಲು ಆ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಪೌರತ್ವವನ್ನು ಪಡೆದರು ಮತ್ತು ಅರೆಕಾಲಿಕ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ನಗರವನ್ನು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹಾಕಲು ಅಕಾರ್ಡಿಯನ್ ಲ್ಯಾಪೋರ್ಟೆ ಒಂದು ಮೂಲೆಯ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಲ್ಪಡಲಿಲ್ಲ.

ಬ್ರೈಟನ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ದಾರಿಯಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಸಿಟಿ ಅದ್ಭುತವಾದ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಔಪಚಾರಿಕತೆಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿತು, ಏಕೆಂದರೆ ಗಂಟೆಗೆ ನಂತರ ರಿಯಾದ್ ಮಹ್ರೆಜ್ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಿಂದಿನ ಮ್ಯಾಟ್ ರಯಾನ್ನನ್ನು ಹೊಡೆದುರುಳಿಸಿತು ಮತ್ತು ಇಲ್ಕೆ ಗುಂಡೊಗನ್ ಅವರ ಅದ್ಭುತವಾದ 72 ನೇ ನಿಮಿಷದ ಮುಕ್ತ-ಕಿಕ್ ಕಾಡು ಆಚರಣೆಯನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕಿತು.

ಸಿಟಿ ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಗೆದ್ದ 100 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸದಿರಬಹುದು ಆದರೆ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ನ ಋತುಮಾನದ ಯುದ್ಧಕ್ಕೆ ನೀಡಿದ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಯಶಸ್ಸು ಇದು.

ಮ್ಯಾನ್ ಸಿಟಿಯು ಕಾರ್ಯಕ್ಕೆ ಮುಂದಾಯಿತು

ಸಸ್ಸೆಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲಿ ಸಿಟಿ ತಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ತಿಳಿದಿತ್ತು – ಆದರೆ ಇದು ನರಗಳ ಸಂಯೋಜನೆಯಿಲ್ಲವೋ ಅಥವಾ ಅರಿಯದ ತೃಪ್ತಿಕರವಾಗಿದ್ದರೂ, ಅವುಗಳನ್ನು ಕ್ರಮವಾಗಿ ಕಿಕ್ ಮಾಡಲು ಹಿಂದುಳಿದಿದ್ದ ಭಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು.

ಮುರ್ರೆ ಹತ್ತಿರದ-ಪೋಸ್ಟ್ ಶಿರೋಲೇಖದಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸುವವರೆಗೂ ನಗರವು ಅಜಾಗರೂಕರಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ತುರ್ತುಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿರಲಿಲ್ಲ.

ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಮೇಲಿನ ಕೊನೆಯ ಆಕ್ರಮಣದ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ.

ಅಗುರೊ ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಮತ್ತೆ ರಸ್ತೆಯ ಮೇಲೆ ಇಟ್ಟನು ಮತ್ತು ಒಮ್ಮೆ ಲ್ಯಾಪೋರ್ಟ್ ಮರ್ರಿಯವರ ಗಮನವನ್ನು ಮನೆಗೆ ತಲೆಯೊಂದಕ್ಕೆ ಹೋದಾಗ, ಅದು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿತು.

ಇದು ನಗರದ ಋತುವಿನ ಅಂತಿಮ ಎರಡು ಗೋಲುಗಳು ಮ್ರೆಜ್ ಮತ್ತು ಗುಂಡೊಗಾನ್ಗಳಿಂದ ಭಾರಿ ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದವು, ಈ ತಂಡದಿಂದ ತುಂಬಾ ಧಾರಾಳವಾಗಿ ಹರಡಿರುವ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವ ಒಂದು ಸೂಕ್ತವಾದ ಅಲಂಕಾರವಾಗಿತ್ತು.

ಬ್ರೈಟನ್, ತಮ್ಮ ಕ್ರೆಡಿಟ್ಗೆ, ಕೇವಲ ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ನಿಂತು ಪಕ್ಷವನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡಲಿಲ್ಲ: ಕ್ರಿಸ್ ಹಗ್ಟನ್ರ ತಂಡವು ಸಂಘಟಿತ ಮತ್ತು ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಂತಾಯಿತು ಆದರೆ ಒಮ್ಮೆ ಅವರು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಎತ್ತಿ ತೋರಿಸಿದರು, ನಗರವು ಎದುರಿಸಲಾಗದಂತಾಯಿತು.

ಮತ್ತು ಮನೆಯ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅಂತಿಮ ವಿಸ್ಲ್ನಿಂದ ಅನಿವಾರ್ಯವೆಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು, ಸಿಟಿ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ವಿನ್ಸೆಂಟ್ ಕೊಂಪನಿಗೆ ಬದಲಿಯಾಗಿ ಔಪಚಾರಿಕ ಗೌರವವನ್ನು ನೀಡಿದರು ಮತ್ತು ನಂತರ ಗೌರ್ಡಿಯೋಲಾ ಮತ್ತು ಅವನ ತಂಡಕ್ಕೆ ರೆಫರಿ ಮೈಕೆಲ್ ಆಲಿವರ್ ಅವರು ಅಂತಿಮ ವಿಸ್ಲ್ ಅನ್ನು ಕೇಳಿದರು, ಅದು ಅವರು ಎಂದು ದೃಢಪಡಿಸಿದರು ನಾಲ್ಕನೇ ಬಾರಿಗೆ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಮತ್ತು ಒಟ್ಟು ಆರನೇ ಬಾರಿಗೆ.

ನಗರಕ್ಕೆ – ಮತ್ತು ಗೆಲುವಿನ ನಂತರದ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರ 14-ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಗೆದ್ದ ನಗರದ ಸಾಧನೆಯು ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಒಮ್ಮೆ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿರುವ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ತಂಡವನ್ನು ನೋಡಿದ ಸಂಗತಿಯಿಂದ ಒತ್ತಿಹೇಳಿದೆ – ಮತ್ತು 97 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ.

ಇದು ಗೌರ್ಡಿಯೋಲಾ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಸಿಟಿಯ ಭವ್ಯವಾದ ಸಾಧನೆಯಾಗಿದೆ.

ಅತ್ಯುತ್ತಮ ತಂಡ ಯಾವಾಗಲೂ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಆಗಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ – ಮತ್ತು ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಎಷ್ಟು ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದೆಯಾದರೂ, ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದ ತಂಡಕ್ಕೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ಬಂದರು, ಅದು ಕೇವಲ ಒಂದು ಹಂತದ ಉತ್ತಮವಾಗಿತ್ತು.

ಬ್ರೈಟನ್ ಮತ್ತೆ ಬದುಕುಳಿಯುತ್ತಾರೆ

ಇದು ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಸಿಟಿಗಾಗಿ ಆಚರಣೆಯ ದಿನವಾಗಿತ್ತು – ಮತ್ತು ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಋತುವಿಗೆ ಅವರು ಎದುರುನೋಡುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಬ್ರೈಟನ್ಗೆ ತೃಪ್ತಿಯಿದೆ.

ಅವರ ಅಂತಿಮ 38 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಸ್ಪ್ಯಾನಿಶ್ ರಕ್ಷಕ ಬ್ರೂನೋ ಅವರಿಗೆ ಇದು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ವಿಶೇಷ ದಿನ. ಅವರು ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಹರ್ಷೋದ್ಗಾರ ಮತ್ತು ಅವರು ತೆಗೆದಾಗ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ವಿದಾಯ ಮಾಡಿದರು.

ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಇಲ್ಲಿ ಇಳಿದ ಬ್ರೂನೋ, ಪಂದ್ಯದ ನಂತರದ ಮಾತುಕತೆಯಲ್ಲಿಯೂ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದಿದ್ದರು.

ಬ್ರೈಟನ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ತಡವಾಗಿ ಚಿಂತಿಸತೊಡಗಿದ ನಂತರ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಹೃದಯದಲ್ಲಿ ಬಿಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಈಗ ಅವರನ್ನು ಗಡೀಪಾರು ಮಾಡುವ ಹೋರಾಟದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಈಗ ತೀವ್ರವಾದ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಹಗ್ಟನ್ ಆಗಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾದಾಗ ಅವರು ಬಲವರ್ಧನೆಯ ಮತ್ತೊಂದು ಋತುವಿಗೆ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಅನುಸರಿಸಲು ಇನ್ನಷ್ಟು.

Categories