ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರು ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರ ಚಿತ್ರಗಳಿಗೆ ರಾನ್ಬಿರ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಪೋಷಕರು ನೀತು ಮತ್ತು ರಿಷಿ ಕಪೂರ್ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರು ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರ ಚಿತ್ರಗಳಿಗೆ ರಾನ್ಬಿರ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಪೋಷಕರು ನೀತು ಮತ್ತು ರಿಷಿ ಕಪೂರ್ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಇಂದು, ನೀತು ಕಪೂರ್ ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮತ್ತು ರಿಷಿ ಕಪೂರ್ ಅವರ Instagram ಪುಟದಲ್ಲಿ ಸುಂದರ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಪ್ರಸಕ್ತ ಗೆಳತಿ ಅಲಿಯಾ ಭಟ್ ಈ ಚಿತ್ರಗಳಿಗೆ ಹೇಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ್ದಾರೆಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಪೋಷಕರು ಋಷಿ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ನೀತು ಕಪೂರ್ರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾದರು. ನೀತು ಕಪೂರ್ ದೀಪಿಕಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ತನ್ನ Instagram ಪುಟಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡ. ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ, ಡಿಪಿ, ರಿಷಿ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ನೀತು ಕಪೂರ್ ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷದಿಂದ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷದಿಂದ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ. ನೀತು ಅವರ ಛಾಯಾಚಿತ್ರವನ್ನು, “ಆರಾಧ್ಯ @ ದೀಪಿಕಾಪಾಡುಕನ್ನೊಂದಿಗೆ ಇಂತಹ ವಿನೋದ ಸಂಜೆ .. ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಬಹಳಷ್ಟು ಬೆಚ್ಚಗಿರುತ್ತದೆ”.

ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಪೋಷಕರೊಂದಿಗೆ ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಬೆಚ್ಚಗಿನ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಪರ ಸಮೀಕರಣವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ರಣಬೀರ್ ಅವರ ಪ್ರಸಕ್ತ ಗೆಳತಿ ಅಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ನಟಿ ಸಹ ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತ. ನೀತು ಕಪೂರ್ ತನ್ನ Instagram ಪುಟದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಕೂಡಲೆ, ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಫಿಲ್ಮ್ಫೇರ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ 2019 ರಲ್ಲಿ, ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ , ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮತ್ತು ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಬಂಧಿತರಾಗಿದ್ದರು. ಈ ಖ್ಯಾತನಾಮರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಬೈಗೊನ್ಗಳು ಬೈಗೊನ್ಸ್ ಆಗಿರಬೇಕು ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮತ್ತು ಅಲಿಯಾ ಭಟ್ ಸಹ ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ರ ಕಾಫಿ ವಿಥ್ ಕರಾನ್ 6 ರ ಮೊದಲ ಕಂತಿನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು.

ಪೋಸ್ಟ್ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಮುಂದಿನ ಮೇಘನಾ ಗುಲ್ಜಾರ್ನ ಛಪಾಕ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಆಸಿಡ್ ದಾಳಿಯ ಬದುಕುಳಿದ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಅಗರ್ವಾಲ್ರ ಜೀವನವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಈ ಚಿತ್ರದ ಕಥೆ ಇದೆ.

ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಚಕ್ಪಾಕ್ ವಿಕ್ರಾಂತ್ ಮ್ಯಾಸ್ಸೆ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ದೀಪಿಕಾ ನಟನೆಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ಮಾಡಲಾರದು ಆದರೆ ಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಇದು ಜನವರಿ 10, 2020 ರಂದು ಸ್ಕ್ರೀನ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆಯುತ್ತದೆ.

Categories