ಧನುಷ್ ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮದಲ್ಲಿ 17 ವರ್ಷಗಳ ಮುಗಿದ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಪತ್ರವನ್ನು ಬರೆದರು; ಇದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಧನುಷ್ ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮದಲ್ಲಿ 17 ವರ್ಷಗಳ ಮುಗಿದ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಪತ್ರವನ್ನು ಬರೆದರು; ಇದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಧನುಷ್ ಅವರು ನಟನಾಗಿ 17 ವರ್ಷಗಳನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತಾರೆ, ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಹೃದಯಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು

ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತೀಯ ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮದ ಅತ್ಯಂತ ಯಶಸ್ವಿ ನಟರಲ್ಲಿ ಧನುಷ್ ಒಬ್ಬರು. ಅವರು 2002 ರ ಹಿಟ್ ತಮಿಳು ಚಿತ್ರ ತುಲ್ಲುವಾಧೋ ಐಲಾಯ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು, ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಕಳಪೆ ಮೀನುಗಾರನ ಮಗನಾದ ಮಹೇಶ್ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದರು. ಅವರ ತಂದೆ ಕಸ್ತೂರಿ ರಾಜರಿಂದ ಸಹ-ಬರೆದು ನಿರ್ದೇಶಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಈ ಚಲನಚಿತ್ರ, ವಯಸ್ಕರ ಚಿತ್ರವು ಮುಂಬರುವ ಸಂತೋಷಗಳು ಮತ್ತು ನೋವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಆರು ಪ್ರೌಢಶಾಲಾ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ, ಮೂರು ಗಂಡು ಮತ್ತು ಮೂರು ಹುಡುಗಿಯರ ಜೀವನವನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತದೆ. ಅದು 17 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ.

ಇಂದು, ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಹೃದಯಾಘಾತವಾದ ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ, ಧನುಷ್ ತಮ್ಮ 17 ವರ್ಷಗಳನ್ನು ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಹೃದಯಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಮತ್ತು ಅವನಲ್ಲಿ ನಂಬಿಕೆ ಹೊಂದಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ರೋಲರ್ ಕೋಸ್ಟರ್ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ ನೋಡಿದಾಗ ಅವರು 17 ವರ್ಷಗಳು ಎಂದು ನಂಬಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲವೆಂದು ಅವರು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯ ಮತ್ತು ಕೆಟ್ಟ, ಹಿಟ್ ಮತ್ತು ಯಶಸ್ಸು, ಯಶಸ್ಸು ಮತ್ತು ವೈಫಲ್ಯಗಳ ಮೂಲಕ ಧನಷು ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತರ ಮುಂದೆ ನಿಂತುಕೊಂಡು ಕೃತಜ್ಞತೆ ತೋರಿಸಿದನು.

ತುಲ್ಲುವಾಧೋ ಐಲಾಯ್ ಅವರ ಯಶಸ್ಸಿನ ನಂತರ, ಧನುಷ್ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಹಿಟ್ಗಳನ್ನು ನೀಡಿದರು. ಅವರು ಆಂಧ್ರ ಎಲ್. ರಾಯ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ರಾನ್ಜಾನಾ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸೋನಾಮ್ ಕಪೂರ್ ಎದುರು ತಮ್ಮ ಬಾಲಿವುಡ್ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶ ಮಾಡಿದರು. ಅವರು ಮರಿಯಾ 2 ರ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು, ತಮಿಳು ಮಸಾಲಾ ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅವರು ಮಾರಿಯಾಪ್ಪನ್ ಅಕಾ ಮಾರಿ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಅಭಿನಯಿಸಿದರು, ಒಂದು ಮೋಜಿನ ಪ್ರೀತಿಯ ದರೋಡೆಕೋರ.

17 ವರ್ಷಗಳು !! ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಎಲ್ಲಾ pic.twitter.com/nAcqNjy19g

– ಧನುಷ್ (@ ಧನುಷ್ಕ್ರಾಜಾ) ಮೇ 10, 2019

(ಓದಿ: ಧನುಷ್ ಅವರ ವಿದೇಶಿ ಚೊಚ್ಚಲ ಚಿತ್ರ ದಿ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾಆರ್ಡಿನರಿ ಜರ್ನಿ ಆಫ್ ದ ಫಾಕಿರ್ ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ಫಿಲ್ಮ್ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆದಿದೆ )

ಪ್ರಸ್ತುತ ಧನುಷ್ ವೆಟ್ರಿಮಾರನ್ ಅಸುರಾನ್ ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರೀಕರಣದಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ತಮಿಳು ಕಾದಂಬರಿ ವೆಕ್ಕೈ ಆಧರಿಸಿ ಪ್ರತೀಕಾರದ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಆಗಿದೆ. ನಟ ನಮಗೆ ಯಾವ ಮಳಿಗೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆಂದು ನೋಡಲು ನಾವು ಕಾಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಈಗ, ನಾವು ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಮುಂದಿನ 17 ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಬಯಸುವ!

Categories