ಕರೀಶ್ಮಾ, ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ಅವರು ಆರ್ಕೆ ಸ್ಟುಡಿಯೊ ಪರಂಪರೆ ಮುಂದಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಕರೀಶ್ಮಾ, ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ಅವರು ಆರ್ಕೆ ಸ್ಟುಡಿಯೊ ಪರಂಪರೆ ಮುಂದಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಕುಟುಂಬ ಬ್ಯಾನರ್, ಆರ್ಕೆ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್ನ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ರಿಯಾಯತಿ ಸಂಸ್ಥೆಯೊಂದಕ್ಕೆ ಮಾರಲಾಯಿತು ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ, ಇದು ಒಂದು ತುಂಡು ಭೂಮಿಗೆ ಸೀಮಿತವಾಗಿಲ್ಲ.

ರಿಯಾಲ್ಟಿ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಗೋದ್ರೆ / ಡ್ರೆಜ್ ಪ್ರಾಪರ್ಟೀಸ್ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿನ ಚೆಂಬೂರ್ನಲ್ಲಿರುವ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಆರ್.ಕೆ. ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್ನ ಭೂಮಿಯನ್ನು ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿರುವುದಾಗಿ ಕಳೆದ ವಾರ ಘೋಷಿಸಿತು. ಅಲ್ಲಿ ಮಿಶ್ರ-ಬಳಕೆಯ ಯೋಜನೆಯ ವಸತಿ ಐಷಾರಾಮಿ ಫ್ಲಾಟ್ಗಳು ಮತ್ತು ಚಿಲ್ಲರೆ ಜಾಗವನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲಾಗುವುದು.

ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಿದಾಗ ಕರೀನಾ ಅವರು ಕರಿಷ್ಮಾ ಮತ್ತು ಐ ನಂತಹ ಹುಡುಗಿಯರ ಮುಂದೆ ಆರ್.ಕೆ.ಯ ಪರಂಪರೆಯನ್ನು ಮುಂದಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಈಗ ನಾವು ರಣಬೀರ್ ಎಂದು ನಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶನದ ಮೂಲಕ ಆಸ್ತಿಯು ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತಿದೆ. ಸಹ ಮುಂದೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು, “ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಇಂಡಿಯನ್ ಫಿಲ್ಮ್ ಅಂಡ್ ಟೆಲಿವಿಷನ್ ಡೈರೆಕ್ಟರ್ಸ್ ಅಸೋಸಿಯೇಶನ್ (ಐಎಫ್ಟಿಡಿಎ) ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸ್ಟುಡಿಯೊದ ಸ್ಥಾಪಕ ರಾಜ್ ಕಪೂರ್ ಮ್ಯೂಸಿಯಂ ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಮನವಿ ಮಾಡಿತು.

ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ UNICEF- AROI Radio4Child ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳ ಮೂರನೇ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ. (ಐಎಎನ್ಎಸ್)

ರಾಜ್ ಕಪೂರ್ ಸ್ಟುಡಿಯೊವನ್ನು 1948 ರಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಕೆಲವು ದಶಕಗಳಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಅದರ ನಿರ್ದೇಶನದಲ್ಲಿ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದರು ಮತ್ತು 1999 ರಲ್ಲಿ ರಿಷಿ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಆ ಅಬ್ ಲೌಟ್ ಚಾಲೆನ್ ಎಂಬಾತ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದರು. ಡಿಸೆಂಬರ್ 27 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.

“ನಾವು ನಾಲ್ಕು ಅದ್ಭುತ ನಟರಾದ ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್, ದಿಲ್ಜಿತ್ ದೊಸಾಂಜ್, ಕಿರಾ ಅಡ್ವಾಣಿ, ಮತ್ತು ನನ್ನನ್ನು ಒಂದು ಮೋಜಿನ ಸವಾರಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು.ಡಬ್ಂಗ್ಗ್ 3 ರ ನಂತರ ಒಂದು ವಾರ ಅಥವಾ ಎರಡು ವಾರಗಳ ನಂತರ ನಮ್ಮ ಚಿತ್ರ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಎರಡು ಚಿತ್ರಗಳು, ಅವರಿಬ್ಬರಿಗೂ ಪರಸ್ಪರ ಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ, “ಎಂದು ಕರೀನಾ ಅವರು ಯುನಿಸೆಫ್- AROI ರೇಡಿಯೋ 4 ಚೈಲ್ಡ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳ ಮೂರನೆಯ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಮೇ 10, 2019 19:29 IST

Categories