ಫೋರ್ಟ್ನೈಟ್ ಸೀಸನ್ 9 ಟೀಸರ್ 2 ರಿವೀಲ್ಡ್ – ಫೋರ್ಟ್ನೈಟ್ ಇನ್ಸೈಡರ್

ಫೋರ್ಟ್ನೈಟ್ ಸೀಸನ್ 9 ಟೀಸರ್ 2 ರಿವೀಲ್ಡ್ – ಫೋರ್ಟ್ನೈಟ್ ಇನ್ಸೈಡರ್

Epic Games have released Teaser 2 for Fortnite Season 9.The Unvaulted Event took place a couple of days ago, which led to the Drum Gun being unvaulted and the volcano erupting, destroying Tilted Towers and Retail Row in the process. With two days until Fortnite Season 9, it’s anyone’s guess whether Tilted Or Retail will…

ಫೊರ್ಟೈಟ್ ಸೀಸನ್ 9 ಗಾಗಿ ಎಪಿಕ್ ಗೇಮ್ಸ್ ಟೀಸರ್ 2 ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ.

ಎರಡು ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆಯೇ ದಂಡಯಾತ್ರೆಯ ಘಟನೆಯು ನಡೆಯಿತು, ಇದು ಡ್ರಮ್ ಗನ್ ಅನ್ನು ಉಲ್ಲಂಘಿಸಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಜ್ವಾಲಾಮುಖಿ ಸ್ಫೋಟದಿಂದಾಗಿ, ಟೈಲ್ಟೆಡ್ ಗೋಪುರಗಳು ಮತ್ತು ಚಿಲ್ಲರೆ ಸಾಲುಗಳನ್ನು ನಾಶಗೊಳಿಸಿತು. ಫೋರ್ಟ್ನೈಟ್ ಸೀಸನ್ 9 ರವರೆಗೆ ಎರಡು ದಿನಗಳವರೆಗೆ, ಹೊಸ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ತಿರುವು ಅಥವಾ ಚಿಲ್ಲರೆ ದುರಸ್ತಿ ಮಾಡಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಯಾರಾದರೂ ಊಹಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಫೋರ್ಟ್ನೈಟ್ ಮ್ಯಾಪ್ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಓರೆಯಾದ ಟವರ್ಸ್ ನಾಶವಾದ ನಂತರ ಜ್ವಾಲಾಮುಖಿ ಎರಪ್ಟ್ಸ್
ಫೋರ್ಟ್ನೈಟ್ ಮ್ಯಾಪ್ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಓರೆಯಾದ ಟವರ್ಸ್ ನಾಶವಾದ ನಂತರ ಜ್ವಾಲಾಮುಖಿ ಎರಪ್ಟ್ಸ್

ಪ್ರತಿ ಕ್ರೀಡಾಋತುವಿಗೆ ಮೂರು ದಿನಗಳ ಮೊದಲು, ಎಪಿಕ್ ಗೇಮ್ಸ್ ಪ್ರತಿ ದಿನ ಹೊಸ ಟೀಸರ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುತ್ತವೆ. ನಿನ್ನೆ, ಎಪಿಕ್ ಈ ಕೆಳಗಿನ ವಿವರಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಮೊದಲ ಟೀಸರ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ, “ದಿ ಫ್ಯೂಚರ್ ಅಜ್ಞಾತವಾಗಿದೆ. 5.9.2019 “.

ಫೋರ್ಟ್ನೈಟ್ ಸೀಸನ್ 9 ಟೀಸರ್ 1
ಫೋರ್ಟ್ನೈಟ್ ಸೀಸನ್ 9 ಟೀಸರ್ 1

ವಿಷಯ ಕೆಳಗೆ ಜಾಹೀರಾತು ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ The

ಮುಂದಿನ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಭವಿಷ್ಯದ ಥೀಮ್ ಇರುತ್ತದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ರೋಬೋಟ್ ಚರ್ಮಗಳು ಸೀಸನ್ 9 ರಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತವೆ. ನಾವು ಈಗಾಗಲೇ ಕೆಲವು ರೊಬೊಟಿಕ್ ಚರ್ಮಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿದ್ದೇವೆ, ಆದರೆ ಮತ್ತೊಂದು ಚರ್ಮವು ಡೇಟಾದಿಂದ ಸೋರಿಕೆಯಾಗಿದೆ ಹಿಂದಿನ ನವೀಕರಣಗಳಲ್ಲಿ -miners, ಆದರೆ ಇನ್ನೂ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ. ಚರ್ಮವನ್ನು ಜೆಮಿನಿ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸವಾಲುಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುವ ಮೂಲಕ ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮತ್ತೊಂದು ಶೈಲಿ ಇದೆ. ಜೆಮಿನಿ ಚರ್ಮ, ಬ್ಯಾಕ್ ಬ್ಲಿಂಗ್, ಆಯ್ಕೆಮಾಡಬಹುದಾದ ಶೈಲಿಗಳು ಮತ್ತು ಸೋರಿಕೆಯಾದ ಸವಾಲುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ, ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ .

ಫೋರ್ಟ್ನೈಟ್ ಸೋರಿಕೆಯಾದ v8.40 ಜೆಮಿನಿ ಸ್ಕಿನ್ & ಬ್ಯಾಕ್ ಬ್ಲೇಂಗ್ ಸವಾಲುಗಳು
ಫೋರ್ಟ್ನೈಟ್ ಸೋರಿಕೆಯಾದ v8.40 ಜೆಮಿನಿ ಸ್ಕಿನ್ & ಬ್ಯಾಕ್ ಬ್ಲೇಂಗ್ ಸವಾಲುಗಳು

ಫೋರ್ಟೈಟ್ ಸೀಸನ್ 9 ಟೀಸರ್ 2

ಸೀಸನ್ 9 ರ ಎರಡನೆಯ ಟೀಸರ್ ಚಿತ್ರವು ಎಪಿಕ್ನ ಎಲ್ಲಾ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಖಾತೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವಿವರಿಸಿದೆ, “ದಿ ಫ್ಯೂಚರ್ ಬ್ರೈಟ್.”.

ಫೋರ್ಟೈಟ್ ಸೀಸನ್ 9 ಟೀಸರ್ 2 ರಿವೀಲ್ಡ್
ಫೋರ್ಟೈಟ್ ಸೀಸನ್ 9 ಟೀಸರ್ 2 ರಿವೀಲ್ಡ್

ಮುಂದಿನ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಕಸರತ್ತುಗಳ ನೀವು ಅಪ್ ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡಿದ್ದೀರಾ?

Categories