ಗೂಗಲ್ ಐ / ಒ 2019 ಕೀನೋಟ್ 10.30 ಗಂಟೆಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ: ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ

ಗೂಗಲ್ ಐ / ಒ 2019 ಕೀನೋಟ್ 10.30 ಗಂಟೆಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ: ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ

Google I/O 2019 is all set to begin at 10.30pm IST on Tuesday, May 7, at Mountain View, California. Gadgets 360 is attending the keynote and we’ll be bring you live updates from Google I/O 2019 right here. Google I/O 2019 begins on May 7 and ends on May 9, but the keynote is where…

ಕ್ಯಾಲಿಫೋರ್ನಿಯಾದ ಮೌಂಟೇನ್ ವ್ಯೂನಲ್ಲಿ ಗೂಗಲ್ ಐ / ಒ 2019 ಮಂಗಳವಾರ, ಮೇ 7 ರಂದು 10.30 ಗಂಟೆಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ. ಗ್ಯಾಜೆಟ್ಗಳ 360 ಕೀನೋಟ್ಗೆ ಹಾಜರಾಗುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಇಲ್ಲಿಗೆ ನೀವು Google I / O 2019 ನಿಂದ ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ತರಲಿದ್ದೇವೆ. ಗೂಗಲ್ ಐ / ಒ 2019 ಮೇ 7 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮೇ 9 ರಂದು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಪ್ರಮುಖ ಪ್ರಕಟಣೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನವುಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3a ಮತ್ತು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಎಫ್ಎಲ್ಗಳ ಬಿಡುಗಡೆಯೊಂದನ್ನು ಈ ವರ್ಷ ಗೂಗಲ್ ಐ / ಓ ನಲ್ಲಿ ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಲೈನಪ್ನಲ್ಲಿ ಎರಡು “ಒಳ್ಳೆ” ಪ್ರವೇಶದಾರರು ಈಗಾಗಲೇ ಅನೇಕ ಬಾರಿ ಸೋರಿಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೆ ನಾವು ಗೂಗಲ್ ಐ / ಒ 2019 ನಲ್ಲಿ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಗೂಗಲ್ ಫೋಟೋಗಳು, ಗೂಗಲ್ ಅಸಿಸ್ಟೆಂಟ್, ಗೂಗಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯ ಮತ್ತು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಹೋಮ್ ಸಾಧನಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಕೇಳಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇವೆ.

Google I / O 2019 ಕೀನೋಟ್ ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಲೈವ್ ಹೇಗೆ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಇಲ್ಲಿ.

ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು

ಇತ್ತೀಚಿನ ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3a ಸೋರಿಕೆಯು ವಿಶೇಷಣಗಳ ಒಂದು ಗುಂಪನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದೆ. ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೂ ಅಧಿಕೃತವಲ್ಲ ಆದರೆ ಇಲ್ಲಿ ವದಂತಿಯನ್ನು ಗಿರಣಿ ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ 5.6-ಇಂಚಿನ ಪೂರ್ಣ HD + OLED ಪ್ರದರ್ಶನ, ಒಂದು ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 670 SoC, 4GB RAM, 64GB ಸ್ಟೋರೇಜ್, 3,000 mAh ಬ್ಯಾಟರಿ ಮತ್ತು 18W ವೇಗದ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ಗೆ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9 ಪೈ ಜೊತೆ ಸಾಗಿಸಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು 3.5 ಎಂಎಂ ಹೆಡ್ಫೋನ್ ಜ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ಮಾಹಿತಿಯ ಪ್ರಮುಖ ಬಿಟ್ವೆಂದರೆ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಗೆ ಒಂದೇ ಮುಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮತ್ತು ಒಂದೇ ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಇರಬಹುದೆಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ, ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಬೆಲೆ

ಗೂಗಲ್ ಐ / ಒ 2019 ರಲ್ಲಿ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 , ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಬೆಲೆಯನ್ನು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಬಹುದು. ನಾವು ಈ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ನಾವು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎ ಬೆಲೆ ಇದು ಗೇಮ್ಚೇಂಜರ್ ಅಥವಾ ಇನ್ನೊಂದು ದರದ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಎಂದು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ .

ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪ್ರಶ್ನೆ

ಅವರು ಘೋಷಿಸಿದಂತೆ ನಾವು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪ್ರಶ್ನೆನ ಎಲ್ಲ ಪ್ರಮುಖ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿಯೇ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. ನೀವು Google ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು Android Q ಬೀಟಾವನ್ನು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಸ್ಥಾಪಿಸಬಹುದು ಆದರೆ Android Q ನ ಅಂತಿಮ ಆವೃತ್ತಿಯಂತೆ ಇದು ಸ್ಥಿರವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಮತ್ತು ನೀವು ಡೇಟಾವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಅಥವಾ ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳಬಹುದು ಏನಾದರೂ ತಪ್ಪಾದಲ್ಲಿ ಹೋದರೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸದ ಸಾಧನದೊಂದಿಗೆ ಅಪ್.

ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪ್ರಶ್ನೆ ಸುಮಾರು ಹಲವಾರು ಸೋರಿಕೆಯನ್ನು ನಡೆಸಿವೆ, ಇದು ಗೂಗಲ್ ತನ್ನ ಐ / ಒ 2019 ಕೀನೋಟ್ನಲ್ಲಿ ಏನನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಬಹುದೆಂದು ನಮಗೆ ಸುಳಿವು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪ್ರಶ್ನೆ ಸೋರಿಕೆಯಾದ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ.

ಗೂಗಲ್ ಐ / ಒ 2019 ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಪ್ರಮುಖ ಪ್ರಕಟಣೆಗಳು

ವಿವರಗಳನ್ನು ಸಾರ್ವಜನಿಕಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ Google I / O 2019 ಕೀನೋಟ್ ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಗೂಗಲ್ ಸಹಾಯಕ, ಗೂಗಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯ, ಗೂಗಲ್ ನಕ್ಷೆಗಳು, ಗೂಗಲ್ ಫೋಟೋಗಳು, ಗೂಗಲ್ ಹೋಮ್ ಮತ್ತು ಇತರ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಮತ್ತು ಸೇವೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಇರುತ್ತದೆ.

Categories