ಇಎ ಪ್ರವೇಶವು ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ 4 ಗೆ ಬರುತ್ತದೆ – ಐಜಿಎನ್

ಇಎ ಪ್ರವೇಶವು ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ 4 ಗೆ ಬರುತ್ತದೆ – ಐಜಿಎನ್

By Colin Stevens EA Access is coming to PlayStation 4 this July. The service gives players access to a library of EA games, including franchises like Battlefield, FIFA, Madden, Star Wars Battlefront and more. In addition, subscribers can access EA’s Play First Trials, where they can play up to 10 hours of new games. EA Access…

ಇಎ ಪ್ರವೇಶ ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ಗೆ ಬರುತ್ತಿದೆ 4 ಈ ಜುಲೈ.

ಸೇವೆ ಯುಎಎ ಆಟಗಳ ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಯುದ್ಧಭೂಮಿ, ಫಿಫಾ, ಮ್ಯಾಡೆನ್, ಸ್ಟಾರ್ ವಾರ್ಸ್ ಬ್ಯಾಟಲ್ಫ್ರಂಟ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವುಗಳೂ ಸೇರಿವೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಚಂದಾದಾರರು EA ನ ಪ್ಲೇ ಫಸ್ಟ್ ಟ್ರಯಲ್ಸ್ ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು 10 ಗಂಟೆಗಳ ಹೊಸ ಆಟಗಳಿಗೆ ಆಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ.

ಇಎ ಪ್ರವೇಶವು ಪೂರ್ಣ ಇಎ ಆಟದ ಖರೀದಿಗಳು, ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು ಮತ್ತು ಆಟದಲ್ಲಿನ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ 10% ರಿಯಾಯತಿಯನ್ನು ಸಹ $ 5 ತಿಂಗಳಿಗೆ ಅಥವಾ $ 30 ಒಂದು ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ ಮತ್ತು ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ ಸ್ಟೋರ್ ಮೂಲಕ ಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಇಂದಿನಿಂದ, ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ನ ಇಎ ಪ್ರವೇಶದ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಾಗಿ ಪಾವತಿಸುವುದು ಪಿಎಸ್ 4 ಗೆ ವಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಯಾಗಿ.

EAA_US_SonySocial_1200x628

“ನಾವು ಡಿಜಿಟಲ್ ಮತ್ತು ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಸೇವೆಗಳಲ್ಲಿ ಬಂಡವಾಳ ಹೂಡುತ್ತಿರುವಾಗ, ಮುಂದಿನ ಪೀಳಿಗೆಯ ಕನ್ಸೋಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ಜನರಿಗೆ ನಮ್ಮ ಆಟಗಳನ್ನು ತರುವ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಒಂದು ಅದ್ಭುತ ಅವಕಾಶ” ಎಂದು ಕಾರ್ಯತಂತ್ರದ ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ವಿ.ಪಿ. ಮಾಟ್ ಬಿಲ್ಬೆ ಹೇಳಿದರು. “ನಮ್ಮ ಗುರಿ ಆಟಗಾರರು ಎಲ್ಲಿಂದಲಾದರೂ ಅವರು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಆಟಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ಮತ್ತು ಆಟವಾಡಲು ಹೆಚ್ಚು ಆಯ್ಕೆ ನೀಡುವುದು ಮತ್ತು ಸೇವೆಯನ್ನು ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ 4 ಕ್ಕೆ ತರಲು ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತೇವೆ”

ಇಎ ಪ್ರವೇಶವು 2014 ರಿಂದ ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ , ಆದರೆ ಎಎ ಪ್ರವೇಶ 2017 ರಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿರುಗಿದರೂ ಅದು ಇತರ ವೇದಿಕೆಗಳಿಗೆ ಇಎ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ತರಲು ಉದ್ದೇಶಿಸಿದೆ . E3 2018 ಸಮಯದಲ್ಲಿ, EA ಯು ಮೂಲ ಪ್ರವೇಶ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿತು , ಇದು ಚಂದಾದಾರರು ತಮ್ಮ ಅಧಿಕೃತ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಮೊದಲು PC ಯಲ್ಲಿ EA ಆಟಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.

ನಮಗೆ ಒಂದು ತುದಿ ಇದೆಯೇ? ಸಂಭವನೀಯ ಕಥೆಯನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ? ದಯವಿಟ್ಟು ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ newstips@ign.com .

ಕಾಲಿನ್ ಸ್ಟೀವನ್ಸ್ IGN ಗಾಗಿ ಸುದ್ದಿ ಬರಹಗಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರನ್ನು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಅನುಸರಿಸಿ.

Categories