ವೀಡಿಯೊ – CarToq.com ನಲ್ಲಿನ ರಾಯಲ್ ಎನ್ಫೀಲ್ಡ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ 500 ಯ ಈ ಸುಂದರ ಪ್ರಮಾಣದ ಮಾದರಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

ವೀಡಿಯೊ – CarToq.com ನಲ್ಲಿನ ರಾಯಲ್ ಎನ್ಫೀಲ್ಡ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ 500 ಯ ಈ ಸುಂದರ ಪ್ರಮಾಣದ ಮಾದರಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

ರಾಯಲ್ ಎನ್ಫೀಲ್ಡ್ ಭಾರತದ ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯ ಸೈಕಲ್ ಬ್ರಾಂಡ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಗಮನಾರ್ಹ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇಂಡಿಯನ್ ಕಂಪೆನಿಯಾಗುವುದಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ, ರಾಯಲ್ ಎನ್ಫೀಲ್ಡ್ ಗ್ರೇಟ್ ಬ್ರಿಟನ್ನಿನ (ಈಗ UK) ಮೂಲದ ಕಂಪೆನಿಯಾಗಿದೆ. ಇದು ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಪ್ರಸಿದ್ಧಿಯನ್ನು ನೀಡುವ ಕಾರಣಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ರಾಯಲ್ ಎನ್ಫೀಲ್ಡ್ ಬೈಕ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಕಂಪನಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ನಿಷ್ಠರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಹೆಸರಿನೊಂದಿಗೆ ಅದರಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಪರಂಪರೆಗಳಿವೆ. ಅದೇ ರೀತಿ, Maisto ರಾಯಲ್ ಎನ್ಫೀಲ್ಡ್ ಬೈಕುಗಳ ಡಯಕ್ಯಾಸ್ಟ್ ಸ್ಕೇಲ್ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಅವುಗಳು ತಮ್ಮ ಸಂಗ್ರಹಕ್ಕಾಗಿ ಅನೇಕ ಉತ್ಸಾಹಿಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಗ್ರಾಹಕರು ಖರೀದಿಸಿವೆ. ಇಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಿ .

ಈ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿರುವ ಬೈಕು ಮಾದರಿಯು ರಾಯಲ್ ಎನ್ಫೀಲ್ಡ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ 500 ಆಗಿದೆ. ಇದು 17.5 ಸೆಂ.ಮೀ ಉದ್ದ, 6.5 ಸೆಂ.ಮೀ. ಅಗಲ ಮತ್ತು 10.5 ಸೆಂ.ಮೀ ಎತ್ತರದಲ್ಲಿ ಅಳೆಯುತ್ತದೆ. ಈ ಪ್ರಮಾಣದ ಮಾದರಿಯ ತೂಕವು 250 ಗ್ರಾಂ ಆಗಿದೆ, ಇದು ಅದರ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾಗಿದೆ. ಗಾತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವಾಗ, ಅದು 1:12 ಪ್ರಮಾಣದ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಸುಲಭವಾಗಿ ಒಂದು ಕೈಯಿಂದ ನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದು. ಮಕ್ಕಳಿಗಾಗಿ, ಎಂಟು ವರ್ಷಕ್ಕಿಂತ ಮೇಲ್ಪಟ್ಟ ಮಕ್ಕಳಿಗಾಗಿ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ವೀಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾದ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಇತರ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಸಹ Maisto ಮೂಲಕ ಮಾರಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಬಣ್ಣವು ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬೆರೆಸುವ ಮೂಲಕ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ.

ರಾಯಲ್ ಎನ್ಫೀಲ್ಡ್ ಸ್ಕೇಲ್ ಮಾಡೆಲ್

ಚಲಿಸುವ, ಪ್ರಮಾಣದ ಮಾದರಿಯು ಸಾಕಷ್ಟು ಯೋಗ್ಯವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಮೂಲ ಬೈಕು ವಿನ್ಯಾಸದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಡಿಎನ್ಎವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ, ಅದರಲ್ಲಿ ಸಲಕರಣೆ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ ಮತ್ತು ಕನ್ನಡಿಗಳು ಸೇರಿವೆ. ಇದು ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಉಭಯ ವಸಂತ ಆಘಾತಗಳಿಂದ ನಿರ್ವಹಿಸಲ್ಪಡದಿದ್ದರೂ, ಬೈಕು ಒಳಗೆ ಇರುವ ಒಂದೇ ಒಂದು ವಸಂತದಿಂದ ನೇರವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸದಿದ್ದರೂ, ಇದು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಹಿಂದಿನ ಅಮಾನತು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಅದೇನೇ ಇದ್ದರೂ, ಬೈಕುಗಳನ್ನು ಕೆಳಕ್ಕೆ ತಳ್ಳುವಾಗ ಅದು ಉತ್ತಮ ಭಾವನೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಮೆಟಲ್ ಮತ್ತು ಪ್ಲ್ಯಾಸ್ಟಿಕ್ ಪ್ಯಾನಲ್ಗಳ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಐಟಿ ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಒಂದು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಅಡ್ಡ ನಿಲ್ದಾಣವನ್ನೂ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ.

ರಾಯಲ್ ಎನ್ಫೀಲ್ಡ್ ಸ್ಕೇಲ್ ಮಾಡೆಲ್ 2

ಎರಡೂ ತುದಿಗಳಲ್ಲಿನ ಟೈರ್ಗಳನ್ನು ರಬ್ಬರ್ನಿಂದ ತಯಾರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮೂಲ ಬೈಕು ಮಾದರಿಯಂತೆ ಅವುಗಳ ಮೇಲೆ ಇದೇ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತವೆ. ಹಿಡಿಕೆಗಳು ಟರ್ನ್ ಮಾಡಬಹುದಾದವು ಮತ್ತು ಈ ಪ್ರಮಾಣದ ಮಾದರಿಯಲ್ಲಿರುವ ತಡಿ ಒಂದೇ ತುಂಡು ಘಟಕವಾಗಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ನಿರ್ಮಾಣದ ಗುಣಮಟ್ಟವು ರೂ. 1,200. ಅದು ನಿಖರವಾಗಿ ಕೆಟ್ಟದ್ದಲ್ಲದಿದ್ದರೂ, ಅದು ಬೆಲೆಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ನ್ಯಾಯವನ್ನು ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ.

ನಿಜವಾದ ರಾಯಲ್ ಎನ್ಫೀಲ್ಡ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಬೈಕು ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಕಂಪನಿಯು ಕ್ಲಾಸಿಕ್ 350 ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಸಣ್ಣ ಎಂಜಿನ್ನೊಂದಿಗೆ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಮಾದರಿಯನ್ನು ಕೂಡಾ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಂಪೆನಿಯು ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಸರಣಿಯ ಹೊಸ ಪೀಳಿಗೆಯ ಮಾದರಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ, ಅದು ಅನೇಕ ಬಾರಿ ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ ಒಳಪಟ್ಟಿದೆ. ಹೊಸ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಬೈಕುಗಳು ಪ್ರಸ್ತುತ ಪೀಳಿಗೆಯ ಮಾದರಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಅನೇಕ ಬದಲಾವಣೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತವೆ, ಅವುಗಳು ಬಾಲ ಬೆಳಕಿನ ವಿಭಾಗ, ಸ್ಥಾನಗಳು ಮತ್ತು ಇತರ ದೇಹದ ಫಲಕಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತವೆ. ಎಂಜಿನ್ ಜೊತೆಗೆ ಚಾಸಿಸ್ ಕೂಡ ಬದಲಾಯಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ, ಇದನ್ನು ಬಿಎಸ್ವಿಐ ಹೊರಸೂಸುವಿಕೆ ನಿಯಮಗಳಿಗೆ ಅನುಸಾರವಾಗಿ ಮಾಡಲಾಗುವುದು. ಮುಂದಿನ ವರ್ಷದ ಮೊದಲ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಸರಣಿಯ ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ.

ನಮ್ಮ ಸುದ್ದಿ ಸುಳಿವು, ಪತ್ತೇದಾರಿ ಫೋಟೋ ಅಥವಾ ವೀಡಿಯೊ ಇದೆಯೇ? Whatsapp @ +91 9625884129 ನಲ್ಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ನಮಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಫೋಟೋ / ವೀಡಿಯೊಗಾಗಿ ನಾವು ಕಥೆಯನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುತ್ತೇವೆ. ವೇಗವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ಕಾರ್ಟೋಕ್ ಸಮುದಾಯದ ಭಾಗವಾಗಿ!

Categories