ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ನ ನಂತರ, ಏರ್ಟೆಲ್ ಕಂಪನಿಯು ಹೊಸ ಅಗ್ಗದ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಯೋಜನೆಗಳೊಂದಿಗೆ 28 ​​ದಿನಗಳ ಮಾನ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ – ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ

ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ನ ನಂತರ, ಏರ್ಟೆಲ್ ಕಂಪನಿಯು ಹೊಸ ಅಗ್ಗದ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಯೋಜನೆಗಳೊಂದಿಗೆ 28 ​​ದಿನಗಳ ಮಾನ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ – ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ

ಏರ್ಟೆಲ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಯೋಜನೆಗಳು 28 ದಿನಗಳ ಮಾನ್ಯತೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಬೃಹತ್ ಡೇಟಾ ಪ್ರಯೋಜನಗಳೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತವೆ.

Airtel Store

ಫೋಟೋ: ರಾಯಿಟರ್ಸ್

ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು

  • ಎರಡೂ ಯೋಜನೆಗಳು ರೂ 100 ಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 28 ದಿನಗಳ ಗರಿಷ್ಟ ಸಿಂಧುತ್ವವನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ.
  • 3 ಜಿ ಮತ್ತು 4 ಜಿ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಕೆಗಾಗಿ 3 ಜಿಬಿ ಡೇಟಾವನ್ನು 48 ಡಾಟಾ ಯೋಜನೆ ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.
  • ರೂ 98 ಡಾಟಾ ಪ್ಯಾಕ್ 3 ಜಿ ಮತ್ತು 4 ಜಿ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ಗಳಲ್ಲಿ 6 ಜಿಬಿ ಡೇಟಾವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ರೀಚಾರ್ಜ್ ಯೋಜನೆಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಟೆಲಿಕಾಂ ಉದ್ಯಮವು ಬಹಳಷ್ಟು ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದೆ. ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ ಈ ಉದ್ಯಮವನ್ನು ತನ್ನ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಯೋಜನೆಗಳಿಗಾಗಿ ಬೆಲೆ ರಚನೆಗಳಿಗೆ ಪ್ರಮುಖ ಬದಲಾವಣೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಮುನ್ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ, ಜಿಯೋ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಪರಿಚಯಿಸಿದ ಅದೇ ಸೂತ್ರವನ್ನು ಹರಿದು ಹೋಗುತ್ತದೆ – ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಲಾಭಗಳು. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಡೇಟಾವನ್ನು ನೀಡುವ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಚಂದಾದಾರರಿಗೆ ಒಂದು ಕಡಿಮೆ ಪ್ರಮಾಣದ ಕೈಗೆಟುಕುವ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಕರು ಪರಿಚಯಿಸಿದರು. ಈಗ, ಏರ್ಟೆಲ್ ಅದರ ಇತ್ತೀಚಿನ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಯೋಜನೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಅದೇ ರೀತಿ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ.

ಏರ್ಟೆಲ್ ತನ್ನ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಚಂದಾದಾರರಿಗೆ ಎರಡು ಕೈಗೆಟುಕುವ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿದೆ. ಎರಡೂ ಯೋಜನೆಗಳು ರೂ 100 ಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 28 ದಿನಗಳ ಗರಿಷ್ಟ ಸಿಂಧುತ್ವವನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ. ರೂ 100 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಖರ್ಚು ಮಾಡದೆ ಹೆಚ್ಚು ಡೇಟಾವನ್ನು ಹೊಂದಲು ಬಯಸಿದವರಿಗೆ, ಈ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಯೋಜನೆಗಳು ಬಹಳಷ್ಟು ಅರ್ಥವನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ.

ಏರ್ಟೆಲ್ನ ಮೊದಲ ಹೊಸ ಯೋಜನೆ 48 ರೂ. ಮತ್ತು 3 ಜಿ ಮತ್ತು 4 ಜಿ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ಗಳಲ್ಲಿ 3 ಜಿಬಿ ಡೇಟಾವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. 28 ದಿನಗಳ ಅವಧಿಯೊಂದಿಗೆ ಈ ಯೋಜನೆಯು ಬರುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ಯೋಜನೆಯು ಡೇಟಾ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಕರೆಗಳು ಮತ್ತು SMS ಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಇತರ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಳಿಗಾಗಿ ನೋಡಬೇಕು.

ಅದೇ ರೀತಿ, ರೂ 98 ಕ್ಕೆ ಮತ್ತೊಂದು ರೀಚಾರ್ಜ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಇದೆ. ಈ ಡೇಟಾ ಪ್ಯಾಕ್ 3 ಜಿ ಮತ್ತು 4 ಜಿ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ಗಳಲ್ಲಿ 6 ಜಿಬಿ ಡೇಟಾವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಪ್ಯಾಕ್ 28 ದಿನಗಳ ಮಾನ್ಯತೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅಗ್ಗದ ಯೋಜನೆಗಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿ ರೂ 98 ಯೋಜನೆ 10 ಉಚಿತ ಎಸ್ಎಂಎಸ್ಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಇದಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ, ಏರ್ಟೆಲ್ ತನ್ನ ಪ್ರಿಪೇಡ್ ಸೇವೆಯ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ 248 ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿತು. ರೂ 248 ಯೋಜನೆಯು 28 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಂಧುತ್ವವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ಇದು 3G ಮತ್ತು 4G ಎರಡೂ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ಗಳಿಗೆ ದಿನಕ್ಕೆ 1.4 ಜಿಬಿ ಡೇಟಾವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಈ ಯೋಜನೆಯು ಅನಿಯಮಿತ ಸ್ಥಳೀಯ, ಎಸ್ಟಿಡಿ ಮತ್ತು ರೋಮಿಂಗ್ ಕರೆಗಳನ್ನು 100 ಉಚಿತ ಎಸ್ಎಂಎಸ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳೊಂದಿಗೆ, ಕೈಗೆಟುಕುವ ರೀಚಾರ್ಜ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಳಿಗಾಗಿ ನೋಡುತ್ತಿರುವವರು ಇದೀಗ ಹೆಚ್ಚಿನ ಡೇಟಾವನ್ನು ಆನಂದಿಸಬಹುದು. ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫೀಚರ್ ಫೋನ್ಗಳು ಮತ್ತು ಕೈಗೆಟುಕುವ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳು ಏರಿದಾಗ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಡೇಟಾವನ್ನು ಆನಂದಿಸಲು ಗ್ರಾಹಕರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೆಲೆಯ ಯೋಜನೆಗಳಿಗೆ ಹೋಗಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಹೊಸ ಅಗ್ಗದ ಯೋಜನೆಗಳು ವೊಡಾಫೋನ್ ನ ಫಿಲ್ಮಿ ಪ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು 1 ದಿನ ಮತ್ತು 1 ದಿನಕ್ಕೆ 1 ಜಿಬಿ ಡೇಟಾವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ ಬೆಲೆ ತುಲನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಅಗ್ಗವಾಗಿದೆ ಆದರೆ ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ಗೆ 4 ಜಿಗೆ ವಾಣಿಜ್ಯ ಸಿದ್ಧತೆ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ನೀವು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಇನ್ನೂ ನೆಟ್ವರ್ಕ್.

ನೈಜ ಸಮಯದ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪಡೆಯಿರಿ

ಸುದ್ದಿ

ಎಲ್ಲಾ-ಹೊಸ ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೇ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ. ನಿಂದ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

Categories