ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೆಚ್ಚ – ಟೆಲಿಕಾಂಟಾಕಲ್ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ತಿಂಗಳು ZEE5 ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ACT ಫೈಬರ್ನೆಟ್ ಬಳಕೆದಾರರು

ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೆಚ್ಚ – ಟೆಲಿಕಾಂಟಾಕಲ್ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ತಿಂಗಳು ZEE5 ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ACT ಫೈಬರ್ನೆಟ್ ಬಳಕೆದಾರರು

ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು
  • ತಿಂಗಳಿಗೆ ZEE5 ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ರೂ 99 ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ
  • ಎಸಿ ಫೈಬರ್ನೆಟ್ ಇದು ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ನಗರಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ಹೊರಡಿಸುತ್ತಿದೆ

ಇತರ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸೇವಾ ಪೂರೈಕೆದಾರರು (ISP) ಮುಂದೆ ಉಳಿಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವುದು, ACT ಫೈಬರ್ನೆಟ್ , ಇಂದು OTT ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್, ZEE5 ನೊಂದಿಗೆ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದೆ. ಈ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯ ಭಾಗವಾಗಿ, ACT ಫೈಬರ್ನೆಟ್ ಚಂದಾದಾರರಿಗೆ ಒಂದು ತಿಂಗಳಿನ ZEE5 ಚಂದಾದಾರಿಕೆ 99 ರೂ. ಒಂದು ತಿಂಗಳ ನಂತರ, ಬಳಕೆದಾರರು ಎಟಿಇ ಫೈಬರ್ನೆಟ್ ಬಿಲ್ ಮೂಲಕ ಸ್ವತಃ ಝೀಇ 5 ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗೆ ರೂ 99 ಅನ್ನು ವಿಧಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಕಂಪೆನಿಯು ಮೊದಲಿಗೆ HOOQ, ಹಂಗಮಾ, ALT ಬಾಲಾಜಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸಹಭಾಗಿತ್ವವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿದ ಕಾರಣ, ACT ಫೈಬರ್ನೆಟ್ OTT ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಅಲ್ಲ. ಎಟಿಟಿ ಫೈಬರ್ನೆಟ್ ತನ್ನ ಅಸ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಎಲ್ಲಾ 17 ನಗರಗಳಲ್ಲಿ ರೂ 99 ರ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ಈ ಪ್ರಸ್ತಾಪವು ಲಭ್ಯವಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ಕಂಪೆನಿ ಪತ್ರಿಕಾ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದೆ.

ACT ಫೈಬರ್ನೆಟ್-ZEE5 ಸಹಭಾಗಿತ್ವಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತದೆ

ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯ ಭಾಗವಾಗಿ, ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಚಂದಾದಾರರು ತಮ್ಮ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯ ಸ್ಥಿತಿಯ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ವಿಷಯವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದಾದ ಎಸಿಇ ಫೈಬರ್ನೆಟ್ ಪೋರ್ಟಲ್ನಲ್ಲಿ ಝೀಇ 5 ಅನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾಗುವುದು. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಎಟಿಎಂ ಫೈಬರ್ನೆಟ್ ಮೂಲಕ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಬಳಕೆದಾರರು ಒಂದು ತಿಂಗಳ ಉಚಿತ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ZEE5 ನ ಒಂದು ತಿಂಗಳ ಉಚಿತ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಹೊಸ ZEE5 ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಸೀಮಿತವಾಗಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ.

ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ರವಿ ಕಾರ್ತಿಕ್, ACT Fibernet , “ZEE5 ವೇದಿಕೆಯಾಗಿ ಭಾಷೆಗಳು ಮತ್ತು ಅನೇಕ ಪ್ರಕಾರಗಳಲ್ಲಿ ಮನರಂಜನೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ತಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಕ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ತರುವಲ್ಲಿ ನಾವು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೇವೆ . ನಮ್ಮ ಬ್ರಾಂಡ್ ತತ್ತ್ವಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ, ‘ನಮ್ಮ ಅನುಭವವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿ’, ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಸಮಗ್ರ ಮನರಂಜನಾ ಅನುಭವವನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ಮತ್ತು ಈ ವರ್ಗದಲ್ಲಿನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಪೂರೈಕೆದಾರರಿಂದ ವಿಷಯವನ್ನು ಆನಂದಿಸಲು ಅನುಕೂಲವಾಗುವಂತೆ ನಾವು ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. “

ZEE5 ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಇದು 3,500 ಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು, 500 ಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು TV ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು, 4000 ಸಂಗೀತ ವೀಡಿಯೊಗಳು ಮತ್ತು 12 ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ 90+ ಲೈವ್ TV ಚಾನಲ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಭಾರತದ ಅತ್ಯಂತ ವೇಗವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ OTT ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ ಆಗಿದೆ.

ಎಸಿಬಿ ಫೈಬರ್ನೆಟ್ ಮೂಲಕ ಉಚಿತ ತಿಂಗಳಿನ ಉಚಿತ ಜಿಇ 55 ಸದಸ್ಯತ್ವವನ್ನು ಹೇಗೆ ಪಡೆಯುವುದು?

ನೀವು ಎಟಿಎಂ ಫೈಬರ್ನೆಟ್ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ಉಚಿತ ZEE5 ಸದಸ್ಯತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ನೀವು ಸರಿಯಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿದ್ದೀರಿ. ನೀವು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಮೊದಲ ಹಂತವೆಂದರೆ ಎಸಿಇಐ ಫೈಬರ್ನೆಟ್ ರಿಜಿಸ್ಟರ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆಯೊಂದಿಗೆ ಝೀಇ 5 ಅನ್ನು ರಚಿಸುವುದು.

ಸದಸ್ಯತ್ವ ಪಡೆಯಲು ನೀವು ಎಸಿಟಿ ಫೈಬರ್ನೆಟ್ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿರಬೇಕು ಎಂದು ಒಂದು ಟಿಪ್ಪಣಿ ಮಾಡಿ; ನೀವು ಅವರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದರೆ, ಈ ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಗೆ ಹೋಗಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯ ವಿವರಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

ಖಾತೆಯ ವಿವರಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿದ ನಂತರ, ನಿಮ್ಮ ನೋಂದಾಯಿತ ಇಮೇಲ್ ID ಮತ್ತು ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾದ OTP ಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಲು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ ಮತ್ತು ನೀವು ನೀಡಿದ ವಿವರಗಳನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿದ್ದರೆ, ಆಸಿ ಫೈಬರ್ನೆಟ್ ಸಂದೇಶವನ್ನು ‘ಹುರ್ರೇ! ನಿಮ್ಮ Zee5 ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ‘

ಇದೀಗ, Google Play Store ಅಥವಾ App Store ನಿಂದ ZEE5 ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನೀವು 30 ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಉಚಿತವಾಗಿ ಸದಸ್ಯತ್ವವನ್ನು ಆನಂದಿಸಲು ನೀವು ಮೊದಲು ರಚಿಸಿದ ಖಾತೆಯೊಂದಿಗೆ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿ. ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಂಬಾ, URI ಮತ್ತು ಜನಪ್ರಿಯ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವಿಷಯಗಳೂ ಸಹ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಜನಪ್ರಿಯ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ZEE5 ಲಭ್ಯವಿದೆ.

ಅಫೋರ್ಸೈಡ್, ರೂ 99 ಮೌಲ್ಯದ ಝೀಇ 5 ಚಂದಾದಾರಿಕೆ (ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಚಂದಾ ಯೋಜನೆ ಅವಲಂಬಿಸಿರುತ್ತದೆ) ಒಂದು ತಿಂಗಳ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಎಸಿಟಿ ಫೈಬರ್ನೆಟ್ ಬಿಲ್ಗೆ ವಿಧಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಇವರಿಂದ ವರದಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ:

Categories