ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಈ ವರ್ಷದ ಇ 3 ಗಾಗಿ ಇದರ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿತು – Thurrott.com – Thurrott.com

ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಈ ವರ್ಷದ ಇ 3 ಗಾಗಿ ಇದರ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿತು – Thurrott.com – Thurrott.com

Microsoft said today that it will launch its biggest-ever E3 presence on Sunday, June 9 with its annual Xbox E3 2019 Briefing. “We’ve been hard at work and are excited to share more of our plans for one of the gaming industry’s biggest annual events,” Microsoft’s Will Tuttle announced. “That’s right: E3 is just under…

ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ತನ್ನ ವಾರ್ಷಿಕ ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ ಇ 3 2019 ಬ್ರೀಫಿಂಗ್ನೊಂದಿಗೆ ಭಾನುವಾರ, ಜೂನ್ 9 ರಂದು ಅದರ ಅತಿದೊಡ್ಡ E3 ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಇಂದು ಹೇಳಿದೆ.

“ನಾವು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಗೇಮಿಂಗ್ ಉದ್ಯಮದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ವಾರ್ಷಿಕ ಘಟನೆಗಳಿಗಾಗಿ ನಮ್ಮ ಹೆಚ್ಚಿನ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ನ ವಿಲ್ ಟಟ್ಲ್ ಘೋಷಿಸಿತು . “ಅದು ಸರಿ: E3 ಕೇವಲ ಎರಡು ತಿಂಗಳ ಒಳಗಡೆ ಇದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ ಗೇಮಿಂಗ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ನಾವು ಶ್ರೇಷ್ಠ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ನಮ್ಮ ಬ್ರೀಫಿಂಗ್ನಿಂದ ನಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿ ಘಟನೆಗಳಿಗೆ, ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ ಅಧಿಕೃತ ಗೇರ್ ಮಳಿಗೆಗೆ ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ ಅನುಭವ, ಇದು ನಮ್ಮ ಅತಿದೊಡ್ಡ E3 ಉಪಸ್ಥಿತಿಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದ ನಮ್ಮ ತೋಳುಗಳನ್ನು ನಾವು ಏನನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ನಾವು ಕಾಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ನೀವು Xbox One ಅಥವಾ PC ಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡುತ್ತೇವೆಯೇ, ಆರ್ಪಿಜಿಗಳು, ಮೊದಲ-ವ್ಯಕ್ತಿ ಶೂಟರ್ಗಳು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲದರ ನಡುವೆ ಇರುವ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು, ಅಥವಾ ಇತರರು ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡಲು ವೀಕ್ಷಿಸುವಂತೆ, E3 ನಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಏನಾದರೂ ಇರುತ್ತದೆ. ”

ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕಾಗಿ ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಯೋಜಿಸಿದ್ದು ಇಲ್ಲಿ.

ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ ಇ 3 2019 ಬ್ರೀಫಿಂಗ್. ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಾರ್ಷಿಕ ಇ 3 ಬ್ರೀಫಿಂಗ್ ಜೂನ್ 9 ರ ಭಾನುವಾರ 1 ಗಂಟೆ ಪಿಟಿ ಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಹಾಜರಾಗಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದವರಿಗೆ ಎಕ್ಸ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಒನ್ ಮತ್ತು ವಿಂಡೋಸ್ 10 ಗಾಗಿ ಅಧಿಕೃತ ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ ಮಿಕ್ಸರ್ ಚಾನೆಲ್ ಮತ್ತು ಮಿಕ್ಸರ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಯಾವಾಗಲೂ ಹಾಗೆ, ಬ್ರೀಫಿಂಗ್ ಬ್ಯಾಕ್-ಟು-ಬ್ಯಾಕ್ ಗೇಮ್ ಟ್ರೇಲರ್ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ, 2019 ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕೂ ಮುಂಚೆಯೇ ಪ್ರಕಟವಾಗದ ಅನಾಮಧೇಯ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳನ್ನೂ ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಇದು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಅವರು ಮಿಕ್ಪೋಟ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ , ಅದು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಸೈನ್-ಇನ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಉಚಿತ ವಿಷಯವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಇದು ಆರು ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ: ಇಂಗ್ಲಿಷ್, ಜರ್ಮನ್, ಫ್ರೆಂಚ್, ಇಟಾಲಿಯನ್, ಸ್ಪಾನಿಷ್ (ಲ್ಯಾಟ್), ಮತ್ತು ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್ (ಲ್ಯಾಟ್ಯಾಮ್). ಇದು ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಮುಚ್ಚಿದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ.

ಇನ್ಸೈಡ್ ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ . ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ 3 ಎಬಿಟಿ ಪಿಟಿ ಯಲ್ಲಿ ಇ 3 ಸೋಮವಾರ, ಜೂನ್ 10 ರಿಂದ ವಿಶೇಷ ಎಪಿಸೋಡ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ ಅನುಭವ. ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಹಾಜರಾದವರು ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ನ ಸ್ಟೇಪಲ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್ನ ಮುಂದೆ ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಥಿಯೇಟರ್ನಲ್ಲಿ ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯೆನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ, ಮತ್ತು ಈ ವರ್ಷ ಇದು ಇ 3 ಎಕ್ಸ್ಪೋನಂತೆಯೇ ಮಂಗಳವಾರದಿಂದ ಗುರುವಾರದವರೆಗೆ ತೆರೆದಿರುತ್ತದೆ. ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯನ್ಸ್ ಮುಖ್ಯ ಹಂತದಲ್ಲಿ 100 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗೇಮ್ ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೇಷನ್ಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಬೃಹತ್, ಮೀಸಲಾದ ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ ಮರ್ಚಂಡೈಸ್ ಶಾಪ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಹೇಳುತ್ತದೆ.

ಮಿಕ್ಸರ್ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳು. ಮಿಕ್ಸರ್ ತಂಡ ಈ ವರ್ಷ ಇ 3 ನಲ್ಲಿ ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ ಪ್ಲಾಜಾದಲ್ಲಿ ಮೀಸಲಿಟ್ಟ ಜಾಗವನ್ನು ಮಿಕ್ಸರ್ ಡೋಮ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಿದೆ. ಮಿಕ್ಸರ್ ಡೋಮ್ನಲ್ಲಿ ಗೇಮರುಗಳಿಗಾಗಿ ಆಟವಾಡಬಹುದು, ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಆಟಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಸಂವಹನ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಇದು ಜನಪ್ರಿಯ ಹೈಪ್ಝೋನ್ ಲೈವ್, ಮಿಕ್ಸರ್ ಮರ್ಚಂಡೈಸ್, ಲೈವ್ ಡಿಜೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವುಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ವಿವಿಧ ಅನನ್ಯ ಅನುಭವಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.

ಮಿಕ್ಸರ್ @ ಇ 3 ಲೈವ್ ಪ್ರದರ್ಶನ. ಮಿಕ್ಸರ್ @ ಇ 3 ಲೈವ್ ಶೋ ಎ 3 ನೆಯ ಪೂರ್ವಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಎಲ್.ಇ ಲೈವ್ನಲ್ಲಿ ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಮತ್ತು ಮಿಕ್ಸರ್ ಡೋಮ್ನಿಂದ ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಒಂದು ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ನಂತರ ಲಭ್ಯವಾಗುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ ಫ್ಯಾನ್ ಫೆಸ್ಟ್: ಇ 3 2019. ಫ್ಯಾನ್ ಫೆಸ್ಟ್ ಈ ವರ್ಷ ಇ 3 ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಿದೆ, ಆದರೆ ನೀವು 2 ಗಂಟೆಯ ಪಿಟಿ ಯಲ್ಲಿ ಇನ್ಸೈಡ್ ಎಕ್ಸ್ ಬಾಕ್ಸ್ ನ ಇಂದಿನ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಕಲಿಯಲು ಅಗತ್ಯವಿದೆ. (ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಈ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ ಎಸ್ ಆಲ್-ಡಿಜಿಟಲ್ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.)

ಎಕ್ಸ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಇ 3 ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯೆನ್ಸ್ ವೆಬ್ಸೈಟ್ ನಲ್ಲಿ ನೀವು ಇನ್ನಷ್ಟು ಕಲಿಯಬಹುದು .

Categories