ಎರಿಕ್ಸನ್ ಲಾಭವು ಐದನೆಯ ನೇರ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ಉಳಿತಾಯ, 5 ಜಿ ಮಾರಾಟ ಕಿಕ್ – ಸಿಎನ್ಬಿಸಿ ಎಂದು ಮುನ್ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಬೀಳಿಸುತ್ತದೆ

ಎರಿಕ್ಸನ್ ಲಾಭವು ಐದನೆಯ ನೇರ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ಉಳಿತಾಯ, 5 ಜಿ ಮಾರಾಟ ಕಿಕ್ – ಸಿಎನ್ಬಿಸಿ ಎಂದು ಮುನ್ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಬೀಳಿಸುತ್ತದೆ

ಸಂದರ್ಶಕರು ಮಂಗಳವಾರ, ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2013 ರಂದು ಸ್ಪೇನ್ನ ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾದಲ್ಲಿ ಮೊಬೈಲ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ನಲ್ಲಿ ಎರಿಕ್ಸನ್ ಎಬಿ ಪೆವಿಲಿಯನ್ನ ಪ್ರವೇಶದ್ವಾರದಲ್ಲಿ ಹಾದುಹೋಗುತ್ತಾರೆ.

ಸೈಮನ್ ಡಾಸನ್ | ಗೆಟ್ಟಿ ಚಿತ್ರಗಳು ಮೂಲಕ ಬ್ಲೂಮ್ಬರ್ಗ್

ಸಂದರ್ಶಕರು ಮಂಗಳವಾರ, ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 2013 ರಂದು ಸ್ಪೇನ್ನ ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾದಲ್ಲಿ ಮೊಬೈಲ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ನಲ್ಲಿ ಎರಿಕ್ಸನ್ ಎಬಿ ಪೆವಿಲಿಯನ್ನ ಪ್ರವೇಶದ್ವಾರದಲ್ಲಿ ಹಾದುಹೋಗುತ್ತಾರೆ.

ಮೊಬೈಲ್ ದೂರಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧನ ತಯಾರಕ ಎರಿಕ್ಸನ್ ಬುಧವಾರ ಮೊದಲ ತ್ರೈಮಾಸಿಕ ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಗಳಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ ಎಂದು ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ, ಇದು ಉತ್ತರ ಅಮೆರಿಕಾದಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಬಲವಾದ ಬೆಳವಣಿಗೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದೆ. ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯಿಂದ ವರ್ಧಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಈ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಜಾಗತಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ತನ್ನ ದೃಷ್ಟಿಕೋನವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿತು.

ಸಂಶೋಧನೆಯು ಕಂಡು ಬಂದಿದೆ.

ಬೀಜಿಂಗ್ 5G ಮೂಲಸೌಕರ್ಯವನ್ನು “ಶೀಘ್ರವಾಗಿ” ತಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಎರಿಕ್ಸನ್ ಚೀನಾದ ಹೊಸ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವ ನಿರ್ವಾಹಕರ ಪೂರೈಕೆದಾರನಾಗಿ ತನ್ನನ್ನು ತಾನೇ ಸ್ಥಾನಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ಎಕೋಮ್ ಊಹಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಎರಿಕ್ಸನ್ ಚೀನೀ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ತಯಾರಕ OPPO ಯೊಂದಿಗೆ ಜಾಗತಿಕ ಪೇಟೆಂಟ್ ಪರವಾನಗಿ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿತು. OPGO ಯ ಬೌದ್ಧಿಕ ಆಸ್ತಿ ವಿಭಾಗದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಆಡ್ಲರ್ ಫೆಂಗ್, 5G ಯುಗದಲ್ಲಿ ಎರಡು ಕಂಪೆನಿಗಳ ನಡುವಿನ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಹಕಾರಕ್ಕಾಗಿ ಒಪ್ಪಂದವು ಘನವಾದ ಅಡಿಪಾಯವನ್ನು ಹಾಕುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದರು.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಎರಿಕ್ಸನ್ರ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ಚೀನಾದ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಪರವಾನಗಿ ಮಾದರಿಯ ತನಿಖೆಯಿಂದ ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸಬಹುದು. ಏಕ್ಹೋಮ್ ಎರಿಕ್ಸನ್ ತನಿಖೆಗೆ ಚೀನೀ ಸರ್ಕಾರದೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು ಆದರೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದರು.

ಹೊಸ ವಾಣಿಜ್ಯ ಒಪ್ಪಂದಗಳು ಕಂಪನಿಯ ಆದಾಯವನ್ನು ಅಲ್ಪಾವಧಿಯ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದಾದರೂ, ಅವರು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರು CNBC ಗೆ ಹೇಳಿದರು.

“ಈ ಕೆಲವು ಒಪ್ಪಂದಗಳು ನಮ್ಮ ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ಅಂಚುಗಳನ್ನು ಅಲ್ಪಾವಧಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸುತ್ತವೆ ಎಂದು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇವೆ, ಆದರೆ … ನಮ್ಮ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುವುದಕ್ಕೆ ವಿಮರ್ಶಾತ್ಮಕವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ನಾವು ಆಯುಧವಾಗಿ ಬೆಲೆಗೆ ಅದನ್ನು ಮಾಡಲು ಹೋಗುತ್ತಿಲ್ಲ, ಗ್ರಾಹಕನಿಗೆ ಆಯುಧವಾಗಿ ಮೌಲ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಅದನ್ನು ಮಾಡಲು ನೀನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

Categories