ಯಾವುದೇ ಜೀವಿತಾವಧಿಯಿಲ್ಲದೆ, ಜೆಟ್ ಏರ್ವೇಸ್ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸುವುದನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುತ್ತದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಯಾವುದೇ ಜೀವಿತಾವಧಿಯಿಲ್ಲದೆ, ಜೆಟ್ ಏರ್ವೇಸ್ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸುವುದನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುತ್ತದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಹೊಸದಿಲ್ಲಿ / ಮುಂಬೈ: ಸಾಗರೋತ್ತರ ನಿಧಿಯ ಟಿಪಿಜಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತಾವದಲ್ಲಿ ಸಾಲದಾತರು ಅರ್ಹತೆಯನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

ಇಂಡಿಗೊ ಪಾರ್ಟ್ನರ್ಸ್

ಅನಾರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ

ಜೆಟ್ ಏರ್ವೇಸ್

, ಅವರು ಹಣವನ್ನು ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಭಾವ್ಯ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸುವುದರಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಏರ್ಲೈನ್ನಿಂದ ಮನವಿ ಮಾಡಿದರೂ 1,500 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿಗಳ ಜೀವಸೆಲೆವನ್ನು ವಿತರಿಸಲು ವಿಫಲವಾದರೂ ಸಹ.

ತಕ್ಷಣದ ಹಣವು ಕಠಿಣವಾದ ಸಾಬೀತಾಗಿರುವ ಕಾರಣ, ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸ್ಥಗಿತ ಸೇರಿದಂತೆ ಎಲ್ಲಾ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಲು ಜೆಟ್ ಬೋರ್ಡ್ ಮಂಗಳವಾರ ಬೆಳಗ್ಗೆ ಭೇಟಿಯಾಗಲಿದೆ. “… ನಾಳೆ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾದ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಬಡ್ಡಿದರ ಮತ್ತು ಇತರ ಸಂಬಂಧಿತ ವಿಷಯಗಳೊಂದಿಗಿನ ನಮ್ಮ ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥದ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಮಂಡಿಸಬೇಕು, ಅಲ್ಲಿ ಮುಂದಿನ ಹಂತದ ಮುಂದೆ ಮಂಡಳಿಯಿಂದ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯಿಂದ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನವನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು. ಎಲ್ಲಾ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಬೆಳವಣಿಗೆಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ನವೀಕರಿಸುತ್ತೇವೆ “ಎಂದು ಜೆಟ್ ಸಿಇಒ ವಿನಯ್ ದುಬ್ಬ ಸೋಮವಾರ ಸಂಜೆ ನೌಕರರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು.

‘ಜೆಟ್ಗೆ 1500 ಕೋಟಿ ರೂ.

ತಡವಾಗಿ ಸಂಜೆ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ,

ಎಸ್ಬಿಐ

ಬಿಡ್ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಎಸ್ಬಿಐ ಕ್ಯಾಪ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಕಾನೂನು ತಂಡವು ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಸವಾಲುಗಾರರನ್ನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಮೂಲಗಳು ಹೇಗಾದರೂ, ಸಾಲದಾತರು ತಮ್ಮ ಬಿಡ್ ಆಕರ್ಷಕವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡರೆ ಹಣವನ್ನು ಹಿಂದಿರುಗಿಸಬಹುದೆಂದು ಸೂಚಿಸಿದರು, ಈ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಸಂಸ್ಥಾಪಕನಿಗೆ ಹಠಾತ್ತನೆ ಬರಬಹುದು

ನರೇಶ್ ಗೋಯಲ್

ಮತ್ತು ಇತಿಹಾಡ್ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನದ ಷೇರುದಾರರು.

ಕಳೆದ ತಿಂಗಳಿನೊಳಗೆ ಸಲ್ಲಿಸಬೇಕಾದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಇಬ್ಬರೂ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಬಿಡ್ಗಳನ್ನು ಕಳೆದ ವಾರ ಹಣಕಾಸು ಬಿಡ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ವಿಮಾನವು ಕುಸಿತದ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿದೆಯಾದರೂ, ಮೇಜಿನ ಮೇಲೆ ಹಣವನ್ನು ತರಲು ಎರಡು ಜೆಟ್ ಷೇರುದಾರರ ಇಷ್ಟವಿಲ್ಲದಿರುವುದರಿಂದ ಬ್ಯಾಂಕುಗಳ ಅಸ್ವಸ್ಥತೆ ಉದ್ಭವಿಸಬಹುದು.

ಸೋಮವಾರ ಜೆಟ್ ಜತೆಗಿನ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಸಾಲದಾತರು ಪ್ರಸ್ತುತ ನಿರ್ವಹಣೆಯಿಂದ 1,500 ಕೋಟಿ ರೂ. ಬೇಡಿಕೆ ಇದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಇತಿಹಾದ್

ಹಾಗೆಯೇ ಚಿಪ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು, ಹಿರಿಯ ಬ್ಯಾಂಕರ್ TOI ಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಎಸ್ಬಿಐ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಜ್ನಿಶ್ ಕುಮಾರ್ ಹೇಳಿದರು, ಸಾಲದಾತರು ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ಮುಂದುವರಿಸಲು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಏರ್ಲೈನ್ಗೆ ಬೆಂಬಲ ಒದಗಿಸುತ್ತಿದೆ.

ಎಸ್ಬಿಐ ತುರ್ತು ನಿಧಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದರ ಮೇಲೆ ಕೇವಲ ಪ್ರಮುಖ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಆಗಿದ್ದು, ಬ್ಯಾಂಕ್ ಲೀಡ್ ರೆಸಲ್ಯೂಷನ್ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಭಾಗವಾಗಿ ಸಾಲದಾತರ ಗುಂಪಿನ ಪರವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಎಸ್ಬಿಐ ನಿರ್ಧರಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಮೂಲಗಳು ತಮ್ಮ ಬ್ಯಾಂಕನ್ನು ಇಕ್ವಿಟಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿವರ್ತಿಸುವುದರ ಮೂಲಕ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಬ್ಯಾಂಕುಗಳು ಪಡೆಯಬಹುದು ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

“ಬಿಡ್ಡಿಂಗ್ ಕಮ್ ಮಾರಾಟ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸುಲಭಗೊಳಿಸಲು ಬ್ಯಾಂಕುಗಳು, ಯಾವುದಾದರೂ ಇದ್ದರೆ, ಪ್ರಸ್ತಾವಿತ ಇಕ್ವಿಟಿ ಪರಿವರ್ತನೆ ಒಂದು ಟ್ರಾನ್ಸಿಟರಿ ಯಾಂತ್ರಿಕ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಾಗಿ ಕೈಗೊಳ್ಳಲಾಗುವುದು. ಈ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸುಲಭಗೊಳಿಸಲು ಅಗತ್ಯ ಬೆಂಬಲ ಬ್ಯಾಂಕುಗಳು ಒಕ್ಕೂಟದಲ್ಲಿ ವಿಸ್ತರಿಸಿದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಇತರ ಮಧ್ಯಸ್ಥಗಾರರ ಸಹಕಾರ ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ಪ್ರಮುಖವಾದುದು “ಎಂದು ಹೇಳಿಕೆ ತಿಳಿಸಿದೆ.

Categories